#A124290 ✅ 3/2/69 ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5764210

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/16
รูป #A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/16
รูป #A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/16
รูป #A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/16
รูป #A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/16
รูป #A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/16
รูป #A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/16
รูป #A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/16
รูป #A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/16
รูป #A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/16
รูป #A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/16
รูป #A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/16
รูป #A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/16
รูป #A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 14/16
รูป #A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 15/16
รูป #A124290 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Baan Siri 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
11,900,000 (134,600 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 17
88.41 ตร.ม.

บ้าน สิริ เธอร์ตี้ วัน วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124290 ✅ 3/2/69

ขายคอนโด Baan Siri 31 

บ้าน สิริ เธอร์ตี้ วัน

รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

ชั้น 17 ขนาด 88.41 ตร.ม.​

ราคาขาย 11.9 ล้านบาท

1 ห้องรับแขก

✅️มีระเบียง มีส่วนซักล้างแยกชัดเจน

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Baan Siri 31
  • 11,900,000 (134,600 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 17
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 88.41 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Baan Siri 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Baan Siri 31

21 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Baan Siri 31

34 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บ้าน สิริ เธอร์ตี้ วัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 663 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2 กม.

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก
IDEO Mobi Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

โรบินสัน สุขุมวิท

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

เทอมินอล 21 อโศก

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.จักษุรัตนิน

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รร.สายน้ำผึ้ง

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รร.วัฒนาวิทยาลัย

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

ดิเอ็มโพเรี่ยม

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

ดิ เอ็มควอเทียร์

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

สวนเบญจสิริ

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

สุขุมวิท 31

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

สุขุมวิท 29

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

MRT เพชรบุรี

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

MRT สุขุมวิท

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

BTS อโศก

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

BTS พร้อมพงษ์

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

รพ.จักษุรัตนิน

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Baan Siri 31

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (34)
ยังไม่เจอประกาศ ในบ้าน สิริ เธอร์ตี้ วันที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขายด่วนราคาพิเศษ ลด 790K 2 ห้องนอน ทำเล New CBD พระราม 9 | เดินถึง MRT - นU647642
    ขายคอนโด
    ขายด่วนราคาพิเศษ ลด 790K 2 ห้องนอน ทำเล New CBD พระราม 9 | เดินถึง MRT - นU647642
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿5,200,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    41.45 ตร.ม.
    ชั้น 10
    ริทึ่ม อโศก

    412 ประกาศ

  • ขายด่วนคอนโดชั้นสูง 2 ห้องนอน ดีที่สุดสำหรับลงทุน ใน HQ by Sansiri - U5922653
    ขายคอนโด
    ขายด่วนคอนโดชั้นสูง 2 ห้องนอน ดีที่สุดสำหรับลงทุน ใน HQ by Sansiri - U5922653
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿14,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    77.23 ตร.ม.
    ชั้น 31
  • เจ้าของขายเอง ไม่รับนายหน้า ราคาดีทำเลดีย่านอโศกดินแดง A Space Asoke Ratchada
    ขายคอนโด
    เจ้าของขายเอง ไม่รับนายหน้า ราคาดีทำเลดีย่านอโศกดินแดง A Space Asoke Ratchada
    ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    ฿3,200,000
    2 นอน
    2 น้ำ
    52.1 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • 🔥ดีลแรง!🔥 คอนโด 2 ห้องนอน ทำเลทองหล่อ 450 ม. ถึง BTS ทองหล่อ ราคาปรับลดเกือบล้าน - U1789196
    ขายคอนโด
    🔥ดีลแรง!🔥 คอนโด 2 ห้องนอน ทำเลทองหล่อ 450 ม. ถึง BTS ทองหล่อ ราคาปรับลดเกือบล้าน - U1789196
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿6,745,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    54.86 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • ✨ ขาย สิริ แอท สุขุมวิท ✨ราคา 11,490,000 บาท
    ขายคอนโด
    ✨ ขาย สิริ แอท สุขุมวิท ✨ราคา 11,490,000 บาท
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿11,490,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    67 ตร.ม.
  • ขายคอนโดสุขุมวิท 2 ห้องนอน Rare Large Unit พร้อมรายได้ทันที - [U1094704]
    ขายคอนโด
    ขายคอนโดสุขุมวิท 2 ห้องนอน Rare Large Unit พร้อมรายได้ทันที - [U1094704]
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿8,400,000
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    122.57 ตร.ม.
    ชั้น 9
  • คอนโดมิเนียม 55.55 ตร.ม. เดอะ ลุมพินี 24 เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 11.3M
    ขายคอนโด
    คอนโดมิเนียม 55.55 ตร.ม. เดอะ ลุมพินี 24 เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 11.3M
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿13,110,000
    UPDATE !
    55.55 ตร.ม.
  • 🔥 ราคาดีเกินคุ้ม 2 ห้องนอน สุขุมวิท 61 | รีโนเวทปี 2567 | ซอยเงียบ หายาก - U5576928
    ขายคอนโด
    🔥 ราคาดีเกินคุ้ม 2 ห้องนอน สุขุมวิท 61 | รีโนเวทปี 2567 | ซอยเงียบ หายาก - U5576928
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿8,170,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    67.77 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • Monument Thonglor. 2นอน 125ตร.ม. พร้อมเข้าอยู่
    ขายคอนโด
    Monument Thonglor. 2นอน 125ตร.ม. พร้อมเข้าอยู่
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿33,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    125 ตร.ม.
    ชั้น 11
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาย รีสอร์ต แบงค์คอก คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2820578)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาย รีสอร์ต แบงค์คอก คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2820578)
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿5,200,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    67.62 ตร.ม.
    ชั้น 18
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2732149)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2732149)
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿9,000,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    79 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • DL24080262 ขายคอนโด มารุ เอกมัย 2 (MARU EKKAMAI 2) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    ขายคอนโด
    DL24080262 ขายคอนโด มารุ เอกมัย 2 (MARU EKKAMAI 2) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿11,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    55 ตร.ม.
    ชั้น 15
    มารุ เอกมัย 2

    358 ประกาศ

  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 🍀 วิวสวย 2 ห้องนอน ใหญ่ ห้องมุม ส่วนกลางปัง - Life asoke rama9 🍀
    เช่าคอนโด
    🍀 วิวสวย 2 ห้องนอน ใหญ่ ห้องมุม ส่วนกลางปัง - Life asoke rama9 🍀
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿38,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    58 ตร.ม.
    ชั้น 28
  • 📍 ให้เช่า Celes Asoke – คอนโดทำเลทอง 🚈 ติด MRT สุขุมวิท และ BTS อโศก ตรงข้าม Terminal 21 !!
    เช่าคอนโด
    📍 ให้เช่า Celes Asoke – คอนโดทำเลทอง 🚈 ติด MRT สุขุมวิท และ BTS อโศก ตรงข้าม Terminal 21 !!
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿135,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    86 ตร.ม.
    ชั้น 24
    เซอเลส อโศก

    393 ประกาศ

  • ให้เช่าโครงการใหม่ราคาสุดคุ้ม! The Base Urban Rama 9
    เช่าคอนโด
    ให้เช่าโครงการใหม่ราคาสุดคุ้ม! The Base Urban Rama 9
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿32,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    50 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • One9Five Asoke - Rama 9 | ราคา 43,000 บาท | ห้องสวย ทำเลดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่
    เช่าคอนโด
    One9Five Asoke - Rama 9 | ราคา 43,000 บาท | ห้องสวย ทำเลดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿43,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    58 ตร.ม.
    ชั้น 52
  • Belle Grand Rama 9 🎉🔥 2bed 58sq.m only 28,000  📣📣
    เช่าคอนโด
    Belle Grand Rama 9 🎉🔥 2bed 58sq.m only 28,000 📣📣
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿28,000 / เดือน
    2 นอน
    1 น้ำ
    58 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • ให้เช่า CLOUD ทองหล่อ เพชรบุรี 2 นอน 2 น้ำ 54 ตรม. ราคาพิเศษ!!!!
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า CLOUD ทองหล่อ เพชรบุรี 2 นอน 2 น้ำ 54 ตรม. ราคาพิเศษ!!!!
    ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
    ฿29,000 / เดือน
    2 นอน
    2 น้ำ
    53 ตร.ม.
    ชั้น 40
  • ให้เช่า Luxury condominium for rent Vittorio sukhumvit 39 ( ready to move in )
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า Luxury condominium for rent Vittorio sukhumvit 39 ( ready to move in )