#A124270 ✅ 1/4/68 ขายคอนโด Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5035130
เข้าชม :
ไอวี่ ทองหล่อ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A124270 ✅ 1/4/68
ขายคอนโด Ivy Thonglor
ไอวี่ ทองหล่อ
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
ชั้น 10 ขนาด 43 ตรม.
ราคาขาย 6.9 ล้านบาท (รวมคอม)
(ค่าโอน 50:50) ภาษีขายผู้ขายจ่าย
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ
https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- Ivy Thonglor
- 6,900,000 (160,465 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 43 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
366 ประกาศเช่า
126 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอวี่ ทองหล่อ
#A124482 ✅ 12/2/69 ขายคอนโด Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน50m2ชั้น 21฿7,900,000UPDATE !
#A124123 ✅ 26/12/68 ขายคอนโด Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน35.63m2ชั้น 12฿5,500,000UPDATE !
#A124453 ✅ 11/2/69 ขายคอนโด Ivy Thonglor 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน44m2ชั้น 20฿7,828,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย- เช่า !! ชั้นสูง 13++ !!🔥 Code C20230112297..........Ivy Thonglor, ห้องสตูดิโอ, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน35.65m2ชั้น 13++฿4,850,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไอวี่ ทองหล่อ พร้อมโอน 🔥MD-260868171 ห้องนอน50m2ชั้น 20-25฿6,900,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 158 ประกาศ
ขายคอนโด Taka Haus Ekkamaiมีคอนโดขาย 86 ประกาศ

2.1 กม.

3.5 กม.
4 กม.
3 กม.
0 กม.
3.7 กม.
5.8 กม.
4.6 กม.
4.4 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3.4 กม.
3.3 กม.
3.2 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
4.6 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
3.3 กม.
3.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Ivy Thonglor
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![🔥ราคาดีที่สุดในอโศก The Esse Asoke ชั้นสูง ใกล้รถไฟฟ้า [U34828]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260227/vCNM6yv6f9bak45S9ENm.jpg?width=486&height=360)