#A124123 ✅ 26/12/68 ขายคอนโด Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5675758
เข้าชม :
ไอวี่ ทองหล่อ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A124123 ✅ 26/12/68
ขายคอนโด Ivy Thonglor
ไอวี่ ทองหล่อ
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
ชั้น 12 ขนาด 35.63 ตรม.
ราคาขาย 5.5 ล้านบาท
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ
https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- Ivy Thonglor
- 5,500,000 (154,364 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 12
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35.63 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
368 ประกาศเช่า
122 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอวี่ ทองหล่อ

✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ 💰💰 ไอวี่ ทองหล่อ IVY Thonglor ชั้นสูง วิวเมือง เป็นส่วนตัวสุด2 ห้องนอน85.91m2ชั้น 22฿14,900,000UPDATE !
P-149477 ต้องการขายคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ ถ. ทองหล่อ แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน44m2ชั้น 5฿7,000,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ Maxvalu Tanjai1 ห้องนอน50m2ชั้น 21฿6,900,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 22 2 ห้องนอน ขนาด 85 ตรม ใกล้ Maxvalu Tanjai2 ห้องนอน85m2ชั้น 22฿14,900,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไอวี่ ทองหล่อ พร้อมโอน 🔥MD-260868171 ห้องนอน50m2ชั้น 20-25฿6,900,000UPDATE !
🔥ดีลเด็ด! คอนโด 1 ห้องนอน Ivy Thonglor ยูนิตหายาก | ทำเลทองหล่อ | พร้อมเข้าอยู่ - U57504241 ห้องนอน35.63m2ชั้น 12฿5,000,000UPDATE !

ขายคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-79782 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน43m2ชั้น 10฿5,200,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-102648 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน86m2ชั้น 13฿10,990,000UPDATE !
🔥ราคาดี 13.5MB🔥 - 2 นอน 2 น้ำ มีอ่าง 86 ตร.ม. ทำเลดี ใกล้ BTS ทองหล่อ 600 ม. ที่คอนโด Ivy Thonglor / ขายคอนโด2 ห้องนอน86m2ชั้น 8฿13,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง