#A124176 ✅ 1/11/68 ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5538179

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124176 ✅ 1/11/68  ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2   📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/13
รูป #A124176 ✅ 1/11/68  ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2   📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/13
รูป #A124176 ✅ 1/11/68  ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2   📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/13
รูป #A124176 ✅ 1/11/68  ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2   📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/13
รูป #A124176 ✅ 1/11/68  ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2   📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/13
รูป #A124176 ✅ 1/11/68  ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2   📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/13
รูป #A124176 ✅ 1/11/68  ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2   📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/13
รูป #A124176 ✅ 1/11/68  ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2   📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/13
รูป #A124176 ✅ 1/11/68  ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2   📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/13
รูป #A124176 ✅ 1/11/68  ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2   📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/13
รูป #A124176 ✅ 1/11/68  ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2   📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/13
รูป #A124176 ✅ 1/11/68  ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2   📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/13
รูป #A124176 ✅ 1/11/68  ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2   📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
2,900,000 (69,048 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.

ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124176 ✅ 1/11/68

ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72 Phase 2 

ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 6 ขนาด 42 ตรม.

ราคาขาย 2.9 ล้านบาท

สิ่งที่มีให้

บิ้วอินทั้งหมดมีอะไรบ้าง

ตู้เสื้อผ้า

ชั้นวางทีวี

ครัวพร้อมเตาไฟฟ้าอย่างดี

ตู้เก็บของเหนือครัว

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าที่มีให้

แอร์ 3 ตัว

เครื่องซักผ้า แบบอบผ้าได้

ตู้เย็น

ไมโครเวฟ

โต๊ะทานข้าวพร้อมเก้าอี้ทานข้าว 2 ตัว

โซฟาเบด 2 ตัว

ชั้นวางเครื่องปรุงแบบ 2 ชั้น 1 อัน

โต๊ะทำงาน 2 ตัว

เก้าอี้ทำงาน 1 ตัว

เครื่องกรองน้ำ RO 5 ไส้กรอง  พร้อม MA 1 ปี

เครื่องทำน้ำอุ่น

เตียงนอนขนาด 5 ฟุต 1 เตียง

ราวต้าผ้าที่ระเบียง

ชั้นวางรองเท้า

ทีวี แล้วแต่ตกลงกัน

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • UNiO Sukhumvit 72 Phase 2
  • 2,900,000 (69,048 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 42 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
UNiO Sukhumvit 72 Phase 2

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 155 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

logo โครงการ ยูนิโอ สุขุมวิท 72
UNiO Sukhumvit 72

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

3.4 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ UNiO Sukhumvit 72 Phase 2

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (19)
ยังไม่เจอประกาศ ในยูนิโอ สุขุมวิท 72 เฟส 2ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี