A036007 Silom Surawong
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065688
เข้าชม :
สีลม สุรวงศ์ คอนโดมิเนียม บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Silom Surawong
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 2
Area size : 79 sqm
Selling Price : 6,000,000
Reference ID : A036007
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Silom Surawong
- 6,000,000 (75,949 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 10
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 79 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 ประกาศเช่า
1 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
ขายคอนโดสุดหรู 2 ห้องนอน สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำ ใกล้ BTS ช่องนนทรี - ดีลพิเศษที่สุด - U55516912 ห้องนอน70.22m2ชั้น 36฿11,969,000UPDATE !
ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan - U6478402 ห้องนอน80m2ชั้น 13฿8,600,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด กรีนพอยท์ สีลม อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 63 ตรม ใกล้ โรงพยาบาล กรุงเทพคริสเตียน2 ห้องนอน63m2ชั้น 5฿6,500,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด วัน สยาม อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง2 ห้องนอน60m2ชั้น 4฿6,500,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะรูม สาทร-เซนต์หลุยส์ อาคาร 1 ชั้น 23 2 ห้องนอน ขนาด 64.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์2 ห้องนอน64m2ชั้น 23฿9,500,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ดิ อิสสระ สาทร อาคาร 1 ชั้น 25 2 ห้องนอน ขนาด 90 ตรม ใกล้ BRT ถนนจันทน์2 ห้องนอน90m2ชั้น 25฿18,799,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด นาวิน คอร์ท อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ ออลซีซั่นส์เพลส2 ห้องนอน69m2ชั้น 8฿9,600,000NEW !
🔺 ขายคอนโด แอชตัน จุฬา - สีลม อาคาร 1 ชั้น 16 2 ห้องนอน ขนาด 57 ตรม ใกล้ MRT สามย่าน2 ห้องนอน57m2ชั้น 16฿13,910,000NEW !
🔺 ขายคอนโด ศุภาลัย เอลีท สาทร-สวนพลู อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 94 ตรม ใกล้ สถานฑูตออสเตรเลีย2 ห้องนอน94m2ชั้น 7฿13,500,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด จามจุรี สแควร์ เรสซิเด้นส์ อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 100 ตรม ใกล้ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย2 ห้องนอน100m2ชั้น 8฿8,400,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ริทึ่ม สาทร อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 66 ตรม ใกล้ สะพานตากสิน2 ห้องนอน66m2ชั้น 10฿10,800,000NEW !