📲@556ryccg 🏙️Duplex 109 ตรม 2 ห้องนอน ชั้น20 The Empire Place สาทร พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ Sky walk ช่องนนทรี, BTS ช่องนนทรี

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5145794

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📲@556ryccg 🏙️Duplex 109 ตรม 2 ห้องนอน ชั้น20 The Empire Place สาทร พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ Sky walk ช่องนนทรี, BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 1/13
รูป 📲@556ryccg 🏙️Duplex 109 ตรม 2 ห้องนอน ชั้น20 The Empire Place สาทร พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ Sky walk ช่องนนทรี, BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 2/13
รูป 📲@556ryccg 🏙️Duplex 109 ตรม 2 ห้องนอน ชั้น20 The Empire Place สาทร พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ Sky walk ช่องนนทรี, BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 3/13
รูป 📲@556ryccg 🏙️Duplex 109 ตรม 2 ห้องนอน ชั้น20 The Empire Place สาทร พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ Sky walk ช่องนนทรี, BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 4/13
รูป 📲@556ryccg 🏙️Duplex 109 ตรม 2 ห้องนอน ชั้น20 The Empire Place สาทร พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ Sky walk ช่องนนทรี, BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 5/13
รูป 📲@556ryccg 🏙️Duplex 109 ตรม 2 ห้องนอน ชั้น20 The Empire Place สาทร พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ Sky walk ช่องนนทรี, BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 6/13
รูป 📲@556ryccg 🏙️Duplex 109 ตรม 2 ห้องนอน ชั้น20 The Empire Place สาทร พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ Sky walk ช่องนนทรี, BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 7/13
รูป 📲@556ryccg 🏙️Duplex 109 ตรม 2 ห้องนอน ชั้น20 The Empire Place สาทร พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ Sky walk ช่องนนทรี, BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 8/13
รูป 📲@556ryccg 🏙️Duplex 109 ตรม 2 ห้องนอน ชั้น20 The Empire Place สาทร พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ Sky walk ช่องนนทรี, BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 9/13
รูป 📲@556ryccg 🏙️Duplex 109 ตรม 2 ห้องนอน ชั้น20 The Empire Place สาทร พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ Sky walk ช่องนนทรี, BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 10/13
รูป 📲@556ryccg 🏙️Duplex 109 ตรม 2 ห้องนอน ชั้น20 The Empire Place สาทร พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ Sky walk ช่องนนทรี, BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 11/13
รูป 📲@556ryccg 🏙️Duplex 109 ตรม 2 ห้องนอน ชั้น20 The Empire Place สาทร พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ Sky walk ช่องนนทรี, BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 12/13
รูป 📲@556ryccg 🏙️Duplex 109 ตรม 2 ห้องนอน ชั้น20 The Empire Place สาทร พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ Sky walk ช่องนนทรี, BTS ช่องนนทรี - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
18,500,000 (169,881 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 20
108.9 ตร.ม.

ดิ เอ็มไพร์ เพลซ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏙️ขาย/ให้เช่า The Empire Place Sathorn ดิ เอ็มไพร์ เพลซ

ใกล้ Sky walk ช่องนนทรี, BTS ช่องนนทรี, BTS เซนต์หลุยส์

ขนาด : 108.9 ตรม ชั้น : 20

Duplex : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถส่วนตัว

✅พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

✨ขาย 18.5 ล้านบาท

✨ค่าเช่า 68,000 บาท/เดือน

ประกัน 2 เดือน มัดจำล่วงหน้า 1 เดือน

สิ่งอำนวยความสะดวก: สระว่ายน้ำ, Fitness 2 ชั้น, Library, Tennis Court, Playground, สวนหย่อม, ลิฟท์โดยสาร 7 ตัว, ที่จอดรถ 150%

-----------------------------------------

list no. TA5567

Agent Aui Tel: 094-287-4282

Line Official: @556ryccg

Whatsapp: +66942874282

Real estate consultant: Buy Sell Rent Property

#คอนโดสาทร #คอนโดสีลม #คอนโดนราธิวาส #คอนโดช่องนนทรี #ขายคอนโดสาทร #ขายคอนโดสีลม #ขายคอนโดนราธิวาส #ขายคอนโดช่องนนทรี #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #Duplex #sathorn #silom #Naradhiwas #TheEmpirePlace #ดิเอ็มไพร์เพลซ

รายละเอียด

  • The Empire Place
  • 18,500,000 (169,881 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 20
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 108.9 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Empire Place

159 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Empire Place

106 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ เอ็มไพร์ เพลซ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 600 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 279 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle