1Bedroom Savvi Phahol 2 1906122

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5330599

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 1Bedroom Savvi Phahol 2 1906122 - รูปที่ 1/10
รูป 1Bedroom Savvi Phahol 2 1906122 - รูปที่ 2/10
รูป 1Bedroom Savvi Phahol 2 1906122 - รูปที่ 3/10
รูป 1Bedroom Savvi Phahol 2 1906122 - รูปที่ 4/10
รูป 1Bedroom Savvi Phahol 2 1906122 - รูปที่ 5/10
รูป 1Bedroom Savvi Phahol 2 1906122 - รูปที่ 6/10
รูป 1Bedroom Savvi Phahol 2 1906122 - รูปที่ 7/10
รูป 1Bedroom Savvi Phahol 2 1906122 - รูปที่ 8/10
รูป 1Bedroom Savvi Phahol 2 1906122 - รูปที่ 9/10
รูป 1Bedroom Savvi Phahol 2 1906122 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
10,000,000 (138,889 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 6
72 ตร.ม.

แซฟวี่ พหล 2 พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

BTS Ari Station (with golf cart service from 07:00-22:00)
This luxury modern condo unit is located on the 6th floor, offering 72 sqm of space. It is a corner unit, newly renovated, fully furnished with built-in furniture, and ready to move in.
Rental Price: 30,000 THB/month (1-year contract)Sale Price: 10 million THB (Transfer fee covered by the seller)

รายละเอียด

  • Savvi Phahol 2
  • 10,000,000 (138,889 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 72 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Savvi Phahol 2

พญาไท กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Savvi Phahol 2

7 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Savvi Phahol 2

8 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 335 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม พหล - อารีย์
Rhythm Phahol - Ari

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น
Centric Ari Station

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีฟอร์ม
Noble Reform

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รพ.พญาไท 2

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

อาคารไอบีเอ็ม

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที