- กิจการให้เช่า
- เช่ากิจการ สมุทรปราการ
- เช่ากิจการ บางพลี สมุทรปราการ
- เช่ากิจการ นิคมบางปู(เหนือ)
ให้เช่า กิจการ นิคมบางปู(เหนือ)
รวมประกาศเช่ากิจการ นิคมบางปู(เหนือ) อัปเดตล่าสุด
propertyhub รวมประกาศกิจการให้เช่านิคมบางปู(เหนือ)อัปเดตล่าสุดกว่า 50+ ประกาศ เพื่อให้คุณได้หาเช่ากิจการ นิคมบางปู(เหนือ) ที่ถูกใจตรงกับความต้องการและราคาเหมาะสมที่สุด ไม่ว่าคุณจะหากิจการ ในทำเล นิคมบางปู(เหนือ) เพื่ออยู่อาศัยเองหรือทำธุรกิจ เริ่มต้นค้นหาจากราคา จำนวนห้องนอน และขนาดที่ดิน ตามความต้องการได้เลยค่ะ
เอเจ้นท์ประจำโครงการ
เพิ่มโอกาสสอบถาม รับฝาก เช่า/ขาย อสังหาฯ
กิจการให้เช่าในทำเลใกล้เคียง
นอกจากกิจการให้เช่า นิคมบางปู(เหนือ)ตามผลการค้นหา ลองดูประกาศ กิจการให้เช่าอื่นๆในทำเลใกล้คียงกันข้างล่างนี้ได้ค่ะ
อสังหาริมทรัพย์ให้เช่านิคมบางปู(เหนือ)
นอกจากกิจการให้เช่านิคมบางปู(เหนือ) คุณอาจจะลองดูอสังหาฯให้เช่าอื่นๆนอกจากกิจการในทำเลเดียวกันข้างล่างนี้ได้ค่ะ
กิจการ
ประกาศเช่า
จำนวนห้องนอน
ราคา
Filters
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
โกดังคลังสินค้าให้เช่า 4,000 ตรม. ติดถนนบางพลี ห่างจากถนนบางนา 1 กม. ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิบางพลี สมุทรปราการ2 ไร่ - 2 งานกว้าง 42 x ลึก 954000 ตร.ม.฿600,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :18/05/2026 13:36UPDATE !
ให้เช่าโกดังพร้อมสำนักงาน ขนาด 650 ตร.ม. พร้อมออฟฟิศ | ไฟ 400 แอมป์ | บางพลี-ตำหรุบางพลี สมุทรปราการ200 ตร.ว.กว้าง 20 x ลึก 32650 ตร.ม.฿90,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :18/05/2026 13:36UPDATE !
โรงงาน คลังสินค้า ผังสีม่วง ขนาด 360, 420, 800 ตร.ม. พร้อมพื้นที่สำนักงานเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ200 ตร.ว.กว้าง 20 x ลึก 40800 ตร.ม.฿80,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :18/05/2026 13:36UPDATE !
โกดัง โรงงาน คลังสินค้า ขนาดพื้นที่ 400 - 10,000 ตารางเมตร พร้อมสำนักงาน เทพารักษ์ บางนา บางพลี บางบ่อ กิ่งแก้ว ลาดกระบังบางพลี สมุทรปราการ100 ตร.ว.400 ตร.ม.฿48,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :18/05/2026 13:36UPDATE !
โรงงานให้เช่า พร้อมสำนักงาน ขนาด 1500 ตารางเมตร ยกพื้นสูง ความสูง 13 เมตร มี Dock Levelerบางพลี สมุทรปราการ375 ตร.ว.1500 ตร.ม.฿265,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :18/05/2026 13:36UPDATE !
ให้เช่าโกดังพร้อมสำนักงาน ทำเล บางนา ตราด กม. 7 / ซอยบางพลีนิเวศ ติดถนนบางนาตราด ใกล้ เมกะ บางนา / รถใหญ่ เข้าออกได้บางพลี สมุทรปราการ102 ตร.ว.400 ตร.ม.฿35,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :18/05/2026 11:18UPDATE !
ให้เช่าโกดังพร้มสำนักงาน สร้างใหม่ ทำเลถนน บางพลี- ตำหรุ สมุทรปราการ / อยู่ในซอยหลังป้อมคลองเก้า / พื้นที่ใช้สอย 840 ตารางเมตร บนที่ดิน 1 ไร่เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ400 ตร.ว.840 ตร.ม.฿120,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :18/05/2026 11:18UPDATE !
ให้เช่าโกดัง พร้อมสำนักงาน ซอยบางปลา 2 (ธนสิทธิ์) เทพารักษ์ กม. 14 / พื้นที่โกดัง 420 ตารางเมตร / พื้นที่รอบ ๆ อาคาร 295 ตารางวาบางพลี สมุทรปราการ420 ตร.ม.฿80,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :18/05/2026 11:18UPDATE !
ให้เช่าโกดังพร้อมสำนักงาน ติดถนนกิ่งแก้ว บางพลี พื้นที่ 300 ตารางเมตร รถใหญ่ทุกประเภทเข้าออกได้บางพลี สมุทรปราการ300 ตร.ม.฿36,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :18/05/2026 11:18UPDATE !
Call : 083-769-1598 โกดัง คลังสินค้า ในโครงการทรัพย์รุ่งเรืองบางปู ถนนสุขุมวิท บางปูใหม่ ใกล้โลตัสบางปู เยื้องขนส่งสมุทรปราการเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ60 ตร.ว.240 ตร.ม.฿28,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :18/05/2026 9:03UPDATE !
ให้เช่าโกดัง พร้อมออฟฟิศ 2 ชั้น 1,600 ตร.ม.ตรงข้ามวัดลาดบุญ 1.16กม. ARLลาดกระบัง 3.5กม. 400 ตร.วา.พาณิชยการเอเชีย 3.6 กม. 2นอน 2น้ำบางพลี สมุทรปราการ400 ตร.ว.กว้าง 1 x ลึก 11600 ตร.ม.฿151,999 / เดือนเลื่อนประกาศ :17/05/2026 13:49UPDATE !
ให้เช่าโรงงาน พร้อมสำนักงาน ขนาดใหญ่ / พื้นที่ 1368 ตารางเมตร / พื้นที่สีม่วง ขอ รง 4 ได้ / ติดริมถนนแพรกษา / ทำเลดีมาก / รถเทรลเลอร์เข้าออกสะดวกเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ1368 ตร.ม.฿155,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :17/05/2026 0:00NEW !
ให้เช่าโกดัง โรงงาน พร้อมสำนักงาน / ซอยยิ่งเจริญ / บางปลา บางพลี / โกดัง 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 600 ตารางเมตร ทำเลดี รถใหญ่ รถเทรลเลอร์ เข้าออกได้บางพลี สมุทรปราการ600 ตร.ม.฿65,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :17/05/2026 0:00NEW !
ให้เช่าโกดัง ถนนกิ่งแก้ว-บางพลี ขนาด 532 ตร.ม. ทำเลดีติดถนนใหญ่ ใกล้ถนนบางนา-ตราด ถนนเทพารักษ์ สนามบินสุวรรณภูมิ รถบรรทุกขนาดใหญ่ เข้าออกได้สะดวกบางพลี สมุทรปราการ170 ตร.ว.532 ตร.ม.฿63,840 / เดือนเลื่อนประกาศ :16/05/2026 8:47UPDATE !
ให้เช่าโกดัง ถนนกิ่งแก้ว-บางพลี ใกล้บางนา เทพารักษ์บางพลี สมุทรปราการ150 ตร.ม.฿18,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :16/05/2026 8:47UPDATE !
HR3445ให้เช่าโกดัง-โรงงานพร้อมออฟฟิศ พื้นที่ 1,368 ตร.ม. ทำเลติดถนนใหญ่แพรกษา สมุทรปราการ (ขอใบ ร.ง.4 ได้)เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ400 ตร.ว.1386 ตร.ม.฿155,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:00UPDATE !
ให้เช่าโกดังรีโนเวทใหม่ บางพลีใหญ่ สมุทรปราการ (SPSP633)บางพลี สมุทรปราการ98 ตร.ว.288 ตร.ม.฿45,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :14/05/2026 16:42UPDATE !
ให้เช่าโกดัง ขนาด 1000 ตารางเมตร พร้อมออฟฟิศ หลังวัดหนามแดง ติดถนน4 เลน ( SPSEVE1533 )บางพลี สมุทรปราการ250 ตร.ว.1000 ตร.ม.฿120,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :14/05/2026 13:58UPDATE !
ให้เช่าโกดังมีออฟฟิศ 2 ชั้น ที่ดิน 200 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 1,150 ตร.ม. พื้นที่สีเหลือง ตลาดเพชรอารี แพรกษาใหม่คลองเก้าเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ200 ตร.ว.1150 ตร.ม.฿90,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :14/05/2026 0:00NEW !
ให้เช่าโกดังขนาด 275-300 ตร.ม. แพรกษา ใกล้นิคมบางปู สมุทรปราการเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ50 ตร.ว.275 ตร.ม.฿34,500 / เดือนเลื่อนประกาศ :14/05/2026 0:00NEW !
AW683 ให้เช่าโกดังมีออฟฟิศ 2 ชั้นพร้อมแอร์ พื้นที่ 657 ตร.ม. มีบ้านพักคงาน ซอยธนสิทธิ์ บางปลาบางพลี สมุทรปราการ627 ตร.ม.฿65,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 16:29NEW !
AW682 ให้เช่าโกดัง 600 ตร.ม.ซอยยิ่งเจริญ บางพลี พื้นที่สีม่วง ขอ รง.4 ได้บางพลี สมุทรปราการ50 ตร.ว.600 ตร.ม.฿65,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 16:04NEW !
AW681 ให้เช่าโกดังขนาด 400 ตร.ม. สูง7 เมตร ซอยยิ่งเจริญ บางพลี พื้นที่สีม่วง ขอ รง.4 ได้ รถเทรลเลอร์เข้าได้บางพลี สมุทรปราการ50 ตร.ว.กว้าง 40 x ลึก 10400 ตร.ม.฿55,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 15:56NEW !
แบ่งให้เช่าโกดัง ขนาด600 ตรม.ราคา 70บาท/ตรม. ซ.รัตนโชติ 12 ห้องน้ำในตัวพร้อมออฟฟิตบางพลี สมุทรปราการ150 ตร.ว.กว้าง 12 x ลึก 50600 ตร.ม.฿42,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :12/05/2026 10:16UPDATE !
ให้เช่าโกดังพร้อมออฟฟิศ แพรกษา ซอยสุขพูนผล ใกล้นิคมอุตสาหกรรมบางปูเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ450 ตร.ม.฿75,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :11/05/2026 0:00UPDATE !
ให้เช่าโกดัง/โรงงาน พร้อมออฟฟิศ แพรกษา สมุทรปราการ ติดถนนใหญ่ ใกล้ BTS แพรกษาเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ1368 ตร.ม.฿155,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :11/05/2026 0:00UPDATE !
เช่ามินิแฟคตอรี่แอนด์แวร์เฮ้าส์ ซอย บางพลีพัฒนา สวย ถูก เหมาะทำบริษัท สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnrBaan Chonlathep- บางพลี สมุทรปราการ868 ตร.ม.฿58,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :08/05/2026 9:55UPDATE !
[VR0303]🔥 เช่าเริ่ม 72,000/เดือน | โกดังพร้อมออฟฟิศ 2 ชั้น ย่านแพรกษา พื้นที่ 450 ตร.ม. จดนิติบุคคลได้ ขอใบ รง.4 ได้บางประเภท พร้อมใช้งานทันที! 🔥เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ1 ตร.ว.450 ตร.ม.฿72,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :05/05/2026 22:35UPDATE !
โปรโมชั่นลดราคาพิเศษ เฉพาะเดือน พ.ค นี้ ให้เช่า โกดังพร้อมออฟฟิศชั้นลอย ตกแต่งพร้อมใช้งานย่าน เทพารักษ์ ราคาเพียง 15,000 บาทบางพลี สมุทรปราการ42 ตร.ว.฿15,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :03/05/2026 15:46
โกดังให้เช่า ซอยแพรกษา10/2 300ตร.ม.เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ75 ตร.ว.กว้าง 15 x ลึก 20300 ตร.ม.฿36,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :29/04/2026 13:00
ให้เช่าโรงงานพื้ที่สีม่วงในนิคมอุตสาหกรรมบางปู เนื้อที่ 1 ไร่ ขนาดโกดัง 890ตรมออฟฟิศ 2ชั้นรับน้ำหนักได้ 3 ตันตรมเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ400 ตร.ว.890 ตร.ม.฿240,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :27/04/2026 13:11
ให้เช่าโรงงาน stand alone พื้นที่สีม่วง คลองส่งน้ำ สมุทรปราการบางพลี สมุทรปราการ1 ไร่ - 2 งาน1092 ตร.ม.฿230,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :24/04/2026 19:34
ให้เช่าโรงงาน Renovate ใหม่ แพรกษา ใกล้นิคมอุตสาหกรรมบางปู เนื้อที่ 2 ไร่ รองรับใบอนุญาต รง.4เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ2 ไร่3200 ตร.ม.฿376,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :24/04/2026 18:25