- ขายที่ดิน
- ที่ดิน กรุงเทพมหานคร
- ที่ดิน คันนายาว
- ที่ดิน วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ
ขายที่ดิน ใกล้ วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ อัปเดตล่าสุด
รวมประกาศขายที่ดิน วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ ที่เปล่า ใกล้ วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ อัปเดตล่าสุด
ถ้าคุณกำลังหาที่ดินสวยๆ ใกล้ วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ สำหรับปลูกบ้านพักอาศัยหรือจะลงทุนทำอพาร์ทเม้นท์ propertyhub รวมประกาศขายที่ดิน วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระแปลงสวย อัปเดตล่าสุดหลายแปลงให้คุณเลือก เพื่อคุณจะได้ที่ดินแปลงสวยถูกใจในทำเล วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ ที่ตรงกับความต้องการและราคาเหมาะสมที่สุด
เอเจ้นท์ประจำโครงการ
เพิ่มโอกาสสอบถาม รับฝาก เช่า/ขาย อสังหาฯ
ที่ดินในทำเลใกล้เคียง
นอกจากที่ดินใกล้ วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระตามผลการค้นหา ลองดูประกาศ ขายที่ดินอื่นๆในทำเลใกล้คียงกันข้างล่างนี้ได้ค่ะ
อสังหาริมทรัพย์อื่นๆใกล้ วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ
นอกจากที่ดินใกล้ วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ คุณอาจจะลองดูอสังหาฯประเภทอื่นๆนอกจากที่ดินในทำเลเดียวกันข้างล่างนี้ได้ค่ะ
- คอนโด วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ
- บ้านเดี่ยว วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ
- ที่ดิน วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ
- ทาวน์โฮม วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ
- อาคารพาณิชย์ วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ
- พื้นที่ขายของ วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ
- สำนักงาน วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ
- กิจการ วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ
ที่ดิน
ประกาศขาย
จำนวนห้องนอน
ราคา
Filters
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 2,348 ตารางเมตร แถว ใน รามอินทรา (ID 2903098)คันนายาว กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำ1 ไร่ - 1 งาน - 87 ตร.ว.฿79,245,000135,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :16/05/2026 2:08NEW !
#E1246030 ✅ 25/10/67 ขายที่ดินเปล่า 2-0-2 ไร่ หมู่บ้านนวธานี ย่านเสรีไทย 📲📢สอบถาม ld line @condoboyNavatanee- คันนายาว กรุงเทพมหานคร2 ไร่฿104,260,000130,325 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :16/05/2026 0:00UPDATE !
#E1246034 ✅ 25/10/67 ขายที่ดินเปล่า 1-0-63 ไร่ หมู่บ้านนวธานี ย่านเสรีไทย 📲📢สอบถาม ld line @condoboyNavatanee- คันนายาว กรุงเทพมหานคร1 ไร่ - 63 ตร.ว.฿60,190,000130,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :16/05/2026 0:00UPDATE !
884.0 ตร.ม.ที่ดินสำหรับ ขายใน คันนายาวคันนายาว กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำ221 ตร.ว.฿11,500,00052,036 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 18:27UPDATE !
ขายที่ดิน หมู่บ้านนวธานี เสรีไทย 59 เนื้อที่ 1 ไร่ 12 ตร.วาNavatanee- คันนายาว กรุงเทพมหานคร1 ไร่ - 12 ตร.ว.฿56,900,000138,107 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 18:02UPDATE !
❤️💛💙 ขายด่วน! ที่ดิน 2 ไร่ ทำเลปัญญาอินทรา P4คลองสามวา กรุงเทพมหานคร2 ไร่กว้าง 80 x ลึก 40฿38,400,00048,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 15:03UPDATE !
✨✨✨ ขายที่ดิน 2 ไร่ ทำเลปัญญาอินทรา P4 ..หน้ากว้าง 80 เมตร | ลึก 40 เมตร | แปลงสวยหายากคลองสามวา กรุงเทพมหานคร2 ไร่กว้าง 80 x ลึก 40฿38,400,00048,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 15:03UPDATE !
✨✨✨(ขาย) ที่ดิน 133 ตร.ว. พร้อม🏚️สิ่งปลูกสร้าง2 หลัง 📍ใน หมู่บ้านธารารมณ์ รามคำแหง 150 เพียง 8.70 ลบ.Tararom Ramkhamhaeng 150- สะพานสูง กรุงเทพมหานคร133 ตร.ว.กว้าง 25.2 x ลึก 21฿8,700,00065,414 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 15:03UPDATE !
ขายที่ดิน พระยาสุเรนทร์ บางชัน กรุงเทพฯ ลดราคา❗❗ ต่ำกว่าราคาประเมิน ❗❗คลองสามวา กรุงเทพมหานคร58 ตร.ว.฿957,00016,500 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 14:56UPDATE !
ขายที่ดิน หมู่บ้านปัญญา P4 ถนนปัญญาอินทรา พระยาสุเรนทร์ กทมคลองสามวา กรุงเทพมหานคร400 ตร.ว.กว้าง 43 x ลึก 36฿21,200,00053,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 12:49UPDATE !
ขาย ที่ดิน 143 ตรว. ซ.สวนสยาม24แยก4 แปลงมุม 2 ด้าน ใกล้ถนนเสรีไทย เพียง 700เมตรคันนายาว กรุงเทพมหานคร143 ตร.ว.กว้าง 40 x ลึก 29฿9,900,00069,231 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 12:42UPDATE !
ขายถูกมาก ที่ดิน ซอยกาญจนาภิเษก 9 เขตคันนายาว กรุงเทพ 188 ตร.ว ทำเลดี ใกล้ห้างพรอมานาดคันนายาว กรุงเทพมหานคร188 ตร.ว.กว้าง 1 x ลึก 1฿5,640,00030,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:27UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า 345 ตร.ว กฤษฎานคร 25 ซอยนายพล 5/11 ถมแล้ว บรรยากาศดี ใกล้สนามกอล์ฟธานนท์มีนบุรี กรุงเทพมหานคร345 ตร.ว.กว้าง 1 x ลึก 1฿3,277,5009,500 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:27NEW !
ขายที่ดิน แปลงมุม ถนนประเสริฐมนูกิจ พื้นที่ 198 ตรว. แปลงสี่เหลี่ยมผืนผ้า ติดถนน 3 ด้าน ราคาต่อรองได้คันนายาว กรุงเทพมหานคร198 ตร.ว.฿22,000,000111,111 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:03UPDATE !
ขายที่ดินติดถนนรามคำแหง ซอย150สะพานสูง กรุงเทพมหานคร193 ตร.ว.กว้าง 34.6 x ลึก 24฿18,300,00095,016 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:49UPDATE !
ขายที่ดินถมแล้ว 180 ตรว. (ถ.รามอินทรา 91/2 ปากซอยรถไฟฟ้า, ใกล้ห้างแฟชั่น ) ใกล้มอเตอร์เวย์ รถไฟฟ้า ขายตรว.ละ 70,000 บาท โทร 093-9594717คันนายาว กรุงเทพมหานคร180 ตร.ว.กว้าง 27.9 x ลึก 25.8฿12,600,00070,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:38UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า หมู่บ้านปัญญา รามอินทรา ขนาด 103.4 ตรว. วิวสนามกอล์ฟคันนายาว กรุงเทพมหานคร103 ตร.ว.กว้าง 12.5 x ลึก 33฿6,721,00065,252 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:36UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ซอยนวมินทร์ 24 เหมาะพี่พักอาศัย ทำโกดัง 99 ตรวบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร99 ตร.ว.฿3,950,00039,899 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:02UPDATE !
ขายที่ดิน 100 ตรว. ถมแล้ว ซอยนวมินทร์ 70 แยก 7 ถนนนวมินทร์บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร100 ตร.ว.กว้าง 16 x ลึก 25฿5,500,00055,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 8:47UPDATE !
ขายที่ดิน 387ตร.วา โครงการปัญญาอินทรา P5 ถนนรามอินทรา - พระยาสุเรนทร์ คลองสามวาคลองสามวา กรุงเทพมหานคร387 ตร.ว.กว้าง 36 x ลึก 43฿19,350,00050,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 8:47UPDATE !
ขายที่ดิน 400 ตารางวา อำเภอหนองหญ้าไซ สุพรรณบุรีหนองหญ้าไซ สุพรรณบุรี400 ตร.ว.กว้าง 49 x ลึก 13฿500,0001,250 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 8:47UPDATE !
ขายที่ดินถมแล้ว 11 ไร่เศษ ทางหลวง 304 - สัทธาภิรม บางคล้า ฉะเชิงเทรา ใกล้ไทยแอโรว์ ติดทางสาธารณะบางคล้า ฉะเชิงเทรา11 ไร่ - 1 งาน - 25 ตร.ว.กว้าง 235 x ลึก 81฿18,000,0003,978 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 8:47UPDATE !
ขายที่ดินรามอินทรา เนื้อที่ 1347 ตารางวา ใกล้แฟชั่นไอส์แลนด์ รถไฟฟ้าสายสีชมพูคันนายาว กรุงเทพมหานคร3 ไร่ - 1 งาน - 47 ตร.ว.กว้าง 174 x ลึก 32฿67,350,00050,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 6:26UPDATE !
หาไม่ได้แล้ว! เหมาะสร้างโรงแรม ขายที่ดิน รามคำแหง 166 ย่านนานาชาติ ตลาดเช่าดี ขายที่ดินรามคำแหง 166 (Ramkhamhaeng 166)มีนบุรี กรุงเทพมหานคร400 ตร.ว.฿49,900,000124,750 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :14/05/2026 18:28UPDATE !
ขายที่ดิน 9-3-3.0 ไร่ ติดถนนคู้บอน ใกล้ MRT สถานีคู้บอนคันนายาว กรุงเทพมหานคร9 ไร่ - 3 งาน - 3 ตร.ว.฿380,000,00097,361 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :14/05/2026 14:31UPDATE !
ขายที่ดิน 2-2-36 ไร่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ ติดถนนสุวินทวงศ์มีนบุรี กรุงเทพมหานคร2 ไร่ - 2 งาน - 36 ตร.ว.กว้าง 44 x ลึก 101฿238,280,000230,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :14/05/2026 14:31UPDATE !
ขายที่ดิน หมู่บ้านนวธานี ด้านหน้าติดถนนเมน ด้านหลังติดสนามกอล์ฟคันนายาว กรุงเทพมหานคร2 ไร่ - 3 งาน - 36 ตร.ว.กว้าง 40 x ลึก 115฿137,000,000120,599 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :14/05/2026 13:25UPDATE !
ขายที่ดิน ติดถนนใหญ่ ปากซอย นวมินทร์ 129 พื้นที่ 1 ไร่, 1 งาน, 23 ตร.ว. ราคาดีน่าลงทุนบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร1 ไร่ - 1 งาน - 23 ตร.ว.฿78,000,000149,140 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :14/05/2026 9:07UPDATE !
Rare Item ที่ดินในหมู่บ้านและสนามกอล์ฟนวธานีคันนายาว กรุงเทพมหานคร1 ไร่ - 1 งาน - 87 ตร.ว.กว้าง 43 x ลึก 55฿79,245,000135,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :12/05/2026 22:51UPDATE !
ขาย ที่ดิน 187 ตรว. พร้อมสิ่งปลูกสร้าง รามอินทรา 77 แปลงสี่เหลี่ยม ใกล้ถนนใหญ่และ MRTคันนายาว กรุงเทพมหานคร187 ตร.ว.กว้าง 21 x ลึก 37฿10,900,00058,289 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :08/05/2026 15:02UPDATE !
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 96 ตารางเมตร แถว ใน คันนายาว (ID 2841032)คันนายาว กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำ24 ตร.ว.฿4,200,000175,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :08/05/2026 2:10UPDATE !
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 96 ตารางเมตร แถว ใน คันนายาว (ID 2841089)คันนายาว กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำ24 ตร.ว.฿4,200,000175,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :08/05/2026 2:10UPDATE !
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอยนวมินทร์163 เนื้อที่ 99 ตารางวาคันนายาว กรุงเทพมหานคร99 ตร.ว.฿13,000,000131,313 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :07/05/2026 11:28UPDATE !
🌟 RARE ITEM!! แปลงวิวพาโนรามา 180° สนามกอล์ฟปัญญาอินทรา – ที่ดิน 103.4 ตร.ว. ในสังคมระดับ MasterpiecePunya Ramintra - คันนายาว กรุงเทพมหานคร103 ตร.ว.กว้าง 12.5 x ลึก 33฿6,490,00062,766 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :06/05/2026 11:50UPDATE !
ขายที่ดิน ในสนามกอล์ฟเลกาซี่ ถ.ปัญญาอินทรา เขตคลองสามวา กรุงเทพฯ ขนาด 3-0-4 ไร่คลองสามวา กรุงเทพมหานคร3 ไร่ - 4 ตร.ว.กว้าง 110 x ลึก 59฿45,750,00037,998 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :05/05/2026 15:24UPDATE !
ขายที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 784 ตรว. ขาย 39,500 บาท/ตรว. แปลงสวย ใกล้ตลาดหทัยมิตรคลองสามวา กรุงเทพมหานคร1 ไร่ - 3 งาน - 84 ตร.ว.กว้าง 50 x ลึก 62฿30,968,00039,500 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :05/05/2026 11:10UPDATE !
ขาย ที่ดินเปล่าโครงการ แมกไม้ รามอินทรา 103/3คันนายาว กรุงเทพมหานคร103 ตร.ว.฿10,000,00097,087 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :03/05/2026 16:06UPDATE !
ขาย ที่ดิน 5 ไร่ 135 ตรว. ซอย พระยาสุเรนทร์ 13 ใกล้ แฟชั่นไอส์แลนด์ ทำเลดี เหมาะทำโครงการจัดสรรคลองสามวา กรุงเทพมหานคร75 ไร่ - 1 งาน - 35 ตร.ว.฿75,000,0002,489 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :02/05/2026 20:15UPDATE !
ขายที่ดินคันนายาว 16 ไร่ เป็นจุดเดียวจากเสรีไทยมีจุดกลับรถสู่ที่ดิน เหมาะจัดสรร ทำเลคันนายาวเลียบวงแหวน - กาญจนาภิเษก ด่วนสุด 56750 ต่อวา 22.7 ล/ไร่คันนายาว กรุงเทพมหานคร16 ไร่กว้าง 70 x ลึก 200฿363,200,00056,750 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :01/05/2026 19:09
🌿ขายที่ดินแปลงสวย ทำเลนวมินทร์ (ซอยนวมินทร์ 163) 101 ตร.ว. ราคา 45,000/ตร.ว.คันนายาว กรุงเทพมหานคร101 ตร.ว.฿4,545,00045,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :01/05/2026 8:15
ถูกกว่าประเมินกรมธนารักษ์ MRTบางชัน 1.6 กม. ขายที่ดิน พร้อมบ้านไม้ 201ตร.วา.841ตร.ม. MRT เศรษฐบุตรบำเพ็ญ . ถ.เจริญพัฒนา พระยาสุเรนทร์คลองสามวา กรุงเทพมหานคร201 ตร.ว.กว้าง 1 x ลึก 1฿1,799,9998,955 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :30/04/2026 21:18
ขายด่วน ที่ดินแนวรถไฟฟ้าสายสีชมพู ซอยรามอินทรา 68คันนายาว กรุงเทพมหานคร60 ตร.ว.กว้าง 15 x ลึก 16฿3,000,00050,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :29/04/2026 16:08
ขายที่ดินถนนพระยาสุเรนท์ที่ดินผืนใหญ่ 18 ไร่ผังเหลือง.ย1-2 เนื้อที่ 18 ไร่ 1 งาน 75.0 ตารางวา หน้ากว้าง 63 เมตร ลึก ประมาณ 475 เมตรคลองสามวา กรุงเทพมหานคร18 ไร่ - 1 งาน - 75 ตร.ว.กว้าง 63 x ลึก 245฿405,625,00055,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :27/04/2026 13:16
ขายที่ดินเปล่า คู้บอน 16/2 ทำเลดี | 188 ตรว.คันนายาว กรุงเทพมหานคร188 ตร.ว.฿11,000,00058,511 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :14/04/2026 9:49
ขายด่วน ที่ดินสวย หมู่บ้านปัญญารามอินทรา P4คันนายาว กรุงเทพมหานคร400 ตร.ว.฿18,000,00045,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :09/04/2026 10:28
ขายที่ดิน ซอยรามอินทรา 89 ขนาด 91 ตารางวา ทำเลทอง เข้าซอยเพียง 50 เมตรคันนายาว กรุงเทพมหานคร91 ตร.ว.กว้าง 15 x ลึก 24฿9,900,000108,791 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :06/04/2026 7:30
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 448 ตารางเมตร แถว ใน รามอินทรา (ID 2763632)คันนายาว กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำ112 ตร.ว.฿9,520,00085,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :27/03/2026 2:10UPDATE !
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 304 ตารางเมตร แถว ใน บางชัน (ID 2715592)คลองสามวา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำ76 ตร.ว.฿4,000,00052,632 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :20/03/2026 2:19UPDATE !
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 808 ตารางเมตร แถว ใน คลองกุ่ม (ID 2718068)บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำ202 ตร.ว.฿8,080,00040,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :19/03/2026 2:26UPDATE !