- ขายที่ดิน
- ที่ดิน กรุงเทพมหานคร
common:PAGEขายที่ดิน ในกรุงเทพมหานคร อัปเดตล่าสุด
null
เอเจ้นท์ประจำโครงการ
ตำแหน่งนี้ยังว่างอยู่
สมัครเป็นนายหน้าแนะนำในพื้นที่นี้เพิ่มโอกาสสอบถาม รับฝาก เช่า/ขาย อสังหาฯ
ลงทะเบียนตำแหน่งนี้
ที่ดินตามสถานีรถไฟฟ้าในกรุงเทพมหานคร
นอกจาก ที่ดินในกรุงเทพมหานครตามผลการค้นหา ลองดูประกาศ ขายที่ดินอื่นๆในทำเลใกล้รถไฟฟ้าที่อยู่ในกรุงเทพมหานคร
ที่ดินในทำเลใกล้เคียง
นอกจากที่ดินในกรุงเทพมหานครตามผลการค้นหา ลองดูประกาศ ขายที่ดินอื่นๆในทำเลใกล้คียงกันข้างล่างนี้ได้ค่ะ
- ที่ดิน ถนนพรานนก
- ที่ดิน ถนนบางบอน 3
- ที่ดิน ถนนบางบอน 4
- ที่ดิน ถนนพุทธมณฑล สาย 1
- ที่ดิน ถนนพุทธมณฑล สาย 2
- ที่ดิน ถนนพุทธมณฑล สาย 3
- ที่ดิน สะพานพระราม 8
อสังหาริมทรัพย์อื่นๆในกรุงเทพมหานคร
นอกจากที่ดินในกรุงเทพมหานคร คุณอาจจะลองดูอสังหาฯประเภทอื่นๆนอกจากที่ดินในทำเลเดียวกันข้างล่างนี้ได้ค่ะ
ที่ดินตามเขต/อำเภอ ของจังหวัดกรุงเทพมหานคร
ดูประกาศขายที่ดินในแต่ละเขต/อำเภอของจังหวัดกรุงเทพมหานคร
ที่ดิน
ประกาศขาย
จำนวนห้องนอน
ราคา
Filters
พบข้อมูล 1,972 ประกาศ
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ขายที่ดินทำเลดี ขนาด 7 ไร่ ติดถนนประดิษฐ์มนูธรรม (ตลาดนัดเลียบด่วนรามอินทรา) กรุงเทพมหานครบางเขน กรุงเทพมหานคร7 ไร่ - 87 ตร.ว.กว้าง 99 x ลึก 127฿721,825,000250,026 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :06/03/2026 11:25UPDATE !
💥 ขายที่ดินลาดกระบัง ผืนใหญ่ 3 ไร่ 3 งาน 70 ตร.ว.ลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร3 ไร่ - 3 งาน - 70 ตร.ว.กว้าง 42 x ลึก 153฿24,000,00015,287 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:18UPDATE !
💥 ขายที่ดิน 134 ตร.ว. "แปลงสวย" รามคำแหง 2 เขตประเวศ กรุงเทพฯประเวศ กรุงเทพมหานคร134 ตร.ว.กว้าง 20.5 x ลึก 25.5฿6,164,00046,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:18UPDATE !
ที่ดินเปล่า 9 ไร่ ใกล้ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิลาดกระบัง กรุงเทพมหานคร9 ไร่ - 6 ตร.ว.กว้าง 52 x ลึก 275฿90,000,00024,958 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:16UPDATE !
ที่ดิน 1 ไร่ ใกล้สนามบินดอนเมืองดอนเมือง กรุงเทพมหานคร1 ไร่ - 10 ตร.ว.กว้าง 20 x ลึก 82฿18,000,00043,902 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:16UPDATE !
ขายที่ดิน 107 ตรว. ซอยรัชดาภิเษก 66 ใกล้ถนนรัชดาภิเษกเพียง 550 เมตร เหมาะสำหรับทำอพาทเม้น ปลูกบ้าน ทำออฟฟิศบางซื่อ กรุงเทพมหานคร107 ตร.ว.กว้าง 12 x ลึก 35.7฿10,900,000101,869 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:08UPDATE !
ขายที่ดิน 107 ตรว. ซอยรัชดาภิเษก 66 (ประชานุกูล 3 แยก 1) ใกล้ถนนรัชดาภิเษกเพียง 550 เมตร เหมาะทำอพาทเม้น ปลูกบ้าน ทำออฟฟิศบางซื่อ กรุงเทพมหานคร107 ตร.ว.กว้าง 12 x ลึก 35.7฿10,900,000101,869 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:07UPDATE !
ขาย ที่ดิน ในซอยรัชดาภิเษก 66 (ประชานุกูล 3 แยก 1) เนื้อที่ 107 ตรว. กว้าง 12 เมตร X ลึก 35.6 เมตร สนใจต่อรองได้บางซื่อ กรุงเทพมหานคร107 ตร.ว.กว้าง 12 x ลึก 35.7฿10,900,000101,869 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:05UPDATE !
ขายที่ดิน ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย61 เนื้อที่ 50 ตรว. เหมาะปลูกบ้าน ใกล้โรงเรียนอนุบาลปาลินาประเวศ กรุงเทพมหานคร50 ตร.ว.กว้าง 10 x ลึก 20฿1,450,00029,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:03UPDATE !
ขายที่ดิน แปลงมุม ถนนประเสริฐมนูกิจ พื้นที่ 198 ตรว. แปลงสี่เหลี่ยมผืนผ้า ติดถนน 3 ด้าน ราคาต่อรองได้คันนายาว กรุงเทพมหานคร198 ตร.ว.฿22,000,000111,111 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:03UPDATE !
ขายที่ดิน ซอยเจริญราษฎร์7 แยก 35-9 ตรงข้ามหมู่บ้านมาวิช พื้นที่ 228 ตารางวา ขายเพียง 65,000 บาท/ตรว.เท่านั้น ย่าน พระราม3-สาธุประดิษฐ์-ถนนจันทน์บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร228 ตร.ว.กว้าง 17.5 x ลึก 52฿14,820,00065,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:02UPDATE !
ขาย ที่ดินแปลงมุม 5 ไร่ถมแล้ว ทำเลทอง กรุงเทพกรีฑา 37 เข้าออกได้ทั้งกรุงเทพกรีฑา และศรีนครินทร์-ร่มเกล้าสะพานสูง กรุงเทพมหานคร5 ไร่กว้าง 82 x ลึก 100฿99,800,00049,900 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:01UPDATE !
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 596.5 ตร.ว. ซอยพหลโยธิน 9 (อารีย์-พญาไท) | ใกล้ BTS อารีย์พญาไท กรุงเทพมหานคร1 ไร่ - 1 งาน - 97 ตร.ว.กว้าง 33.4 x ลึก 72฿298,250,000500,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:01UPDATE !
ขายที่ดินทำเลศักยภาพสูง – ซอยอินทามระ 3-5พญาไท กรุงเทพมหานคร1 ไร่ - 30 ตร.ว.฿87,000,000202,326 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:01UPDATE !
ขายที่ดินแปลงศักยภาพสูง – กรุงเทพกรีฑา 20 เขตสะพานสูงสะพานสูง กรุงเทพมหานคร7 ไร่ - 1 งานกว้าง 55 x ลึก 200฿200,000,00068,966 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:01UPDATE !
ที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง เนื้อที่ 305 ตร.วา ซอยอินทามระ 25พญาไท กรุงเทพมหานคร305 ตร.ว.กว้าง 32 x ลึก 43฿50,000,000163,934 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:01UPDATE !
🔥 ขาย 🔥 ที่ดิน อินทามระ ซอย 28 / 182 ตร.ว. NUB004พญาไท กรุงเทพมหานคร186 ตร.ว.฿28,999,000155,909 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:01UPDATE !
🔥 ขาย 🔥 ที่ดิน อินทามระ ซอย 3 / 61 ตร.ว. NUB001พญาไท กรุงเทพมหานคร61 ตร.ว.฿8,990,000147,377 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:01UPDATE !
🔥 ขาย 🔥 ที่ดิน อินทามระ ซอย 3 / 114 ตร.ว. NUB002พญาไท กรุงเทพมหานคร114 ตร.ว.฿26,900,000235,965 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:01UPDATE !
🔥 ขาย 🔥 ที่ดินซอยสายลม / 160 ตร.ว. NUB003พญาไท กรุงเทพมหานคร160 ตร.ว.฿41,000,000256,250 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:01UPDATE !
🔥 ขาย 🔥 ที่ดิน อินทามระ ซอย 28 / 85 ตร.ว. NUB005พญาไท กรุงเทพมหานคร85 ตร.ว.฿16,000,000188,235 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 10:01UPDATE !
ขายที่ดิน ซอยไมตรีจิต10 สามวาตะวันออก มีนบุรี พื้นที่ 350 ตรว. ใกล้โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา2มีนบุรี กรุงเทพมหานคร350 ตร.ว.กว้าง 35 x ลึก 38฿2,950,0008,429 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:59UPDATE !
ขายที่ดิน ซอยสุขสวัสดิ์78 แยก12 บางจาก พระประแดง พื้นที่ 97.3 ตรว. ที่ถมแล้วทุ่งครุ กรุงเทพมหานคร97 ตร.ว.กว้าง 16 x ลึก 25฿3,500,00035,971 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:59UPDATE !
ขายที่ดิน ซอยรามอินทรา46 แยก7 พื้นที่ 52 ตร.วาบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร52 ตร.ว.กว้าง 12 x ลึก 17.5฿1,800,00034,615 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:56UPDATE !
ขายที่ดิน ซอยประชาร่วมใจ19 พื้นที่ 120 ตรว.มีนบุรี กรุงเทพมหานคร120 ตร.ว.กว้าง 8.55 x ลึก 28.1฿3,000,00025,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:56UPDATE !
ขายที่ดินแถมบ้าน 2 ชั้นครึ่งตึกครึ่งไม้ ถ.พหลโยธิน 52 ทะลุ ถ.เทพรักษ์ได้ 65.6 ตร.วา หมู่บ้านชุมชนสุขฤดี อยู่หลังวัดหนองผักชีบางเขน กรุงเทพมหานคร66 ตร.ว.฿2,800,00042,683 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:55UPDATE !
ขายที่ดินย่านลาดพร้าว ในซอยแจ่มจันทร์ (นาคนิวาส 16) ประดิษฐ์มนูธรรม 15 (ผังเมืองสีเหลือง) 148 ตร.วา พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ใกล้เซ็นทรัลอีสวิลล์ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร148 ตร.ว.กว้าง 48 x ลึก 12฿15,500,000104,730 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:55UPDATE !
ขายที่ดิน ย่านลาดพร้าว-ประดิษฐ์มนูธรรม ใกล้รถไฟฟ้า2สายลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร201 ตร.ว.฿37,200,000185,075 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:52UPDATE !
ขายที่ดิน แปลงมุม ถ.เทิดราชัน ใกล้ดอนเมือง รถไฟฟ้าสายสีแดงดอนเมือง กรุงเทพมหานคร161 ตร.ว.กว้าง 40 x ลึก 16฿6,760,00041,988 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:52UPDATE !
ขายที่ดิน ถนนพหลโยธิน54/1 แยก4 ซอยบ้านรวยสุข (โพธิภักดี) พื้นที่ 1 ไร่ 2 งาน ราคาถูกมาก ขายต่ำกว่าราคาประเมินกรมที่ดิน ขายเพียง 25,000 บาท/ตรว.สายไหม กรุงเทพมหานคร1 ไร่ - 2 งานกว้าง 70 x ลึก 34฿15,000,00025,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:50UPDATE !
ขายที่ดินแถมบ้าน ซอยสรณคมน์25 พื้นที่ 58 ตรว. ราคาถูก ขายเพียง 4 ล้านบาท ติดถนนเมนของโครงการ ตรงข้ามสนามบินดอนเมืองดอนเมือง กรุงเทพมหานคร58 ตร.ว.฿4,000,00068,966 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:50UPDATE !
ขายที่ดิน ซอยอ่อนนุช80 แยก5 ทำเลอ่อนนุช ใกล้พัฒนาการตัดใหม่ พื้นที่ 389 ตรว. ขาย 19 ล้านบาท ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิประเวศ กรุงเทพมหานคร389 ตร.ว.฿19,000,00048,843 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:50UPDATE !
ขายที่ดินสวยๆ ย่านดอนเมือง ซอยช่างอากาศ อุทิศ 3 แยก 6 พื้นที่ 394 ตรว.ราคาพิเศษสุดๆ เพียง 45,000 บาท/ตรว. ถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้นแน่นอนดอนเมือง กรุงเทพมหานคร394 ตร.ว.฿17,730,00045,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:50UPDATE !
ขายที่ดิน ซอยอุดมสุข24 ถนนสุขุมวิท103 พื้นที่239ตรว. ขายเพียงแค่95,000บาท/ตรว.ห่างจากถนนอุดมสุขเพียง130เมตรเท่านั้นบางนา กรุงเทพมหานคร239 ตร.ว.฿22,705,00095,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:50UPDATE !
ขายที่ดินแถมโกดัง ย่านบางบอน ซอยพระยามนธาตุราชศรีพิจิตร์ แยก9-3 พื้นที่ 410 ตรว. ขายเพียง 43,000 บาท/ตรว. เข้าซอย 550 เมตร ใกล้เซ็นทรัล พระราม2บางบอน กรุงเทพมหานคร1 ไร่ - 10 ตร.ว.฿17,630,00043,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:50UPDATE !
ขายที่ดินแถมบ้าน ถนนประชาชื่น ซอยคลังมนตรี7-1 บ้านมุม ติดถนน 3 ด้าน ย่านประชาชื่น พื้นที่ 111 ตรว. ขาย 14.8 ล้านบาท ใกล้รถไฟฟ้า สถานีบางซ่อนบางซื่อ กรุงเทพมหานคร111 ตร.ว.฿14,800,000133,333 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:50UPDATE !
ขายที่ดินถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย28 แยก3-2 ย่านสวนหลวง ร.9 พื้นที่ 397 ตรว. แปลงมุม ถมแล้ว ขายเพียงค่12ล้าน ขายถูกกว่าแปลงนี้ไม่มีอีกแล้วประเวศ กรุงเทพมหานคร397 ตร.ว.฿12,000,00030,227 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:50UPDATE !
ขายที่ดินซอยจรัญสนิทวงศ์3 พื้นที่ 3 ไร่ 87.4 ตรว. แปลงมุม ถมแล้ว ขายเพียงแค่ 59,500 บาท/ตรว.ห่างจากถนนจรัญฯเพียง 800 เมตรบางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร3 ไร่ - 87 ตร.ว.฿76,600,30059,518 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:50UPDATE !
ขายที่ดิน ถนนสุขุมวิท70/3 หมู่บ้านนภาลัย พื้นที่ 232 ตรว. ขายเพียงแค่ 145,000 บาท/ตรว.เท่านั้นบางนา กรุงเทพมหานคร232 ตร.ว.฿33,640,000145,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:50UPDATE !
ขายที่ดินแถมบ้าน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 147 ตรว. ขายเพียงแค่ 120,000 บาท/ตรว. ขายถูกกว่าทุกแปลงในย่านนั้นแล้ว พูดจริงๆไม่ได้โม้!บางนา กรุงเทพมหานคร147 ตร.ว.฿17,640,000120,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:50UPDATE !
ขายที่ดิน ถนนสุขุมวิท70/3 ซอยล้วนเจืออนุสรณ์2 พื้นที่ 145 ตรว. ถมแล้ว ขายเพียง 120,000 บาท/ตรว. ห่างจากถนนสุขุมวิทเพียงแค่ 350 เมตรเท่านั้นบางนา กรุงเทพมหานคร145 ตร.ว.฿17,400,000120,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:50UPDATE !
ขายที่ดิน ถนนหทัยราษฎร์ ซอยโรงเรียนโชคชัยหทัยราษฎร์ พื้นที่ 906 ตรว. ขาย 32,000 บาท/ตรว. ราคาถูกที่สุดในซอยมีนบุรี กรุงเทพมหานคร2 ไร่ - 1 งาน - 6 ตร.ว.฿28,992,00032,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:50UPDATE !
ขายที่ดิน ซอยพัฒนาการ69 แยก2-1 พื้นที่ 50 ตรว. ขาย 2.8 ล้านบาท ทำเลใกล้พัฒนาการตัดใหม่ประเวศ กรุงเทพมหานคร50 ตร.ว.฿2,800,00056,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:50UPDATE !
ขายที่ดิน ซอยประชาชื่น28 หรือเข้าซอยกรุงเทพ-นนทบุรี42 พื้นที่ 114 ตรว. ขาย 80,000 บาท/ตรว. ทำเลดีๆแบบนี้หาซื้อยากแล้วบางซื่อ กรุงเทพมหานคร114 ตร.ว.฿9,120,00080,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:49UPDATE !
ขายที่ดินติดถนนรามคำแหง ซอย150สะพานสูง กรุงเทพมหานคร193 ตร.ว.กว้าง 34.6 x ลึก 24฿18,300,00095,016 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:49UPDATE !
ขายที่ดินติดถนนสุขาภิบาล5 ซอย82Neighborhome Watcharaphon- สายไหม กรุงเทพมหานคร150 ตร.ว.กว้าง 22 x ลึก 26฿8,200,00054,667 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:49UPDATE !
ขายที่ดินในหมู่บ้านเนเบอร์โฮม สุขาภิบาล5 ซอย 82Neighborhome Watcharaphon- สายไหม กรุงเทพมหานคร130 ตร.ว.กว้าง 23 x ลึก 26฿4,800,00036,895 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:49UPDATE !
ขายที่ดิน200ตรว.ถมแล้ว ติดถนนซอยนวลจันทร์56 เข้าออกได้หลายทาง ทำเลดีบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร200 ตร.ว.กว้าง 30 x ลึก 28฿20,000,000100,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:43UPDATE !
ขายที่ดิน 100 ตรว.ติดถนนคลองลำเจียก เข้า-ออกได้ทั้งถนนเลียบทางด่วนเอกมัยรามอินทรา และถนนเกษตร์นวมินทร์ ทำเลดีบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร100 ตร.ว.กว้าง 13 x ลึก 32฿20,000,000200,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:43UPDATE !
ขายที่ดิน124ตรว.ติดถนนรามอินทรา40 ขนาดถนนซอยกว้าง4เลน ใกล้สถานีรถไฟฟ้า ถนนเลียบทางด่วนเอกมัยรามอินทรา ถนนนวลจันทร์ รถไฟฟ้า ทางด่วนฯ ทำเลดีบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร124 ตร.ว.กว้าง 16 x ลึก 28฿20,000,000160,772 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:43UPDATE !
ขายที่ดิน 200 ตรว.(แบ่งขายได้)ติดถนนคลองลำเจียก เข้า-ออกได้ทั้งถนนเลียบทางด่วนเอกมัยรามอินทรา และถนนเกษตร์นวมินทร์ ทำเลดีบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร200 ตร.ว.฿40,000,000200,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:43UPDATE !
ขายที่ดิน 100 ตรว.ซอยสุคนธสวัสดิ์26 เข้า-ออกได้ทั้งถนนนาคนิวาส ถนนลาดพร้าว ถนนเลียบทางด่วนเอกมัยรามอินทรา ถนนเกษตร์นวมินทร์ ทำเลดีลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร100 ตร.ว.฿15,000,000150,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:42UPDATE !
ขายที่ดิน 154 ตรว. ถมแล้ว ซอยนวลจันทร์ ใกล้ถนนเลียบทางด่วนเอกมัย รามอินทรา ทำเลดีบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร154 ตร.ว.฿14,500,00094,156 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:42UPDATE !
ขายที่ดิน387ตรว.(ถมแล้ว)ซอยนวลจันทร์ ใกล้ถนนเลียบทางด่วนเอกมัยรามอินทรา ถนนนวมินทร์เป็นแหล่งชุมชน เข้าออกได้หลายทาง ทำเลดีบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร387 ตร.ว.฿23,220,00060,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:42UPDATE !
ขายที่ดิน4-2-03ไร่ ติดถนนคลองลำเจียก ใกล้ถนนเกษตรนวมินทร์ ถนนเลียบด่วนเอกมัยรามอินทราบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร4 ไร่ - 3 งาน - 3 ตร.ว.฿475,750,000250,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:42UPDATE !
ขายที่ดิน 4-3-95ไร่ ติดถนนเกษตรนวมินทร์ ใกล้ถนนเลียบทางด่วนเอกมัยรามอินทรา ทำเลดีบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร4 ไร่ - 3 งาน - 95 ตร.ว.฿446,600,000223,860 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:42UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ถ.พระราม2ซอย25 ใกล้รพ.บางกอก9 รพ.บางมด เซ็นทรัลพระราม2 บิ๊กซี ทางด่วนจอมทอง กรุงเทพมหานคร6 ไร่฿48,000,00020,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:42UPDATE !
ขายที่ดินถมแล้ว 180 ตรว. (ถ.รามอินทรา 91/2 ปากซอยรถไฟฟ้า, ใกล้ห้างแฟชั่น ) ใกล้มอเตอร์เวย์ รถไฟฟ้า ขายตรว.ละ 70,000 บาท โทร 093-9594717คันนายาว กรุงเทพมหานคร180 ตร.ว.กว้าง 27.9 x ลึก 25.8฿12,600,00070,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:38UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า 202 ตรว ถมแล้ว (ถ.พระรามเก้าซอย 57/2 ใกล้ห้างเดอะไนน์) ทำเลดี ใกล้มอเตอร์เวย์ ทางด่วน ขายตรว.ละ 150,000 บาท โทร.093-9594717สวนหลวง กรุงเทพมหานคร202 ตร.ว.กว้าง 20 x ลึก 40฿30,300,000150,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:38UPDATE !
ขายที่ดินถมแล้ว 100 ตรว.ใกล้ตลาด ม.รามฯ 2 บางนากม 8 ประเวศ กทม. กว้าง 10ม.-ลึก 20ม. ทำเลดี เดินทางสะดวก ขาย 6.5 ล้านบาท โทร 093-9594717ประเวศ กรุงเทพมหานคร100 ตร.ว.กว้าง 10 x ลึก 20฿6,500,00065,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:38UPDATE !
ขายที่ดินถมแล้ว 172 ตรว. (ถ.คุ้มเกล้า ซ.11/2 ) ทำเลดี เดินทางสะดวก AIRPORT LINK ลาดกระบัง สนามบิน มอเตอร์เวย์ ขาย 20,000 บาท/ตรว โทร 093-9594717มีนบุรี กรุงเทพมหานคร172 ตร.ว.฿3,440,00020,000 บาท/ตร.วาเลื่อนประกาศ :15/05/2026 9:38UPDATE !
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี
เริ่มเลย