รูป Zensiri Jomtien Residences  - รูปที่ 1/7
รูป Zensiri Jomtien Residences  - รูปที่ 2/7
รูป Zensiri Jomtien Residences  - รูปที่ 3/7
รูป Zensiri Jomtien Residences  - รูปที่ 4/7
รูป Zensiri Jomtien Residences  - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Zensiri Jomtien Residences

เซนสิริ จอมเทียน เรสซิเดนซ์ บางละมุง ชลบุรี0.0/5
6ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

เซนสิริ จอมเทียน เรสซิเดนซ์ 

คอนโดมิเนียมสุดหรูและวิลล่าสระว่ายน้ำส่วนตัว ที่ผสมผสานการออกแบบที่ประณีต

เข้ากับความสะดวกสบายในสไตล์โมเดิร์น มอบประสบการณ์การอยู่อาศัยที่ไม่มีใครเทียบให้กับผู้พักอาศัย

ไม่ว่าคุณจะมองหาวิถีชีวิตที่มีความเป็นชุมชน หรือที่พักส่วนตัวอันสงบ

ตอบโจทย์ทุกความต้องการ ด้วยการผสมผสานของความหรูหรา ความปลอดภัย และความยั่งยืน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (6)

รายละเอียดโครงการ

Zensiri Jomtien Residences

ชื่ออื่นๆ

  • Zensiri Residence Pattaya
  • Zensiri Estate & Residences Jomtien
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
126
-
2
10

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Mare Pattaya

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Laguna Beach Resort 3 The Maldives

ห่างออกไป 70 เมตร

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Laguna Beach Resort 2

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 2

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 2

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Dusit Grand Park

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า Dusit Grand Park

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Dusit Grand Park

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Amazon Residence Pattaya

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Amazon Residence Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Amazon Residence Pattaya

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Atlantis Condo Resort Pattaya

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Atlantis Condo Resort Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Atlantis Condo Resort Pattaya

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Gallery Condominium

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Gallery Condominium

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด The Gallery Condominium

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Orient Resort and Spa

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Orient Resort and Spa

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Orient Resort and Spa

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Jomtien Beach Condominium

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Jomtien Beach Condominium

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Jomtien Beach Condominium

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

Acqua

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Acqua

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Acqua

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

แม็คโคร พัทยาใต้

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 502 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,565 ประกาศ

บิ๊กซี พัทยาใต้

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 235 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,054 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 311 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,317 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,288 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,130 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,129 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,329 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,178 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,448 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 728 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,033 ประกาศ

วัดพระใหญ่

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 789 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,052 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศให้เช่า 746 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศขาย 2,125 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (6)

59.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

59.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
59.3 ตร.ม.
฿4,860,765
UPDATE !
(฿81,969 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
Zensiri Residence Pattaya 2 Beds for Sale

Zensiri Residence Pattaya 2 Beds for Sale

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
104 ตร.ม.
฿7,784,511
UPDATE !
(฿74,851 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
1 Bed Zensiri Residence Pattaya for Sale

1 Bed Zensiri Residence Pattaya for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
59 ตร.ม.
฿4,860,765
UPDATE !
(฿82,386 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
Zensiri Residence Jomtien 3 Bedrooms for Sale

Zensiri Residence Jomtien 3 Bedrooms for Sale

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
134 ตร.ม.
฿10,991,799
UPDATE !
(฿82,028 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Zensiri Residences

สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Zensiri Residences

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
134 ตร.ม.
฿10,305,000
UPDATE !
(฿76,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:42
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซนสิริ เรสซิเดนซ์ จอมเทียน ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1952459)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
110.37 ตร.ม.
฿8,575,749
UPDATE !
(฿77,700 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48

โครงการใกล้เคียง Zensiri Jomtien Residences

ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา

Supalai Mare Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Supalai Mare Pattaya38 ประกาศ
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ

Laguna Beach Resort 3 The Maldives

บางละมุง ชลบุรี
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2

Laguna Beach Resort 2

บางละมุง ชลบุรี
ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค

Dusit Grand Park

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Dusit Grand Park 9 ประกาศ
ขาย Dusit Grand Park 40 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Acqua3 ประกาศ
ขาย Acqua27 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by