รูป We Condo Ekkamai-Raminthra - รูปที่ 1/24
รูป We Condo Ekkamai-Raminthra - รูปที่ 2/24
รูป We Condo Ekkamai-Raminthra - รูปที่ 3/24
รูป We Condo Ekkamai-Raminthra - รูปที่ 4/24
รูป We Condo Ekkamai-Raminthra - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

We Condo Ekkamai-Raminthra

วี คอนโด เอกมัย-รามอินทราบางเขน กรุงเทพมหานคร5.0/5
24ยูนิตขาย
50ยูนิตเช่า

วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา We Condo Ekkamai-Raminthra พัฒนาโดย บริษัท แอล แอนด์ ที แอสเสท จำกัด คอนโดมีเนียม : 5 อาคาร 8 ชั้น 1,168 ยูนิต วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา คอนโดสไตล์โมเดิร์นทรอปิคอล สัมผัสธรรมชาติกับสระและสวนส่วนกลางที่ทอดยาวตลอดแนวอาคาร ตั้งอยู่บนถนนรามอินทรา ตัดประดิษฐ์มนูธรรม ติดกับตลาดนัดเลียบด่วนรามอินทรา ซึ่งเป็นตลาดกลางคืนขนาดใหญ่ชนิดที่เรียกว่า 1 ก้าวถึง เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วนและรถไฟฟ้า เชื่อมต่อด้วยทางเข้าออก 2 ทาง -เชื่อมถนนรามอินทรา และถนนเลียบทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ -รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีวัชรพล -รถไฟฟ้าสายสีเทา สถานีวัชรพล -ตลาดนัดเลียบด่วน : 350 ม. ,ตลาดถนอมมิตร : 3.9 กม. ,Ease Park : 3.3 กม. ,The Walk : 3.5 กม. ,Plearnary mall : 4.0 กม. -รพ.พญาไท : 6.9 กม. ,รพ.สินแพทย์ : 8.7 กม. -รร.เลิศหล้า : 5.1 กม. ,รร.บดินทร์เดชา 2 : 6.2 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 50 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

We Condo Ekkamai-Raminthra

ชื่ออื่นๆ

  • We Condo Ekamai-Ram Inthra
  • WE Condo
คอนโดมิเนียม
บางเขน กรุงเทพมหานคร
1168
2014
35 บาท/ตร.ม.
5
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo Ram Intra

ห่างไป 12.3 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Ram Intra

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ram Intra

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

Smart Condo Watcharapol

ห่างไป 10.7 กม.

คอนโดให้เช่า Smart Condo Watcharapol

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Smart Condo Watcharapol

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

The Cube Premium Ramintra 34

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Cube Premium Ramintra 34

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Premium Ramintra 34

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

D5 Condominium

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า D5 Condominium

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด D5 Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Tanommit Park

ห่างไป 11.5 กม.

คอนโดให้เช่า Tanommit Park

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Tanommit Park

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Park Ramindra

ห่างไป 12.3 กม.

คอนโดให้เช่า Park Ramindra

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Park Ramindra

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Ramintra Condominium

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Ramintra Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Ramintra Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

LK Tower

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า LK Tower

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด LK Tower

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,747 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 904 ประกาศ

รร.นวมินทราชูทิศ กรุงเทพมหานคร

ห่างไป 4.2 กม.

รร.แย้มจาดวิชชานุสรณ์

ห่างไป 4.5 กม.

รร.สายอักษร

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายอักษร

มีประกาศให้เช่า 804 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายอักษร

มีประกาศขาย 459 ประกาศ

เดอะ วอร์ค เกษตร - นวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เพลินนารีมอลล์

ห่างไป 14 กม.

ประกาศให้เช่า เพลินนารีมอลล์

มีประกาศให้เช่า 412 ประกาศ

ประกาศขาย เพลินนารีมอลล์

มีประกาศขาย 255 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 16 กม.

ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

ห่างไป 14 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 412 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศขาย 255 ประกาศ

ตลาดนัดเลียบด่วน รามอินทรา

ห่างออกไป 330 เมตร

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,582 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 570 ประกาศ

เขตบึงกุ่ม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบึงกุ่ม

มีประกาศให้เช่า 268 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบึงกุ่ม

มีประกาศขาย 381 ประกาศ

บุญถาวร เกษตรนวมินทร์

ห่างไป 3.9 กม.

ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

มีประกาศให้เช่า 724 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

มีประกาศขาย 472 ประกาศ

ถนนรามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 949 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามอินทรา

มีประกาศขาย 557 ประกาศ

ถนนวัชรพล

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวัชรพล

มีประกาศให้เช่า 127 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวัชรพล

มีประกาศขาย 100 ประกาศ

รพ.ศรีสยาม

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีสยาม

มีประกาศให้เช่า 588 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีสยาม

มีประกาศขาย 348 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.29 - 33.20 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(3 รีวิวโครงการ)
นวรัตน์ ตั้งไพบูลย์

นวรัตน์ ตั้งไพบูลย์

20/09/2568

มีระบบการจัดการนิติบุคคลที่ดี บรรยากาศโดยรวมดี ลูกบ้านส่วนใหญ่เป็นวัยทำงาน อยู่แบบเป็นระเบียบ เหมาะสำหรับคนชอบอยู่แบบสงบๆ (Private) อยู่ไม่ไกลจากตัวเมือง มีตลาดนัดอยู่ติดกับโครงการ เดินทางง่ายใกล้ทางด่วน และรถไฟฟ้าสถานี้ "วัชรพล"

(5)
chill

chill

08/02/2564

WE CONDO เอกมัย-รามอินทรา คอนโดสไตล์โมเดิร์นทรอปิคอล สัมผัสธรรมชาติกับสระและสวนส่วนกลางที่ทอดยาวตลอดแนวอาคาร ตกแต่งพร้อมอยู่ทั้งเครื่องปรับอากาศและเฟอร์นิเจอร์ Medernform เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วนและรถไฟฟ้า เชื่อมต่อด้วยทางเข้าออก 2 ทาง ทั้งทางเชื่อมถนนรามอินทรา และถนนเลียบทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์

(5)
pangpang

pangpang

08/02/2564

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (50)

ดูประกาศทั้งหมด (50)
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร D ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

🎊 ให้เช่าคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร D ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ #R9144 🎉030269 ให้เช่าคอนโด We Condo Ekkamai-Ramintra

#R9144 🎉030269 ให้เช่าคอนโด We Condo Ekkamai-Ramintra

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
38 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2071 ให้เช่า We Condo Ekkamai-Ramintra

#S2071 ให้เช่า We Condo Ekkamai-Ramintra

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร D ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

📌 ให้เช่าคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร D ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:30
รูปภาพ ❤🔴Line @mwcondo📲🚨We Condo เอกมัย-รามอินทรา

❤🔴Line @mwcondo📲🚨We Condo เอกมัย-รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ ห้องอัพเดต🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎we condo รามอินทรา-เอกมัย

ห้องอัพเดต🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎we condo รามอินทรา-เอกมัย

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿8,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร D ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

🔺 ให้เช่าคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร D ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔥 เลียบด่วนรามอินทรา ห้องสวย ครบ ราคาดีมาก! 🔥 ให้เช่า We Condo เลียบด่วนรามอินทรา ทำเลดี ใกล้ทางด่วน/แหล่งไลฟ์สไตล์ เดินทางสะดวกสุดๆ 🚗

🔥 เลียบด่วนรามอินทรา ห้องสวย ครบ ราคาดีมาก! 🔥 ให้เช่า We Condo เลียบด่วนรามอินทรา ทำเลดี ใกล้ทางด่วน/แหล่งไลฟ์สไตล์ เดินทางสะดวกสุดๆ 🚗

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,490/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:01
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร D ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

🚩 ให้เช่าคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร D ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  วี คอนโด เอกมัย - รามอินทรา ท่าแร้ง เขต บางเขน กรุงเทพ CX-86436 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด วี คอนโด เอกมัย - รามอินทรา ท่าแร้ง เขต บางเขน กรุงเทพ CX-86436 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  วี คอนโด เอกมัย - รามอินทรา ท่าแร้ง เขต บางเขน กรุงเทพ CX-71798 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด วี คอนโด เอกมัย - รามอินทรา ท่าแร้ง เขต บางเขน กรุงเทพ CX-71798 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:03
รูปภาพ ให้เช่า We Condo เรียบด่วนรามอินทรา ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

ให้เช่า We Condo เรียบด่วนรามอินทรา ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2563)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:44
รูปภาพ SH1009 ให้เช่าคอนโด วี คอนโด เอกมัย - รามอินทรา ห้องสวย เครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์

SH1009 ให้เช่าคอนโด วี คอนโด เอกมัย - รามอินทรา ห้องสวย เครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:39
รูปภาพ คอนโด We เอกมัย รามอินทรา พร้อมอยู่ #A919 /Line:@forucondo

คอนโด We เอกมัย รามอินทรา พร้อมอยู่ #A919 /Line:@forucondo

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:37
รูปภาพ ให้เช่า We Condo เอกมัย-รามอินทรา 🏡 พร้อมอยู่‼️ ติดตลาดเลียบด่วน  #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส M2130

ให้เช่า We Condo เอกมัย-รามอินทรา 🏡 พร้อมอยู่‼️ ติดตลาดเลียบด่วน #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส M2130

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿8,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:15
รูปภาพ ให้เช่า วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:14
รูปภาพ ให้เช่าwe condo เรียบทางด่วน รามอินทรา เอกมัย  📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

ให้เช่าwe condo เรียบทางด่วน รามอินทรา เอกมัย 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2561)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4614 9/2/69  ให้เช่าคอนโด   We Condo Ekkamai-Raminthra 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4614 9/2/69 ให้เช่าคอนโด We Condo Ekkamai-Raminthra 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4615 9/2/69  ให้เช่าคอนโด  We Condo Ekamai Ramintra📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4615 9/2/69 ให้เช่าคอนโด We Condo Ekamai Ramintra📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (24)

คอนโดมิเนียม 37.13 ตร.ม. วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 1.5M

บางเขน กรุงเทพมหานคร
37.13 ตร.ม.
฿1,894,000
UPDATE !
(฿51,010 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:09
คอนโดมิเนียม 25.88 ตร.ม. วี คอนโด เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 1M

บางเขน กรุงเทพมหานคร
25.88 ตร.ม.
฿1,320,000
UPDATE !
(฿51,005 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:09
คอนโดมิเนียม 52.84 ตร.ม. วี คอนโด เมืองนครราชสีมา นครราชสีมา 1.8M

บางเขน กรุงเทพมหานคร
52.84 ตร.ม.
฿2,141,000
UPDATE !
(฿40,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:09
🚩 ขายคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿2,200,000
NEW !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
🔺 ขายคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿2,200,000
NEW !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:02
🚩 ขายคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:01
📌 ขายคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿2,200,000
NEW !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
🔺 ขายคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
ขายคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร B ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 24.29 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2.0
24.29 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿53,520 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
ขายคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿2,200,000
NEW !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:30
ขายด่วน! We condo. สตูดิโอ 26ตร.ม. ว่างพร้อมอยู่ Line id: @pfagent

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿51,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:56
JK 5816616 : วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา

JK 5816616 : วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25.88 ตร.ม.
฿1,640,000
UPDATE !
(฿63,369 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:00
🍃OwAmp120126🍃 ⭐️ด่วนขายขาดทุน 1.69ลบ เงินเหลือหลักแสน  !!We Condo เอกมัย-รามอินทรา

🍃OwAmp120126🍃 ⭐️ด่วนขายขาดทุน 1.69ลบ เงินเหลือหลักแสน !!We Condo เอกมัย-รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿65,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:50
🔥 ขายด่วน ราคาถูกที่สุดในโครงการ   We Condo Ekkamai-Ramindra (วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา) ห้องสวย  ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีวัชรพล

🔥 ขายด่วน ราคาถูกที่สุดในโครงการ We Condo Ekkamai-Ramindra (วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา) ห้องสวย ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีวัชรพล

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿53,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:01
🏙️ ขายคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา We Condo Ekkamai-Ramintra 🛣️ ใกล้ทางขึ้นทางด่วน 🚇 ใกล้ MRT ลาดพร้าว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿53,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:01
📌 ขายคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:01
🎉 ขายคอนโด วี คอนโด เอกมัย-รามอินทรา อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ตลาดนัดเลียบด่วน

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿2,200,000
NEW !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:00
A033321 WE Condo Ekkamai - Ramindra

A033321 WE Condo Ekkamai - Ramindra

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿53,030 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033235 WE Condo Ekkamai - Ramindra

A033235 WE Condo Ekkamai - Ramindra

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿1,799,000
UPDATE !
(฿54,515 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง We Condo Ekkamai-Raminthra

ดีคอนโด รามอินทรา
ดีคอนโด รามอินทรา

dcondo Ram Intra

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า dcondo Ram Intra40 ประกาศ
ขาย dcondo Ram Intra58 ประกาศ
สมาร์ท คอนโด วัชรพล
สมาร์ท คอนโด วัชรพล

Smart Condo Watcharapol

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เดอะคิวบ์ พรีเมียม รามอินทรา 34
เดอะคิวบ์ พรีเมียม รามอินทรา 34

The Cube Premium Ramintra 34

บางเขน กรุงเทพมหานคร
ดี 5 คอนโดมิเนียม

D5 Condominium

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
เช่า D5 Condominium1 ประกาศ
ขาย D5 Condominium0 ประกาศ
ถนอมมิตร พาร์ค

Tanommit Park

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Tanommit Park2 ประกาศ
ขาย Tanommit Park1 ประกาศ
พาร์ค รามอินทรา
พาร์ค รามอินทรา

Park Ramindra

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Park Ramindra8 ประกาศ
ขาย Park Ramindra5 ประกาศ
รามอินทรา คอนโดมิเนียม

Ramintra Condominium

บางเขน กรุงเทพมหานคร
แอลเค ทาวเวอร์

LK Tower

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
เช่า LK Tower0 ประกาศ
ขาย LK Tower0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by