รูป Urbitia Thong Lo - รูปที่ 1/16
รูป Urbitia Thong Lo - รูปที่ 2/16
รูป Urbitia Thong Lo - รูปที่ 3/16
รูป Urbitia Thong Lo - รูปที่ 4/16
รูป Urbitia Thong Lo - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

Urbitia Thong Lo

เออร์บิเทีย ทองหล่อคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
33ยูนิตขาย
56ยูนิตเช่า
เออร์บิเทีย ทองหล่อ Urbitia Thong Lo พัฒนาโดย บริษัท อี เอ็ม ซี จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 130 ยูนิต คอนโด Low-Rise 8 ชั้น ในซอยสุขุมวิท 36 โดยภายนอกอาคารใช้โทนสีเทาเข้มตัดด้วยน้ำตาล ออกแบบมาในแนวคิดที่ให้คุณได้ใช้ชีวิตอยู่ท่ามกลางธรรมชาติ ที่ไม่ใช่แค่พื้นที่ส่วนกลาง พร้อมการออกแบบเลย์เอาท์ห้องด้วยความใส่ใจ เพื่อตอบสนองต่อทุกการอยู่อาศัยที่หลากหลาย และพร้อมให้ปรับเปลี่ยนได้ เพื่อทุกความสะดวกสบายของการใช้ชีวิตในวันนี้และอนาคต โดดเด่นด้วยต้นไม้ใหญ่ พร้อมระเบียงรอบต้นไม้บนชั้นดาดฟ้า เพื่อให้ผู้อยู่อาศัยผ่อนคลายและสามารถรับชมวิวได้รอบโครงการ -รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ -Rain Hill, Major เอกมัย, Gateway เอกมัย, J Avanue, K-Village -โรงพยาบาล สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 56 ห้อง และประกาศขาย 33 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Urbitia Thong Lo

ชื่ออื่นๆ

  • Urbitia Thong Lor
  • เออบิเทีย ทองหล่อ
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
130
2.55 เมตร
2017
65.00 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Park 24

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 624 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 580 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างออกไป 180 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 423 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Noble Remix

ห่างออกไป 230 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 643 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 353 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 173 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 259 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 206 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,106 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,820 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,455 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,567 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,736 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,869 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างออกไป 350 เมตร

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,805 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,862 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,613 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,884 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,310 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,293 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,617 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,260 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,537 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,283 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,823 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,606 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,873 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,496 ประกาศ

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,762 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,555 ประกาศ

สถานีวิทยุโทรทัศน์ทีวีสีช่อง 3

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,898 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,314 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,146 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,618 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,234 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,016 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,610 ประกาศ

สุขุมวิท 36

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 36

มีประกาศให้เช่า 2,127 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 36

มีประกาศขาย 897 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,273 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,339 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,419 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,862 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,505 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,876 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,746 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,883 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,073 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,723 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,547 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,180 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 35.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (56)

ดูประกาศทั้งหมด (56)
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เออร์บิเทีย ทองหล่อ ✨  ราคา 37,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เออร์บิเทีย ทองหล่อ ✨ ราคา 37,000 บาท/เดือน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
51 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เออร์บิเทีย ทองหล่อ✨   ราคา 48,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เออร์บิเทีย ทองหล่อ✨ ราคา 48,000 บาท/เดือน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
65 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เออร์บิเทีย ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ Major เอกมัย

ให้เช่าคอนโด เออร์บิเทีย ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ Major เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:45

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:45

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:45
รูปภาพ  Urbitia Thonglor 36 💖 ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ 🌿 ใกล้ BTS ทองหล่อ

Urbitia Thonglor 36 💖 ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ 🌿 ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
65 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:30
รูปภาพ Urbitia Thonglor 36 🌟 ห้องใหม่ แต่งสวย บรรยากาศเงียบสงบ 🌿 ใกล้ BTS ทองหล่อ

Urbitia Thonglor 36 🌟 ห้องใหม่ แต่งสวย บรรยากาศเงียบสงบ 🌿 ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
51 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เออร์บิเทีย ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-96746 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เออร์บิเทีย ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-96746 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เออร์บิเทีย ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-146130 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เออร์บิเทีย ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-146130 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
65 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เออร์บิเทีย ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-153082 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เออร์บิเทีย ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-153082 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เออร์บิเทีย ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-145688 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เออร์บิเทีย ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-145688 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด Urbitia Thong Lo/เออร์บิเทีย ทองหล่อ (J6905002) ID Line : @condo65

เช่าคอนโด Urbitia Thong Lo/เออร์บิเทีย ทองหล่อ (J6905002) ID Line : @condo65

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:02
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เออร์บิเทีย ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ Major เอกมัย

🚩 ให้เช่าคอนโด เออร์บิเทีย ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ Major เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เออร์บิเทีย ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Major เอกมัย

🔺 ให้เช่าคอนโด เออร์บิเทีย ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Major เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เออร์บิเทีย ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ Major เอกมัย

🎉 ให้เช่าคอนโด เออร์บิเทีย ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ Major เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เออร์บิเทีย ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Major เอกมัย

🚩 ให้เช่าคอนโด เออร์บิเทีย ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Major เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ #SC13319     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เออร์บิเทีย ทองหล่อ​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13319     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เออร์บิเทีย ทองหล่อ​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:18
รูปภาพ ✅ URBT107 ✅ Line : @p2nproperty

✅ URBT107 ✅ Line : @p2nproperty

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:02
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เออร์บิเทีย ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ Major เอกมัย

🎊 ให้เช่าคอนโด เออร์บิเทีย ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ Major เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (33)

ดูประกาศทั้งหมด (33)
Urbitia Thong Lo 2 bedrooms, for sale

Urbitia Thong Lo 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
65 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
51.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

51.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
51 ตร.ม.
฿8,450,000
UPDATE !
(฿165,686 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
51.1 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

51.1 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
51.1 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿166,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
125.2 ตร.ม.  2 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

125.2 ตร.ม. 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 16
125.2 ตร.ม.
฿39,500,000
UPDATE !
(฿315,495 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
ขาย The Monument Thonglo 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 125.25 ตารางเมตร

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
125.2 ตร.ม.
฿46,000,000
UPDATE !
(฿367,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
125.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

125.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
125 ตร.ม.
฿37,000,000
UPDATE !
(฿296,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
126.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

126.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
126 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿238,095 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 24
125.2 ตร.ม.
฿39,900,000
UPDATE !
(฿318,690 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
36.6 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

36.6 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
36.6 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿177,596 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
57.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

57.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
57.5 ตร.ม.
฿9,590,000
UPDATE !
(฿166,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
65.2 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

65.2 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
65.2 ตร.ม.
฿10,790,000
UPDATE !
(฿165,491 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
125.2 ตร.ม.  2 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

125.2 ตร.ม. 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
125.2 ตร.ม.
฿40,000,000
UPDATE !
(฿319,489 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
125 ตร.ม.
฿33,600,000
UPDATE !
(฿268,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
125.2 ตร.ม.
฿45,590,000
UPDATE !
(฿364,137 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 24
126 ตร.ม.
฿39,900,000
UPDATE !
(฿316,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
57.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

57.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
57.5 ตร.ม.
฿9,590,000
UPDATE !
(฿166,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
34.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

34.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34.5 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
#A12468 ✅ 26/5/68  ขายคอนโด Urbitia Thong Lo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12468 ✅ 26/5/68 ขายคอนโด Urbitia Thong Lo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿185,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เออร์บิเทีย ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2759183)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
65 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿184,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:13

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Urbitia Thong Lo

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4192 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 491 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24624 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24580 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24210 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai379 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai130 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix643 ประกาศ
ขาย Noble Remix266 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42353 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42173 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65206 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6535 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230