รูป U Campus Rangsit - Muang Ake - รูปที่ 1/6
รูป U Campus Rangsit - Muang Ake - รูปที่ 2/6
รูป U Campus Rangsit - Muang Ake - รูปที่ 3/6
รูป U Campus Rangsit - Muang Ake - รูปที่ 4/6
รูป U Campus Rangsit - Muang Ake - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

U Campus Rangsit - Muang Ake

ยู แคมปัส รังสิต - เมืองเอก ธัญบุรี ปทุมธานี0.0/5
5ยูนิตขาย
11ยูนิตเช่า

ยู แคมปัส รังสิต - เมืองเอก U Campus Rangsit - Muangake พัฒนาโดย บริษัท แกรนด์ ยูนิตี้ ดิเวลล็อปเมนท์ จำกัด คอนโดมิเนียมอาคารสูง 8 ชั้น 2 อาคาร จำนวนที่พักอาศัย 448 ยูนิต โครงการตั้งอยู่บน ซอยพหลโยธิน 87 (ซอยเมืองเอก) ตำบล ประชาธิปัตย์ อำเภอธัญบุรี ปทุมธานี เหมาะกับคนที่ชื่นชอบอยู่ในบรรยากาศของชุมชนคนรุ่นใหม่ โอบล้อมด้วยพื้นที่สีเขียว แม้ภายในโครงการจะเงียบสงบ แต่ออกมาข้างนอกก็คึกคัก ไม่เงียบเหงา เจาะกลุ่มนักศึกษาย่านเมืองเอก ธัญบุรี - มหาวิทยาลัยรังสิตเพียง 5 นาที - มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคล ธัญบุรี - มหาวิทยาลัยกรุงเทพ - มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต -ใกล้โรงพยาบาลแพทย์รังสิต, โรงพยาบาลธัญญารักษ์ -ใกล้ทางยกระดับดอนเมืองโทลเวย์, ทางด่วนบางปะอิน-ปากเกร็ด -ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง สถานีหลักหก

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 11 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

U Campus Rangsit - Muang Ake

ชื่ออื่นๆ

  • ยู แคมปัส รังสิต - เมืองเอก
  • U Campus Rangsit - Muangake
คอนโดมิเนียม
ธัญบุรี ปทุมธานี
448
2015
35 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แกรนด์ ยูนิตี้  logo

แกรนด์ ยูนิตี้

30โครงการ
2498ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Phaholyothin 89

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Phaholyothin 89

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Phaholyothin 89

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Rill Condo

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rill Condo

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Rill Condo

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าหลักหก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า สถานีรถไฟฟ้าหลักหก

มีประกาศให้เช่า 69 ประกาศ

ประกาศขาย สถานีรถไฟฟ้าหลักหก

มีประกาศขาย 52 ประกาศ

รร.ธัญบุรี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ธัญบุรี

มีประกาศให้เช่า 489 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ธัญบุรี

มีประกาศขาย 194 ประกาศ

รร.สายปัญญารังสิต

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายปัญญารังสิต

มีประกาศให้เช่า 514 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายปัญญารังสิต

มีประกาศขาย 197 ประกาศ

รร.ดอนเมืองทหารอากาศบํารุง

ห่างไป 5.4 กม.

ม.รังสิต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รังสิต

มีประกาศให้เช่า 862 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รังสิต

มีประกาศขาย 239 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รังสิต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส รังสิต

มีประกาศให้เช่า 306 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส รังสิต

มีประกาศขาย 125 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รังสิต

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

บิ๊กซี รังสิต

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี รังสิต

มีประกาศให้เช่า 303 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี รังสิต

มีประกาศขาย 127 ประกาศ

แม็คโคร รังสิต

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร รังสิต

มีประกาศให้เช่า 461 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร รังสิต

มีประกาศขาย 159 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รังสิต

ห่างไป 2.8 กม.

ฟิวเจอร์ พาร์ค รังสิต

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค รังสิต

มีประกาศให้เช่า 303 ประกาศ

ตลาดรังสิต

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดรังสิต

มีประกาศให้เช่า 303 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดรังสิต

มีประกาศขาย 121 ประกาศ

ธัญบุรี ปทุมธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ธัญบุรี ปทุมธานี

มีประกาศให้เช่า 328 ประกาศ

ประกาศขาย ธัญบุรี ปทุมธานี

มีประกาศขาย 122 ประกาศ

รังสิต

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รังสิต

มีประกาศให้เช่า 1,011 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต

มีประกาศขาย 388 ประกาศ

รังสิต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รังสิต

มีประกาศให้เช่า 584 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต

มีประกาศขาย 217 ประกาศ

เซียร์ รังสิต

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซียร์ รังสิต

มีประกาศให้เช่า 467 ประกาศ

ประกาศขาย เซียร์ รังสิต

มีประกาศขาย 188 ประกาศ

อนุสรณ์สถานแห่งชาติ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า อนุสรณ์สถานแห่งชาติ

มีประกาศให้เช่า 161 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,096 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,685 ประกาศ

ถนนลำลูกกา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลำลูกกา

มีประกาศให้เช่า 492 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลำลูกกา

มีประกาศขาย 147 ประกาศ

ลำลูกกา คลองหนึ่ง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ลำลูกกา คลองหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ลำลูกกา คลองหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เมืองเอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองเอก

มีประกาศให้เช่า 69 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองเอก

มีประกาศขาย 52 ประกาศ

พหลโยธิน 87

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 87

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 87

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.แพทย์รังสิต

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.แพทย์รังสิต

มีประกาศให้เช่า 470 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.แพทย์รังสิต

มีประกาศขาย 189 ประกาศ

รพ.ราชวิถี 2 รังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี 2 รังสิต

มีประกาศให้เช่า 285 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี 2 รังสิต

มีประกาศขาย 119 ประกาศ

รพ.วิภาวดีรังสิต

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 535 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 200 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.00 - 44.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (11)

รูปภาพ P. ให้เช่ายูแคมปัสรังสิต  คอนโดสวย ราคาน่ารัก ใกล้ ม.รังสิตไปเรียนง่าย 🔥

P. ให้เช่ายูแคมปัสรังสิต คอนโดสวย ราคาน่ารัก ใกล้ ม.รังสิตไปเรียนง่าย 🔥

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2565)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:05
รูปภาพ P. ยูแคมปัส รังสิต ห้องสวย ราคาดี ตกแต่งครบ ใกล้ม.รังสิต 🔥

P. ยูแคมปัส รังสิต ห้องสวย ราคาดี ตกแต่งครบ ใกล้ม.รังสิต 🔥

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2565)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:06
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ยู แคมปัส รังสิต-เมืองเอก 27 ตร.ม.เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ใกล้ ม.รังสิต (TR0523)

ให้เช่าคอนโด ยู แคมปัส รังสิต-เมืองเอก 27 ตร.ม.เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ใกล้ ม.รังสิต (TR0523)

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/10/2564)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:42
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด u campus rangsit rangsit -เมืองเอก พร้อมอยู่

ให้เช่า คอนโด u campus rangsit rangsit -เมืองเอก พร้อมอยู่

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 16:59
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด U campus รังสิต เมืองเอก พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด U campus รังสิต เมืองเอก พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:35
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด U campus รังสิต เมืองเอก พร้อมอยู่ ใกล้ ม.รังสิต ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด U campus รังสิต เมืองเอก พร้อมอยู่ ใกล้ ม.รังสิต ( Line : @condo999 )

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:35
รูปภาพ ให้เช่า ยู แคมปัส รังสิต-เมืองเอก มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ยู แคมปัส รังสิต-เมืองเอก มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:15
รูปภาพ code : H306 ว่างแล้ว!! คอนโดให้เช่า ยู แคมปัส รังสิต - เมืองเอก (U Campus Rangsit - Muang Ake) | เฟอร์ครบ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า เข้าอยู่ได้ทันที

code : H306 ว่างแล้ว!! คอนโดให้เช่า ยู แคมปัส รังสิต - เมืองเอก (U Campus Rangsit - Muang Ake) | เฟอร์ครบ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า เข้าอยู่ได้ทันที

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:15
รูปภาพ DL26040178 ให้เช่าคอนโด ยู แคมปัส รังสิต-เมืองเอก  (U Campus Rangsit-Muangake) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL26040178 ให้เช่าคอนโด ยู แคมปัส รังสิต-เมืองเอก (U Campus Rangsit-Muangake) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14
รูปภาพ P.ให้เช่า U Compus Rangsit ห้องราคาดี ตกแต่งครบ ใกล้ ม.รังสิต🔥

P.ให้เช่า U Compus Rangsit ห้องราคาดี ตกแต่งครบ ใกล้ ม.รังสิต🔥

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2564)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดยูแคมปัส รังสิต-เมืองเอก ใกล้มอรังสิต

ให้เช่าคอนโดยูแคมปัส รังสิต-เมืองเอก ใกล้มอรังสิต

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 03:29

ประกาศขายในโครงการ (5)

ขายคอนโด ยูแคมปัส รังสิต เมืองเอก 40ตารางเมตร U Campus Rangsit

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿57,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:04
📢P.ขายUCampusRangsit (เมืองเอก) ✨ ราคาขายด่วน ใกล้ม.รังสิต ✔️แอร์2เครื่อง (S-Uc27032)

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿61,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:01
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 39.71 ตร.ม. ห้องชุด คอนโด ยู แคมปัส รังสิต-เมืองเอก [ชั้น 4 อาคาร A] ธัญบุรี ปทุมธานี 2.8M

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
39.71 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿70,511 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17
ขายคอนโด U Campus Rangsit-Muangake (ยูแคมปัส รังสิต-เมืองเอก) ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ ม.รังสิต (เจ้าของขายเอง)

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿2,500,000
(฿80,645 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/06/2568 06:03
#ucampuscondo #คอนโดใกล้มหาลัย #คอนโดสวยรังสิต #ยูแคมปัสคอนโดปทุมรีเมี่ยม

ธัญบุรี ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿3,300,000
(฿103,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/12/2566 07:00

โครงการใกล้เคียง U Campus Rangsit - Muang Ake

พลัม คอนโด พหลโยธิน 89
พลัม คอนโด พหลโยธิน 89

Plum Condo Phaholyothin 89

ธัญบุรี ปทุมธานี
ริลล์ คอนโด
ริลล์ คอนโด

Rill Condo

เมืองปทุมธานี ปทุมธานี
เช่า Rill Condo13 ประกาศ
ขาย Rill Condo6 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by