รูป TREE CONDO EKAMAI  (Sukhumvit 40) - รูปที่ 1/7
รูป TREE CONDO EKAMAI  (Sukhumvit 40) - รูปที่ 2/7
รูป TREE CONDO EKAMAI  (Sukhumvit 40) - รูปที่ 3/7
รูป TREE CONDO EKAMAI  (Sukhumvit 40) - รูปที่ 4/7
รูป TREE CONDO EKAMAI  (Sukhumvit 40) - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

TREE CONDO EKAMAI (Sukhumvit 40)

ทรี คอนโด เอกมัย (สุขุมวิท 40)คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
2ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

ทรี คอนโด เอกมัย (สุขุมวิท 40)

แนวคิด Sense of Serenity สัมผัสความสงบและเรียบง่าย ที่จะเติมเต็มทุกความสุข

ของวิถีชีวิตคนเมือง TreeCondo Ekamai ออกแบบโดยคำนึงถึงประโยชน์ การใช้สอย

เพื่อตอบสนองการใช้พื้นที่ของ Urban Lifestyle

โดยยังคงความสวยงามและความลงตัวของการอยู่อาศัย

ใกล้รถไฟฟ้า BTS เอกมัย ประมาณ 500 เมตร 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

TREE CONDO EKAMAI (Sukhumvit 40)
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
119
2557
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 436 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 216 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 426 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 237 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 380 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 384 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 181 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 603 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 347 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 203 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,125 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,966 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,427 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,693 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,918 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,415 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,765 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 8,018 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,946 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,256 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,884 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,321 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,585 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,670 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,739 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,257 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างไป 2.2 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,192 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,208 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,025 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,975 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 900 เมตร

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,934 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,676 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,945 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,182 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,876 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,553 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,448 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,361 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,082 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,413 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,238 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,172 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,619 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,686 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,277 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,931 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,168 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,601 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,367 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างออกไป 880 เมตร

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧  ให้เช่า Tree Condo Ekamai  🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า Tree Condo Ekamai 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:14
รูปภาพ OMG1695  < ว่าง 24 มีนา 69 >  ห้อง 1 นอนใหญ่ ใกล้เอกมัย ให้เช่า  [ ทรีคอนโด เอกมัย ]

OMG1695 < ว่าง 24 มีนา 69 > ห้อง 1 นอนใหญ่ ใกล้เอกมัย ให้เช่า [ ทรีคอนโด เอกมัย ]

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:05
รูปภาพ #S3676 ให้เช่า Tree Condo Ekkamai (Sukhumvit 40)

#S3676 ให้เช่า Tree Condo Ekkamai (Sukhumvit 40)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9312 🎉 130269 ให้เช่าคอนโด Tree Condo Ekamai (Sukhumvit 40)

#R9312 🎉 130269 ให้เช่าคอนโด Tree Condo Ekamai (Sukhumvit 40)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ทรีคอนโด เอกมัย (บีทีเอสเอกมัย)

ให้เช่าคอนโด ทรีคอนโด เอกมัย (บีทีเอสเอกมัย)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:45
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 40ตรม Tree Condo Ekamai (สุขุมวิท40)

คอนโดให้เช่า 40ตรม Tree Condo Ekamai (สุขุมวิท40)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/04/2569 08:37

ประกาศขายในโครงการ (2)

ทรี คอนโด เอกมัย (สุขุมวิท 40) เฟอร์นิเจอร์แบบจัดเต็ม ทำเลดี ใกล้ศูนย์การค้า ห้ามพลาด!!*

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
88 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿90,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 17:11
Condo for Sale: Tree Condo Ekamai

Condo for Sale: Tree Condo Ekamai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿90,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21

โครงการใกล้เคียง TREE CONDO EKAMAI (Sukhumvit 40)

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4196 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4103 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48436 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48216 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai380 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai131 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48384 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48181 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit182 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit83 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix603 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42347 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42177 ประกาศ
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65203 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6536 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A