รูป Trapezo Sukhumvit 16 - รูปที่ 1/8
รูป Trapezo Sukhumvit 16 - รูปที่ 2/8
รูป Trapezo Sukhumvit 16 - รูปที่ 3/8
รูป Trapezo Sukhumvit 16 - รูปที่ 4/8
รูป Trapezo Sukhumvit 16 - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Trapezo Sukhumvit 16

ทราเพโซ สุขุมวิท 16คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
18ยูนิตเช่า

ชีวิตอินเทรนด์ ตั้งอยู่ในความเป็นส่วนตัวกับคอนโดแนวราบเพดานสูงสำหรับพื้นที่ที่หรูหรา ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ แค่ 400 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 18 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Trapezo Sukhumvit 16
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
70
- เมตร
2014
55 บาท/ตร.ม.
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 954 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Park 24

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 631 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 529 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 462 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 264 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 350 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

ห่างออกไป 250 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 388 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

Condolette Dwell Sukhumvit 26

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Dwell Sukhumvit 26

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Dwell Sukhumvit 26

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Venio Sukhumvit 10

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,348 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,869 ประกาศ

MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

ห่างออกไป 600 เมตร

BTS อโศก

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,025 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,392 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,172 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,293 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,293 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,692 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,545 ประกาศ

รร.นนทรีวิทยา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,157 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศขาย 4,688 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.5 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,838 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,121 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.1 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,787 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,627 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,642 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,460 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,221 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,769 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,427 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,451 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,266 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,153 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,893 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,998 ประกาศ

ตลาดคลองเตย

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,462 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,764 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,617 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,439 ประกาศ

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,633 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,533 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,458 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,221 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,415 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,596 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,829 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,523 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,967 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,387 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,922 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,230 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,809 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,159 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,439 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,240 ประกาศ

สุขุมวิท 16

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 16

มีประกาศให้เช่า 621 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 16

มีประกาศขาย 300 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,065 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,711 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,177 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,748 ประกาศ

รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 33,579 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

มีประกาศขาย 11,865 ประกาศ

รพ.บำรุงราษฎร์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศให้เช่า 43,738 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศขาย 15,485 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (18)

รูปภาพ 🔥23K🔥 - 1 Bed 44.12 sq.m. MRT Queen Sirikit National Convention Centre 400 m. & Close to Benjakiti Park at Trapezo Sukhumvit 16 / For Rent

🔥23K🔥 - 1 Bed 44.12 sq.m. MRT Queen Sirikit National Convention Centre 400 m. & Close to Benjakiti Park at Trapezo Sukhumvit 16 / For Rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
44.12 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:39
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ทราเพโซ สุขุมวิท 16

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ทราเพโซ สุขุมวิท 16

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ A035319 Trapezo Sukhumvit 16

A035319 Trapezo Sukhumvit 16

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
118.07 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ Trapezo | Modern 2 Bedroom Condo For Rent in Asoke Area - BR16576CD

Trapezo | Modern 2 Bedroom Condo For Rent in Asoke Area - BR16576CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
84 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
รูปภาพ Trapezo - Charming 2 Bedroom Condo in Central Asoke - BR11668CD

Trapezo - Charming 2 Bedroom Condo in Central Asoke - BR11668CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
74 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
รูปภาพ Trapezo | Modern 2 Bedroom Condo in Central Asoke Area - BR14715CD

Trapezo | Modern 2 Bedroom Condo in Central Asoke Area - BR14715CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
85 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
รูปภาพ Trapezo | Modern 3 Bedroom Condo For Rent in Asoke Area - BR11944CD

Trapezo | Modern 3 Bedroom Condo For Rent in Asoke Area - BR11944CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
118 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:50
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 722331)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 722331)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
51 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 732752)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 732752)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
39 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 1922816)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 1922816)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
118 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2820639)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2820639)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2734634)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2734634)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
74 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 732750)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 732750)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ ห้องสวย 🏙️(For Rent/ให้เช่า) Trapezo Sukhumvit 16 [Asoke] ทราเพโซ สุขุมวิท 16

ห้องสวย 🏙️(For Rent/ให้เช่า) Trapezo Sukhumvit 16 [Asoke] ทราเพโซ สุขุมวิท 16

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
37 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:55
รูปภาพ 🌟 Rare Item ใจกลางสุขุมวิท Trapezo Sukhumvit 16 ใกล้ BTS อโศก – MRT สุขุมวิท ห้องกว้าง อยู่สบาย ในงบ 30k.

🌟 Rare Item ใจกลางสุขุมวิท Trapezo Sukhumvit 16 ใกล้ BTS อโศก – MRT สุขุมวิท ห้องกว้าง อยู่สบาย ในงบ 30k.

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 01:30
รูปภาพ Nice Room &Good location near Benjakiti Park and BTS Asok //2 Bedroom-Trapezo Sukhumvit 16

Nice Room &Good location near Benjakiti Park and BTS Asok //2 Bedroom-Trapezo Sukhumvit 16

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
74 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2564)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 1750312

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 1750312

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
52 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/02/2569 20:05
รูปภาพ Trapezo Sukhumvit 16 1 bedroom, for rent

Trapezo Sukhumvit 16 1 bedroom, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
44 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

ประกาศขายในโครงการ (12)

🔥ราคาสุดฮอต เพียง 4.8 ลบ🔥 - 1 นอน 44.12 ตร.ม. ใกล้สวนเบญฯ ใกล้ MRT ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ 400 ม. ที่คอนโด Trapezo Sukhumvit 16 / ขายคอนโด

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
44.12 ตร.ม.
฿4,800,000
NEW !
(฿108,794 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:39
45.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿110,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
🔥ขายด่วนคอนโด 1 ห้องนอน ลดราคาถึง 300K🔥 เดินเพียงไม่กี่ก้าวถึง MRT ศูนย์สิริกิติ์ - U1170868

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
44 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿134,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 1980812

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 1980812

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿106,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
คอนโด 1 ห้องนอน Low-rise เงียบสงบ Trapezo สุขุมวิท 16 ใจกลางเมือง - U1744838

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38.73 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿126,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
คอนโด 1 ห้องนอน ใจกลาง CBD กรุงเทพฯ เดินถึง MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ 1744838

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38.73 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿126,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ย่านอโศก ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ราคา 5.29ลบ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
52 ตร.ม.
฿5,290,000
NEW !
(฿101,731 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 1529065)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
75 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 1528822)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
85 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿141,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2840063)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
44.2 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿108,597 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทราเพโซ สุขุมวิท 16 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2897240)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
44.2 ตร.ม.
฿4,800,000
NEW !
(฿108,597 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 19:09
Trapezo Sukhumvit 16 1 bedroom, for sale

Trapezo Sukhumvit 16 1 bedroom, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
44 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿143,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Trapezo Sukhumvit 16

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke954 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24631 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24529 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24210 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23462 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23169 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place350 ประกาศ
ขาย The Emporio Place128 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine388 ประกาศ
ขาย Noble Refine102 ประกาศ
คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26
คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26

Condolette Dwell Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เวนิโอ สุขุมวิท 10
เวนิโอ สุขุมวิท 10

Venio Sukhumvit 10

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Venio Sukhumvit 1032 ประกาศ
ขาย Venio Sukhumvit 1030 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน