รูป Tidy Deluxe Sukhumvit 34 - รูปที่ 1/22
รูป Tidy Deluxe Sukhumvit 34 - รูปที่ 2/22
รูป Tidy Deluxe Sukhumvit 34 - รูปที่ 3/22
รูป Tidy Deluxe Sukhumvit 34 - รูปที่ 4/22
รูป Tidy Deluxe Sukhumvit 34 - รูปที่ 5/22
คอนโดมิเนียม

Tidy Deluxe Sukhumvit 34

ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
17ยูนิตเช่า

ไทดี ดีลักซ์...ที่สุดแห่งความลงตัวของเหตุผล และอารมณ์ พบกับบรรยากาศโปร่ง โล่ง ด้วยการออกแบบ Single Loaded Corridor ใกล้ชิดความเขียวสดชื่นของสวนสวยทั้งภายใน และภายนอกอาคารพร้อมสระว่ายน้ำลอยฟ้า ห่างจาก BTS ทองหล่อเดินเพียง 5 นาที

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 17 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Tidy Deluxe Sukhumvit 34

ชื่ออื่นๆ

  • ไทดี้ ดีลักซ์ คอนโดมิเนียม
  • Tidy Deluxe Condominium
  • Tidy Deluxe คอนโดมิเนียม
  • ไทดี ดีลักซ์ คอนโดมิเนียม แอท สุขุมวิท 34
  • Tidy Deluxe Condominium @ Sukhumvit 34
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
141
2013
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 663 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 527 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 213 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 409 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 234 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 382 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Noble Remix

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 602 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 338 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 173 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 250 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 350 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 127 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,304 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,318 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,116 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,810 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.5 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,846 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,864 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างออกไป 860 เมตร

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,786 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,828 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.8 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,817 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,922 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,411 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,296 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,699 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,231 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,548 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,297 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 2.1 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.2 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,007 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,635 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,808 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,503 ประกาศ

สถานีวิทยุโทรทัศน์ทีวีสีช่อง 3

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

พร้อมพงษ์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,720 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,549 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,793 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,293 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,141 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,613 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,356 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,320 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,709 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,982 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,595 ประกาศ

สุขุมวิท 34

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 34

มีประกาศให้เช่า 635 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 34

มีประกาศขาย 289 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,613 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,881 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,776 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,931 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,208 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,736 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,511 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,193 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.50 - 59.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (17)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2875645)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2875645)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2145444)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2145444)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
รูปภาพ Top View Tower 3 bedrooms, for rent

Top View Tower 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
150 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-133161 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-133161 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-140049 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-140049 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า ไทดี คอนโดมิเนียม ทองหล่อ 17(Tidy Condominium Thonglor 17)ห้องมุมชั้น 5 ห่างจากปากซอยทองหล่อ 17 เพียง 100เมตร ใกล้ The Commons

ให้เช่า ไทดี คอนโดมิเนียม ทองหล่อ 17(Tidy Condominium Thonglor 17)ห้องมุมชั้น 5 ห่างจากปากซอยทองหล่อ 17 เพียง 100เมตร ใกล้ The Commons

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-113639 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-113639 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.92 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2872632)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2872632)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 19:08
รูปภาพ #S165 ให้เช่า Tidy Duplex Sukhumvit34

#S165 ให้เช่า Tidy Duplex Sukhumvit34

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.86 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4729 ให้เช่าคอนโด Tidy Deluxe Condominium Thonglor

#R4729 ให้เช่าคอนโด Tidy Deluxe Condominium Thonglor

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿46,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4727  ให้เช่าคอนโด Tidy Deluxe Condominium Thonglor

#R4727 ให้เช่าคอนโด Tidy Deluxe Condominium Thonglor

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ A033006 Tidy Deluxe Sukhumvit 34

A033006 Tidy Deluxe Sukhumvit 34

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
67.02 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ A033005 Tidy Deluxe Sukhumvit 34

A033005 Tidy Deluxe Sukhumvit 34

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
67.02 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
รูปภาพ Top View Tower 3 bedrooms, for rent

Top View Tower 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
130 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ Top View Tower 3 bedrooms, for rent

Top View Tower 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
140 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ Tidy Deluxe Sukhumvit 34 1 bedroom, for rent

Tidy Deluxe Sukhumvit 34 1 bedroom, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
40 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ Top View Tower 3 bedrooms, for rent

Top View Tower 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
91 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

ประกาศขายในโครงการ (14)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 706099)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.86 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿110,442 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:49
34.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

34.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.6 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿150,289 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
47.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

47.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
47.7 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿178,197 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
ขาย Tidy Deluxe Sukhumvit 34 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 34.86 ตารางเมตร

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.8 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿114,943 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
42.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

42.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿154,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
47.4 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

47.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47.4 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿147,679 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 954377)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
47.75 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿157,068 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2281367)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34.6 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿141,618 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 512450)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
ขายคอนโด ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติทรินิตี้

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿3,970,000
UPDATE !
(฿116,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:31
ขายคอนโด ไทดี้ ดีลักซ์ สุขุมวิท 34 ใกล้ BTS ทองหล่อ (550 ม./7นาที เดิน) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H33224

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21
Top View Tower 3 bedrooms, for sale

Top View Tower 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
136 ตร.ม.
฿9,990,000
UPDATE !
(฿73,456 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Top View Tower 3 bedrooms, for sale

Top View Tower 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
136 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿72,794 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Top View Tower 2 bedrooms, for sale

Top View Tower 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
96 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿60,417 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/08/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Tidy Deluxe Sukhumvit 34

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24663 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24527 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24213 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai382 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix602 ประกาศ
ขาย Noble Remix267 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42338 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42173 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36170 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36116 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place350 ประกาศ
ขาย The Emporio Place128 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play