รูป Thepleela Condo Town - รูปที่ 1/11
รูป Thepleela Condo Town - รูปที่ 2/11
รูป Thepleela Condo Town - รูปที่ 3/11
รูป Thepleela Condo Town - รูปที่ 4/11
รูป Thepleela Condo Town - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Thepleela Condo Town

เทพลีลา คอนโด ทาวน์วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (9)

รายละเอียดโครงการ

Thepleela Condo Town
คอนโดมิเนียม
วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1,216
1996
5
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Bodin Suite Home

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Bodin Suite Home

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Bodin Suite Home

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

LIB Ramkhamhaeng 43/1

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า LIB Ramkhamhaeng 43/1

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด LIB Ramkhamhaeng 43/1

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

J.W. Boulevard Srivara

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า J.W. Boulevard Srivara

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด J.W. Boulevard Srivara

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Tara Ruen Ake

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Tara Ruen Ake

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Tara Ruen Ake

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Sriwara Garden Condominium

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Sriwara Garden Condominium

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Sriwara Garden Condominium

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Baan Bodin Ladprao 112

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Bodin Ladprao 112

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Bodin Ladprao 112

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Villa Chaya

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Chaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Chaya

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Than Living

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Than Living

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Than Living

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Le Champs Premium

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Le Champs Premium

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Le Champs Premium

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,078 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,342 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,806 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,206 ประกาศ

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างออกไป 580 เมตร

ม.รามคำแหง

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,942 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,325 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 2.2 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 2.1 กม.

ม.เอแบค

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,852 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,743 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 2.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 7.1 กม.

บิ๊กซี ลาดพร้าว

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 1,222 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 890 ประกาศ

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,556 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 2,016 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,381 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,874 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,812 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,983 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 2.6 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,048 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,302 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,581 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,421 ประกาศ

เขตวังทองหลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวังทองหลาง

มีประกาศให้เช่า 782 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวังทองหลาง

มีประกาศขาย 679 ประกาศ

ทาวน์ อิน ทาวน์

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า ทาวน์ อิน ทาวน์

มีประกาศให้เช่า 505 ประกาศ

ประกาศขาย ทาวน์ อิน ทาวน์

มีประกาศขาย 254 ประกาศ

โกลเด้น เพลส พระราม 9

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,748 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,215 ประกาศ

ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

มีประกาศให้เช่า 739 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

มีประกาศขาย 499 ประกาศ

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,175 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,059 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,534 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,568 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,531 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,543 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (9)

คอนโดมิเนียม 83.28 ตร.ม. เทพลีลา คอนโดทาวน์ เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร 1.2M

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
83.28 ตร.ม.
฿1,666,000
UPDATE !
(฿20,005 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 124.56 ตร.ม. เทพลีลา คอนโดทาวน์ เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร 1.8M

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
124.56 ตร.ม.
฿2,492,000
UPDATE !
(฿20,006 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:39
เทพลีลาคอนโดทาวน์  อาคาร D ชั้น5  ลาดพร้าว94/รามคำแหง43/1 ทำเลดีมาก

เทพลีลาคอนโดทาวน์ อาคาร D ชั้น5 ลาดพร้าว94/รามคำแหง43/1 ทำเลดีมาก

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.53 ตร.ม.
฿429,000
(฿17,489 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 13:57
The Parkland Charan-Pinklao 1 bedroom, for sale

The Parkland Charan-Pinklao 1 bedroom, for sale

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34.5 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿109,855 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
The Parkland Charan-Pinklao 1 bedroom, for sale

The Parkland Charan-Pinklao 1 bedroom, for sale

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
63.5 ตร.ม.
฿6,940,000
UPDATE !
(฿109,291 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
The Parkland Charan-Pinklao 1 bedroom, for sale

The Parkland Charan-Pinklao 1 bedroom, for sale

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
47 ตร.ม.
฿5,140,000
UPDATE !
(฿109,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
The Parkland Charan-Pinklao 1 bedroom, for sale

The Parkland Charan-Pinklao 1 bedroom, for sale

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34.5 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿113,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
The Parkland Charan-Pinklao 1 bedroom, for sale

The Parkland Charan-Pinklao 1 bedroom, for sale

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
30 ตร.ม.
฿3,410,000
UPDATE !
(฿113,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/06/2568 09:01
The Parkland Charan-Pinklao 1 bedroom, for sale

The Parkland Charan-Pinklao 1 bedroom, for sale

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
30.5 ตร.ม.
฿3,370,000
UPDATE !
(฿110,492 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/07/2567 09:00

โครงการใกล้เคียง Thepleela Condo Town

ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง

Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
บดินทร์ สวีท โฮม

Bodin Suite Home

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Bodin Suite Home11 ประกาศ
ขาย Bodin Suite Home18 ประกาศ
ลิปป์ รามคำแหง 43/1
ลิปป์ รามคำแหง 43/1

LIB Ramkhamhaeng 43/1

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เจ ดับบลิว  บูเลอวาร์ด ศรีวรา

J.W. Boulevard Srivara

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร

Tara Ruen Ake

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Tara Ruen Ake4 ประกาศ
ขาย Tara Ruen Ake7 ประกาศ
ศรีวราการ์เด้น คอนโดมิเนียม

Sriwara Garden Condominium

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
บ้านบดินทร์ ลาดพร้าว 112

Baan Bodin Ladprao 112

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
วิลล่า ชยา

Villa Chaya

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Chaya0 ประกาศ
ขาย Villa Chaya0 ประกาศ
แดน ลิฟวิ่ง
แดน ลิฟวิ่ง

Than Living

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Than Living0 ประกาศ
ขาย Than Living1 ประกาศ
เลอฌ็อง พรีเมี่ยม
เลอฌ็อง พรีเมี่ยม

Le Champs Premium

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Le Champs Premium4 ประกาศ
ขาย Le Champs Premium5 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by