รูป The Unite Condo Lumlukka - Kukot - รูปที่ 1/2
รูป The Unite Condo Lumlukka - Kukot - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

The Unite Condo Lumlukka - Kukot

ดิ ยูไนท คอนโด ลำลูกกา - คูคตลำลูกกา ปทุมธานี0.0/5
1ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (1)

รายละเอียดโครงการ

The Unite Condo Lumlukka - Kukot

ชื่ออื่นๆ

  • The Unite Condo ลำลูกกา - คูคต
  • ดิ ยูไนท์ คอนโด ลำลูกกา - คูคต
คอนโดมิเนียม
ลำลูกกา ปทุมธานี
79
- เมตร
2022
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Excel Khukhot

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Excel Khukhot

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Excel Khukhot

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Kith Lumlukka - klong2

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Kith Lumlukka - klong2

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Lumlukka - klong2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Kith Plus Paholyothin - Khukot

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Kith Plus Paholyothin - Khukot

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Plus Paholyothin - Khukot

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The Center Condominium

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Center Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Center Condominium

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Cache Lamlukka Klong 2

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Cache Lamlukka Klong 2

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Cache Lamlukka Klong 2

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Sarasinee Suite Condotel

ห่างไป 3.9 กม.

คอนโดให้เช่า Sarasinee Suite Condotel

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Sarasinee Suite Condotel

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

River Park Condotel

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า River Park Condotel

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด River Park Condotel

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

The Blue Terrace Condotel

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Blue Terrace Condotel

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Blue Terrace Condotel

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Kith Phase 3

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Kith Phase 3

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Phase 3

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Kith Plus Phaholyothin - Khukot Phase 2

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Kith Plus Phaholyothin - Khukot Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Plus Phaholyothin - Khukot Phase 2

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.ธัญบุรี

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ธัญบุรี

มีประกาศให้เช่า 472 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ธัญบุรี

มีประกาศขาย 189 ประกาศ

รร.สายปัญญารังสิต

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายปัญญารังสิต

มีประกาศให้เช่า 495 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายปัญญารังสิต

มีประกาศขาย 192 ประกาศ

รร.ดอนเมืองทหารอากาศบํารุง

ห่างไป 8.5 กม.

รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศให้เช่า 1,769 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศขาย 466 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 7.8 กม.

ม.รังสิต

ห่างไป 9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รังสิต

มีประกาศให้เช่า 874 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รังสิต

มีประกาศขาย 237 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รังสิต

ห่างไป 3.8 กม.

แม็คโคร รังสิต

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร รังสิต

มีประกาศให้เช่า 441 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร รังสิต

มีประกาศขาย 161 ประกาศ

โฮมโปร รังสิต

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รังสิต

มีประกาศให้เช่า 587 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รังสิต

มีประกาศขาย 210 ประกาศ

ลำลูกกา ปทุมธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ลำลูกกา ปทุมธานี

มีประกาศให้เช่า 372 ประกาศ

ประกาศขาย ลำลูกกา ปทุมธานี

มีประกาศขาย 82 ประกาศ

รังสิต

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า รังสิต

มีประกาศให้เช่า 568 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต

มีประกาศขาย 218 ประกาศ

เซียร์ รังสิต

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซียร์ รังสิต

มีประกาศให้เช่า 452 ประกาศ

ประกาศขาย เซียร์ รังสิต

มีประกาศขาย 183 ประกาศ

ดรีมเวิลด์

ห่างไป 9.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดรีมเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 126 ประกาศ

ประกาศขาย ดรีมเวิลด์

มีประกาศขาย 110 ประกาศ

อนุสรณ์สถานแห่งชาติ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า อนุสรณ์สถานแห่งชาติ

มีประกาศให้เช่า 163 ประกาศ

ถนนรังสิต-นครนายก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศให้เช่า 1,095 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศขาย 485 ประกาศ

ถนนลำลูกกา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลำลูกกา

มีประกาศให้เช่า 463 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลำลูกกา

มีประกาศขาย 148 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,634 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,061 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,994 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,774 ประกาศ

ลำลูกกา 5

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ลำลูกกา 5

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ลำลูกกา 5

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ลำลูกกา 7

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า ลำลูกกา 7

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ลำลูกกา 7

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รังสิต-นครนายก 44

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รังสิต-นครนายก 44

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต-นครนายก 44

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รังสิต-นครนายก 65

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า รังสิต-นครนายก 65

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต-นครนายก 65

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

สนามบินดอนเมือง

ห่างไป 10.2 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,737 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินดอนเมือง

มีประกาศขาย 548 ประกาศ

รพ.แพทย์รังสิต

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.แพทย์รังสิต

มีประกาศให้เช่า 455 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.แพทย์รังสิต

มีประกาศขาย 184 ประกาศ

รพ.วิภาวดีรังสิต

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 525 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 197 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (1)

JK2 6963314 : ดิยูไนท คอนโด ลำลูกกา - คูคต

JK2 6963314 : ดิยูไนท คอนโด ลำลูกกา - คูคต

ลำลูกกา ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25.96 ตร.ม.
฿1,103,300
UPDATE !
(฿42,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:00

โครงการใกล้เคียง The Unite Condo Lumlukka - Kukot

ดิ เอ็กเซล คูคต
ดิ เอ็กเซล คูคต

The Excel Khukhot

ลำลูกกา ปทุมธานี
เช่า The Excel Khukhot11 ประกาศ
ขาย The Excel Khukhot15 ประกาศ
เดอะ คิทท์ ลำลูกกา - คลอง 2
เดอะ คิทท์ ลำลูกกา - คลอง 2

The Kith Lumlukka - klong2

ลำลูกกา ปทุมธานี
เดอะ แคช ลำลูกกาคลอง 2
เดอะ แคช ลำลูกกาคลอง 2

The Cache Lamlukka Klong 2

ลำลูกกา ปทุมธานี
เดอะคิทท์ เฟส 3
เดอะคิทท์ เฟส 3

The Kith Phase 3

ลำลูกกา ปทุมธานี
เช่า The Kith Phase 30 ประกาศ
ขาย The Kith Phase 30 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by