รูป The Tempo Ratchada - รูปที่ 1/14
รูป The Tempo Ratchada - รูปที่ 2/14
รูป The Tempo Ratchada - รูปที่ 3/14
รูป The Tempo Ratchada - รูปที่ 4/14
รูป The Tempo Ratchada - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

The Tempo Ratchada

เดอะ เทมโป รัชดาห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

ประโยชน์ใช้สอยที่สนองตอบไลฟ์สไตล์อย่างลงตัว ไม่ว่าจะเป็นโถงต้อนรับดีไซน์หรูสไตล์ Loft สระว่ายน้ำ ห้องออกกำลังกายที่ครบครันด้วยอุปกรณ์ และอุ่นใจ ตลอด 24 ชม. ด้วยระบบรักษาความปลอดภัยแบบ CCTV และ Access Card สำหรับเข้าออกภายในโครงการ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
109
2013
- บาท/ตร.ม.
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 243 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 151 ประกาศ

Centric Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 174 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

City Home Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Ville Cultural Center

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 234 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Supalai Wellington

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

Life Ratchadapisek

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,878 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,185 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,417 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,232 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,156 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,327 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างออกไป 820 เมตร

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,519 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 6,028 ประกาศ

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 4.2 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,503 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,191 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.3 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างออกไป 510 เมตร

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,719 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 4.3 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,563 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,311 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,531 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,685 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

อาคารเมืองไทยภัทร คอมเพล็กซ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.6 กม.

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 2,166 ประกาศ

ถนนประชาสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 2,643 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศขาย 820 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,145 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,205 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,330 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,129 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 39,002 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,831 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 27,520 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,364 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.51 - 26.18 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ เช่าคอนโด The Tempo Ratchada /เดอะ เทมโป รัชดา (B6809081) ID Line : @condo88

เช่าคอนโด The Tempo Ratchada /เดอะ เทมโป รัชดา (B6809081) ID Line : @condo88

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:01
รูปภาพ 🔥ห้องสตูดิโอกั้นเป็นสัดส่วน แต่งหรู เฟอร์จัดเต็มมาก ห้องพร้อมอยู่ บนทำเลดีๆ ใกล้ MRT ห้วยขวาง @ The Tempo Ratchada

🔥ห้องสตูดิโอกั้นเป็นสัดส่วน แต่งหรู เฟอร์จัดเต็มมาก ห้องพร้อมอยู่ บนทำเลดีๆ ใกล้ MRT ห้วยขวาง @ The Tempo Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
27 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:41
รูปภาพ 💥CP-8914💥ว่าง ให้ เช่า  เดอะ เทมโป รัชดา 👉แอดไลน์ @primahome

💥CP-8914💥ว่าง ให้ เช่า เดอะ เทมโป รัชดา 👉แอดไลน์ @primahome

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด เดอะ เท็มโป รัชดา ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด เดอะ เท็มโป รัชดา ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-5
27 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ ❤🔴Line @mwcondo📲🚨  The Tempo Ratchada

❤🔴Line @mwcondo📲🚨 The Tempo Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30.28 ตร.ม.
฿9,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🔥 🔥 ให้เช่า 📌 The Tempo Ratchada (ID Line : @veryrent) ต่อรองได้ ห้องปล่อยออกไวมาก!! ✅ เรามีสต็อกอีกหลายโครงการ ตอบไวมาก มีข้อเสนอดีๆทุกดีล

🔥 🔥 ให้เช่า 📌 The Tempo Ratchada (ID Line : @veryrent) ต่อรองได้ ห้องปล่อยออกไวมาก!! ✅ เรามีสต็อกอีกหลายโครงการ ตอบไวมาก มีข้อเสนอดีๆทุกดีล

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น High Floor
31 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:56
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ เท็มโป รัชดา MRT-ห้วยขวาง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-44702 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ เท็มโป รัชดา MRT-ห้วยขวาง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-44702 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 05:03

ประกาศขายในโครงการ (7)

📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด เดอะ เท็มโป รัชดา ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-49641

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
43 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿90,698 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:40
🔺 ขายคอนโด เดอะ เทมโป รัชดา อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ เอสพลานาดรัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿85,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:00
🎉 ขายคอนโด เดอะ เทมโป รัชดา อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ เอสพลานาดรัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿85,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด เดอะ เทมโป รัชดา อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ เอสพลานาดรัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿85,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
📌 ขายคอนโด เดอะ เทมโป รัชดา อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ เอสพลานาดรัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿85,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿85,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:10
SC0344🔥ขายด่วน เดอะ เทมโป รัชดา สตูดิโอ  25ตร.ม ชั้น4 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

SC0344🔥ขายด่วน เดอะ เทมโป รัชดา สตูดิโอ 25ตร.ม ชั้น4 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿2,680,000
UPDATE !
(฿107,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า City Home Ratchada43 ประกาศ
ขาย City Home Ratchada6 ประกาศ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17234 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1780 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวลลิงตัน
ศุภาลัย เวลลิงตัน

Supalai Wellington

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Wellington314 ประกาศ
ขาย Supalai Wellington118 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek180 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek104 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A