รูป The Teak Phattanakarn - Thong Lor - รูปที่ 1/14
รูป The Teak Phattanakarn - Thong Lor - รูปที่ 2/14
รูป The Teak Phattanakarn - Thong Lor - รูปที่ 3/14
รูป The Teak Phattanakarn - Thong Lor - รูปที่ 4/14
รูป The Teak Phattanakarn - Thong Lor - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

The Teak Phattanakarn - Thong Lor

เดอะ ทีค พัฒนาการ - ทองหล่อสวนหลวง กรุงเทพมหานคร0.0/5
20ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

 The Teak New พัฒนาการ-ทองหล่อ Urban Lifestyle Condo นิยามใหม่ของความใกล้เพียง 500 เมตร จาก Airport Link รามคำแหง 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
79
2016
40.00 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 158 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

The Base Garden Rama 9

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Garden Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Garden Rama 9

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 190 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

IDEO New Rama 9

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO New Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 386 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO New Rama 9

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

Plum Condo Ramkhamhaeng Station

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ramkhamhaeng Station

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ramkhamhaeng Station

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

dcondo Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

The Privacy Rama 9

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า The Privacy Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Rama 9

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

ห่างออกไป 70 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ รามคำแหง

ห่างออกไป 630 เมตร

BTS พระโขนง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,645 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,268 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,700 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,166 ประกาศ

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,863 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,958 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,956 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,818 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,107 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,025 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 4.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,466 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,243 ประกาศ

สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.8 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.4 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,471 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,836 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,154 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,565 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 2.7 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,956 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,263 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,480 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,378 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,492 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,966 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,018 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,802 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,335 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,705 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,234 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,849 ประกาศ

ท่าเรือรามหนึ่ง

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือรามหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือรามหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือคลองตัน

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือคลองตัน

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือคลองตัน

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,086 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,282 ประกาศ

โกลเด้น เพลส พระราม 9

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,615 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,132 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,640 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,112 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,900 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,721 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,358 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,814 ประกาศ

พัฒนาการ 10/1

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า พัฒนาการ 10/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พัฒนาการ 10/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พัฒนาการ 1

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า พัฒนาการ 1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พัฒนาการ 1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พัฒนาการ 3

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า พัฒนาการ 3

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พัฒนาการ 3

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พัฒนาการ 5

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า พัฒนาการ 5

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พัฒนาการ 5

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,789 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,809 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,481 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,657 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 37,933 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,336 ประกาศ

รพ.คลองตัน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คลองตัน

มีประกาศให้เช่า 27,939 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คลองตัน

มีประกาศขาย 10,217 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.00 - 31.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ #R3850 ให้เช่าคอนโด The Teak Pattanakarn - Thonglor

#R3850 ให้เช่าคอนโด The Teak Pattanakarn - Thonglor

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! The Teak. 1นอน 30ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! The Teak. 1นอน 30ตร.ม. Line id: @pfagent

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:39

ประกาศขายในโครงการ (20)

ขายคอนโด เดอะ ทีค พัฒนาการ-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ เจ อเวนิว

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿77,419 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:30
55.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

55.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
55 ตร.ม.
฿15,150,000
UPDATE !
(฿275,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
80.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

80.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
80.9 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿196,539 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
45.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
45 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿191,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
75.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

75.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
75 ตร.ม.
฿16,900,000
UPDATE !
(฿225,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
100.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

100.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
100 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿280,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
ขาย/.ให้เช่า 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ Hq thonglo by sansiri 43.5 Sqm

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
43.5 ตร.ม.
฿8,350,000
UPDATE !
(฿191,954 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
ให้เช่า HQ Thonhlor 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 79 ตารางเมตร

ให้เช่า HQ Thonhlor 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 79 ตารางเมตร

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
79 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿227,848 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
43.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

43.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
43 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿174,419 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
100 ตร.ม.
฿24,670,000
UPDATE !
(฿246,700 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
100.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

100.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
100 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿280,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
55.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

55.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
55 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿209,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
56.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

56.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
56.5 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿194,690 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
43.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

43.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
43.5 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿273,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
83.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

83.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23-24
83 ตร.ม.
฿26,900,000
UPDATE !
(฿324,096 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
79.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

79.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
79 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿239,241 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
43 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿244,186 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
58.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

58.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
58 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿168,966 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
79.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

79.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
79 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿208,861 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53

โครงการใกล้เคียง The Teak Phattanakarn - Thong Lor

เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9

The Base Garden Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 224 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 134 ประกาศ
ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน
ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน

Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ นิว พระราม 9
ไอดีโอ นิว พระราม 9

IDEO New Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO New Rama 9 386 ประกาศ
ขาย IDEO New Rama 9 126 ประกาศ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ขาย dcondo Ramkhamhaeng29 ประกาศ
เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9
เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9

The Privacy Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Privacy Rama 9119 ประกาศ
ขาย The Privacy Rama 949 ประกาศ
ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ - ทองหล่อ
ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ - ทองหล่อ

U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A