รูป The Signature by URBANO - รูปที่ 1/6
รูป The Signature by URBANO - รูปที่ 2/6
รูป The Signature by URBANO - รูปที่ 3/6
รูป The Signature by URBANO - รูปที่ 4/6
รูป The Signature by URBANO - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Signature by URBANO

เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่1543 พญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
57ยูนิตขาย
92ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียม High Rise สุดหรู ติดรถไฟฟ้า BTS สถานีสะพานควาย พร้อมเฟอร์นิเจอร์แบบ Built in

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 92 ห้อง และประกาศขาย 57 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Signature by URBANO
คอนโดมิเนียม
1543 พญาไท กรุงเทพมหานคร
253
2016
65.00 บาท/ตร.ม.
1
31

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

M Jatujak

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 261 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

THE LINE Phahon - Pradipat

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 349 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 244 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

U Delight @ Jatujak Station

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดให้เช่า 93 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

The Editor Saphan Khwai

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

IDEO Phaholyothin - Chatujak

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

BTS สะพานควาย

ห่างออกไป 70 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 2,114 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สะพานควาย

มีประกาศขาย 969 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,805 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,595 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,971 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,405 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 4.1 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,230 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.2 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,005 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,906 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 5.2 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 13,940 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,663 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,734 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,807 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.1 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,833 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,016 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,688 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,365 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,618 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,687 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,414 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,436 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,462 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,696 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,905 ประกาศ

จตุจักร

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า จตุจักร

มีประกาศให้เช่า 3,048 ประกาศ

ประกาศขาย จตุจักร

มีประกาศขาย 1,058 ประกาศ

สะพานควาย

ห่างออกไป 130 เมตร

ประกาศให้เช่า สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 2,428 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานควาย

มีประกาศขาย 1,096 ประกาศ

สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ

ห่างไป 2.2 กม.

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,078 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,259 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,627 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,126 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,040 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,878 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,234 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,500 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,424 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,827 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,354 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,869 ประกาศ

รพ.วิมุต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.วิมุต

มีประกาศให้เช่า 1,945 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิมุต

มีประกาศขาย 918 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 26,156 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 8,976 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 34.00 - 37.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (92)

ดูประกาศทั้งหมด (92)
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ BTS สะพานควาย BTS Saphan Khwai 50 เมตร ราคา 28,500 บาทต่อเดือน

ให้เช่า คอนโด เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ BTS สะพานควาย BTS Saphan Khwai 50 เมตร ราคา 28,500 บาทต่อเดือน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
48 ตร.ม.
฿28,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:12
รูปภาพ  The Signature by Urbano ✨ ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที💚 ใกล้ BTS สะพานควาย

The Signature by Urbano ✨ ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที💚 ใกล้ BTS สะพานควาย

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
55.92 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
รูปภาพ  เช่าคอนโด 💎 The Signature by Urbano 2นอน 61.74ตร.ม. 35k ⭐ ยูนิตสวย หรูหรา เฟอร์ครบ ใกล้ BTS สะพานควาย

เช่าคอนโด 💎 The Signature by Urbano 2นอน 61.74ตร.ม. 35k ⭐ ยูนิตสวย หรูหรา เฟอร์ครบ ใกล้ BTS สะพานควาย

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
61.74 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
รูปภาพ เช่าคอนโด 💎 The Signature by Urbano 2นอน 67.57ตร.ม. 34k ⭐ ยูนิตสวย เฟอร์ครบ ใกล้ BTS สะพานควาย

เช่าคอนโด 💎 The Signature by Urbano 2นอน 67.57ตร.ม. 34k ⭐ ยูนิตสวย เฟอร์ครบ ใกล้ BTS สะพานควาย

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
67.57 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
รูปภาพ 🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สะพานควาย สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สะพานควาย สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:00
รูปภาพ Code: 26KJ455  ให้เช่า The Signature by URBANO 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ455 ให้เช่า The Signature by URBANO 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
48 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:31
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่  ✨  💰 ราคา 35,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ✨ 💰 ราคา 35,000 บาท/เดือน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
56 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
รูปภาพ [P-44298] ให้เช่าด่วน! The Signature by URBANO ติด BTS สะพานควาย 0 เมตร ห้องมุม วิวสวย 2 นอน 2 น้ำ ราคา 35,000 บาท 085-592-2897 Line: @easythaihome

[P-44298] ให้เช่าด่วน! The Signature by URBANO ติด BTS สะพานควาย 0 เมตร ห้องมุม วิวสวย 2 นอน 2 น้ำ ราคา 35,000 บาท 085-592-2897 Line: @easythaihome

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
56 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:35
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2839867)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2839867)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
56 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2223639)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2223639)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2361181)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2361181)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
85 ตร.ม.
฿53,200/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2764101)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2764101)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
56 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ The Signature by URBANO 3 bedrooms, for rent

The Signature by URBANO 3 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
85 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
รูปภาพ Ashton Morph 38 HF-8983 2 bedrooms, for rent

Ashton Morph 38 HF-8983 2 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
70.92 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
รูปภาพ The Signature by URBANO 3 bedrooms, for rent

The Signature by URBANO 3 bedrooms, for rent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
85 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥34K- 2นอน ราคาดีที่สุดในตึก! ห้องแต่งดี ชั้นสูงสุด 25+ วิวดีมาก เฟอร์จัดเต็ม  พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีมาก ใกล้ BTS สะพานควาย @ The Signature by URBANO

🔥34K- 2นอน ราคาดีที่สุดในตึก! ห้องแต่งดี ชั้นสูงสุด 25+ วิวดีมาก เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีมาก ใกล้ BTS สะพานควาย @ The Signature by URBANO

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25+
56 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:02
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-51983 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-51983 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
54 ตร.ม.
฿31,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-51949 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-51949 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
56 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-51978 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-51978 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
48.5 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (57)

ดูประกาศทั้งหมด (57)
❤️‍🔥 ขายคอนโด The Signature by Urbano ใกล้ BTS สะพานควาย – ยูนิตชั้นสูง

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
48.5 ตร.ม.
฿7,580,000
UPDATE !
(฿156,289 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
🎉Fully Built-in, Modern Unit - The Signature by Urbano BTS Saphan Khwai

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
54.41 ตร.ม.
฿9,690,000
UPDATE !
(฿178,092 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
📉 3-Bedroom Combine Unit , The Signature by Urbano 🚆 near Bts Saphan Khwai

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2x
120 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿208,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
❤️‍🔥 ขายคอนโด The Signature by Urbano ใกล้ BTS สะพานควาย 💸 ราคาดีมาก ห้องกว้าง!

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
86.87 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿155,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
✨ ขาย เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ✨  💰 ราคา 11,500,000 บาท

✨ ขาย เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ✨ 💰 ราคา 11,500,000 บาท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
56 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿205,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
✨ ขาย เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ✨  ราคา 6,990,000 บาท

✨ ขาย เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ✨ ราคา 6,990,000 บาท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
48 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿145,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
✨ ขาย เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ✨  💰 ราคา 5,900,000 บาท

✨ ขาย เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ✨ 💰 ราคา 5,900,000 บาท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
37 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿159,459 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 1521081)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
49 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿173,469 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 1457812)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48.88 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿163,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 1485453)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
48 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2879204)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
56 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿205,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:23
P-132628 🏢ต้องการขายคอนโด เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ Phahonyothin Rd, Phaya Thai, Bangkok

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
48 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿170,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:20
P-136201 ต้องการขายคอนโด เดอะ ซิกเนเจอร์ บาย เออร์บาโน่ Phahonyothin Rd, Phaya Thai, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897\

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
48 ตร.ม.
฿7,960,000
UPDATE !
(฿165,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:00
48.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

48.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
48 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
49.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

49.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
49 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿183,673 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
56.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

56.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
56 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿205,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
49.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

49.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
49 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿175,510 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
48.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

48.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
48 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Signature by URBANO

เอ็ม จตุจักร
เอ็ม จตุจักร

M Jatujak

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Jatujak261 ประกาศ
ขาย M Jatujak107 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari244 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari116 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin72 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin49 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari19 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230