รูป The Riviera Ocean Drive - รูปที่ 1/20
รูป The Riviera Ocean Drive - รูปที่ 2/20
รูป The Riviera Ocean Drive - รูปที่ 3/20
รูป The Riviera Ocean Drive - รูปที่ 4/20
รูป The Riviera Ocean Drive - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

The Riviera Ocean Drive

เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟบางละมุง ชลบุรี0.0/5
116ยูนิตขาย
39ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 39 ห้อง และประกาศขาย 116 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Riviera Ocean Drive
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
412
2022
1
43

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Mare Pattaya

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Laguna Beach Resort 3 The Maldives

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Laguna Beach Resort 2

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 2

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 2

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Dusit Grand Park

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Dusit Grand Park

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Dusit Grand Park

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Atlantis Condo Resort Pattaya

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Atlantis Condo Resort Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Atlantis Condo Resort Pattaya

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Gallery Condominium

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Gallery Condominium

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด The Gallery Condominium

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Orient Resort and Spa

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Orient Resort and Spa

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Orient Resort and Spa

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Jomtien Beach Condominium

ห่างออกไป 580 เมตร

คอนโดให้เช่า Jomtien Beach Condominium

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Jomtien Beach Condominium

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Acqua

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Acqua

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Acqua

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Grand AD Jomtien Beach

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า The Grand AD Jomtien Beach

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Grand AD Jomtien Beach

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

แม็คโคร พัทยาใต้

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 508 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,584 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 312 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,335 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,279 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,165 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,130 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,384 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,178 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,502 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 727 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,070 ประกาศ

วัดพระใหญ่

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 783 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,089 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศให้เช่า 745 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศขาย 2,149 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 806 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 2,284 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 21.00 - 22.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (39)

ดูประกาศทั้งหมด (39)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2137265)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2137265)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
99 ตร.ม.
฿44,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1396559)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1396559)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 41
73 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2083525)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2083525)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
44 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2459692)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2459692)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2476436)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2476436)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2751872)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2751872)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
47 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2049586)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2049586)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2320763)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2320763)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
31 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2817145)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2817145)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
70 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2650574)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2650574)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2821341)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2821341)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
45 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2821338)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2821338)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 38
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2821340)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2821340)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
39 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1917355)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1917355)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
44 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2761033)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2761033)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
39 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2658726)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2658726)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 38
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2779244)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2779244)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
31 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2524615)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2524615)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
40 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2086429)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2086429)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
26 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (116)

ดูประกาศทั้งหมด (116)
คอนโดหรูใน The Riviera Ocean Drive 7.5 ลบ.

คอนโดหรูใน The Riviera Ocean Drive 7.5 ลบ.

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 41
36 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿208,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:53
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2136883)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
80.5 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿160,248 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1524580)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30.47 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿111,585 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2821343)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
45 ตร.ม.
฿5,250,000
UPDATE !
(฿116,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 994784)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
43.48 ตร.ม.
฿8,261,200
UPDATE !
(฿190,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2665806)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 42
50 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿196,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2137044)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
30.7 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿123,779 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2147386)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
42.96 ตร.ม.
฿5,899,000
UPDATE !
(฿137,314 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2137143)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
43.4 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿158,986 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1559384)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
43.4 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿161,060 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1965851)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
43.4 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿158,986 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:09
The Riviera Ocean Drive 2 bedrooms, for sale

The Riviera Ocean Drive 2 bedrooms, for sale

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
70.57 ตร.ม.
฿11,252,948
UPDATE !
(฿159,458 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06
The Riviera Ocean Drive ชั้นสูง ชื่อต่างประเทศ 6.99 ลบ

The Riviera Ocean Drive ชั้นสูง ชื่อต่างประเทศ 6.99 ลบ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
44 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿158,864 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:10
ขายคอนโด The Riviera Ocean Drive พัทยา ชั้น 10 ขนาด 30.42 ตร.ม. 1 ห้องนอน ห้องสวยพร้อมอยู่ โครงการคุณภาพจอมเทียน

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30.42 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿95,332 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:59
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 45.57 ตร.ม เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 45.57 ตร.ม เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
45.5 ตร.ม.
฿6,744,360
UPDATE !
(฿148,228 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
25.8 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

25.8 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 35
25.8 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿147,287 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 34.45 ตร.ม เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 34.45 ตร.ม เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
34.4 ตร.ม.
฿4,685,200
UPDATE !
(฿136,198 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
44.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

44.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
44 ตร.ม.
฿6,390,000
UPDATE !
(฿145,227 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
ขายคอนโดหรูในริเวียร่า โอเชียน ไดรฟ์

ขายคอนโดหรูในริเวียร่า โอเชียน ไดรฟ์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
39 ตร.ม.
฿7,330,000
UPDATE !
(฿187,949 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Riviera Ocean Drive

ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา

Supalai Mare Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Supalai Mare Pattaya40 ประกาศ
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ

Laguna Beach Resort 3 The Maldives

บางละมุง ชลบุรี
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2

Laguna Beach Resort 2

บางละมุง ชลบุรี
ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค

Dusit Grand Park

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Dusit Grand Park 9 ประกาศ
ขาย Dusit Grand Park 40 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Acqua3 ประกาศ
ขาย Acqua26 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by