รูป The Rajdamri - รูปที่ 1/7
รูป The Rajdamri - รูปที่ 2/7
รูป The Rajdamri - รูปที่ 3/7
รูป The Rajdamri - รูปที่ 4/7
รูป The Rajdamri - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

The Rajdamri

เดอะ ราชดำริปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
31ยูนิตขาย
109ยูนิตเช่า

เดอะ ราชดำริ คอนโดใกล้รถไฟฟ้าราชดำริเพียงแค่ 80 เมตร ห่าง Central World และ Siampagon เพียงแค่ 5 นาที ตัวอาคารมีการออกแบบที่ทันสมัย สวยงามเป็นที่สะดุดตาแก่ผู้พบเห็น อีกทั้งการบริหารการจัดการอาคารเช่นเดียวกับโรงแรมชั้นนำในประเทศไทย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 109 ห้อง และประกาศขาย 31 ห้อง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
278
2008
1
29

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 568 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 270 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 973 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 234 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,057 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 401 ประกาศ

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 432 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 186 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 335 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 303 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Q Langsuan

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Q Langsuan

มีคอนโดให้เช่า 158 ประกาศ

ขายคอนโด Q Langsuan

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

The Address Siam

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Siam

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Siam

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

28 Chidlom

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 482 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,129 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,420 ประกาศ

MRT สามย่าน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,351 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,342 ประกาศ

BTS ราชดำริ

ห่างออกไป 110 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,850 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,407 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,776 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,333 ประกาศ

BTS สยาม

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สยาม

มีประกาศให้เช่า 2,496 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สยาม

มีประกาศขาย 973 ประกาศ

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,836 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,957 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.4 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.2 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,740 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,842 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.1 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.5 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,551 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,342 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,199 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,704 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,081 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,931 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,616 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,832 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,365 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,310 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,859 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,610 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,865 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,989 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.8 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,728 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,417 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,509 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,847 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,183 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,342 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,367 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,458 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,959 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,264 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 2.1 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,971 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,179 ประกาศ

ประตูน้ำ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 15,452 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำ

มีประกาศขาย 5,753 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,183 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,447 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,549 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,168 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,742 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,569 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,607 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,473 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,212 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,246 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 11,045 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,746 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,321 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,114 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,486 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,487 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (109)

ดูประกาศทั้งหมด (109)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2088932)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2088932)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
112 ตร.ม.
฿67,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2088978)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2088978)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
67 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2411116)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2411116)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
67 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 681016)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 681016)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
58 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2088977)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2088977)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
67 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2414435)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2414435)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
67 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1348232)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1348232)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
112 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2088981)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2088981)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
45 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2481024)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2481024)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
26 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ 🍀🍀 Rare Unit❤️‍🔥 ให้เช่า📌 เดอะ ราชดำริ (Line:@rent2022)BTS ราชดำริ✨พร้อมเข้าอยู่🔖A11119

🍀🍀 Rare Unit❤️‍🔥 ให้เช่า📌 เดอะ ราชดำริ (Line:@rent2022)BTS ราชดำริ✨พร้อมเข้าอยู่🔖A11119

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
68 ตร.ม.
฿53,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:00
รูปภาพ 🔥 สำหรับเช่า !! ชั้นสูง 13++ 🔥 Code C20260300021..........The Rajdamri, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่ 📣📣

🔥 สำหรับเช่า !! ชั้นสูง 13++ 🔥 Code C20260300021..........The Rajdamri, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่ 📣📣

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13++
112 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:17
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2798816)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2798816)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
67 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2873899)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2873899)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
120 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2832928)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2832928)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
48 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2873680)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2873680)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
115 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 510333)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 510333)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
119 ตร.ม.
฿82,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 466070)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 466070)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
67 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27
รูปภาพ The Rajdamri, 💎 Luxury Classic Living with a spacious unit, Near Lumpini Park 🌳

The Rajdamri, 💎 Luxury Classic Living with a spacious unit, Near Lumpini Park 🌳

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3x
173.52 ตร.ม.
฿185,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:08
รูปภาพ The Rajdamri, Luxury Classic Loft 💎 ใจกลางเมือง วิวสวนลุมพินีเต็มตา 🌳

The Rajdamri, Luxury Classic Loft 💎 ใจกลางเมือง วิวสวนลุมพินีเต็มตา 🌳

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2x
285 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:08

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2466085)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
132 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿60,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 566490)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
112 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿55,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:29
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1908992)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
112 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿73,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1577805)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
119 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿75,630 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2031670)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
115 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿73,913 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1984680)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
112 ตร.ม.
฿7,700,000
UPDATE !
(฿68,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 469360)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
120 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:52

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
120 ตร.ม.
฿9,700,000
NEW !
(฿80,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:23
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2691958)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
67 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿63,433 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:09
The Rajdamri 2 bedrooms, for sale

The Rajdamri 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
112 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿89,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:06
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ราชดำริ 5628052

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ราชดำริ 5628052

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
67 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿63,433 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ราชดำริ 1734046

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ราชดำริ 1734046

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
120 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿80,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ราชดำริ 1179958

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ราชดำริ 1179958

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿57,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ราชดำริ 5776503

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ราชดำริ 5776503

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
58 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿105,172 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ราชดำริ 36895

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ราชดำริ 36895

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
119 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿79,832 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ราชดำริ 1963599

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ราชดำริ 1963599

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
112 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿55,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ราชดำริ 5791562

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ราชดำริ 5791562

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
64 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿59,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
🔥MD-25068380 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด เดอะ ราชดำริ  รีบจองก่อนหลุด 🔥

🔥MD-25068380 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด เดอะ ราชดำริ รีบจองก่อนหลุด 🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
45 ตร.ม.
฿2,999,000
NEW !
(฿66,644 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:35
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ราชดำริ MD-25068380

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
45 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿77,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:35

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Rajdamri

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom568 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom270 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless973 ประกาศ
ขาย Life One Wireless234 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1057 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit401 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q Langsuan158 ประกาศ
ขาย Q Langsuan51 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สยาม
ดิ แอดเดรส สยาม

The Address Siam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Siam90 ประกาศ
ขาย The Address Siam26 ประกาศ
ทเวนตี้เอท ชิดลม
ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom482 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom78 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230