รูป The Madison - รูปที่ 1/17
รูป The Madison - รูปที่ 2/17
รูป The Madison - รูปที่ 3/17
รูป The Madison - รูปที่ 4/17
รูป The Madison - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

The Madison

เดอะ เมดิสันวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
26ยูนิตขาย
154ยูนิตเช่า

เดอะ เมดิสัน The Madison พัฒนาโดย บริษัท โรจนะ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 36 ชั้น 151 ยูนิต คอนโด High Rise 36 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 41 ภายนอกและภายในอาคาร ด้วยการใช้โทนสีสบายตา ให้ความเป็นธรรมชาติ เน้นการออกแบบและตกแต่งแบบเรียบง่าย ให้ทุกการใช้ประโยชน์จากพื้นที่ใช้สอยเกิดความคุ้มมากที่สุด ใกล้รถไฟฟ้า และ สถานที่สำคัญมากมายสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ซาวน่า, สวนพักผ่อน และรปภ.24 ชม. - ใกล้รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ -Emporium, EmQuatier, Terminal 21, K Village, Gateway เอกมัย, สวนเบญจสิริ -รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, รพ.เทพธารินทร์ และ รพ.สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 154 ห้อง และประกาศขาย 26 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Madison
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
151
2007
40 บาท/ตร.ม.
1
36

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 597 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 262 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 518 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 411 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 227 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 464 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 599 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 124 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 368 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 102 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Noble Refine

ห่างออกไป 180 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 367 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 200 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,007 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,403 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,618 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,912 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,621 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,005 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,003 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,871 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.7 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,980 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,295 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,667 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,019 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,056 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,364 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,390 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,781 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,221 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,595 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,827 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,527 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,632 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,631 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,187 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,563 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,702 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,934 ประกาศ

พร้อมพงษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,477 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,621 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,096 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,433 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 420 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,389 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,774 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,253 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,630 ประกาศ

สุขุมวิท 26

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 26

มีประกาศให้เช่า 947 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 26

มีประกาศขาย 342 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,067 ประกาศ

สุขุมวิท 41

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 41

มีประกาศให้เช่า 316 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 41

มีประกาศขาย 60 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,249 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,079 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,286 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,668 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,549 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,672 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,139 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,936 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,678 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,917 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,867 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,719 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 115.00 - 152.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (154)

ดูประกาศทั้งหมด (154)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2662469)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2662469)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
115 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2751868)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2751868)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
114 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2831945)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2831945)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
162 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1233884)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1233884)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
115 ตร.ม.
฿63,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2237251)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2237251)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
230 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2895065)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2895065)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
186 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2090498)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2090498)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
152 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2625365)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2625365)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
115 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2746765)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2746765)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
120 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2902719)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2902719)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
160 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2727534)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2727534)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
150 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1523399)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1523399)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 28
160 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ เช่าคอนโด 🐾 สวรรค์ของคนรักสัตว์!💎 The Madison Condominium Sukhumvit 41 3นอน 145ตร.ม. 83k ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

เช่าคอนโด 🐾 สวรรค์ของคนรักสัตว์!💎 The Madison Condominium Sukhumvit 41 3นอน 145ตร.ม. 83k ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x
145 ตร.ม.
฿83,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
รูปภาพ PM010635 ✨Flash Deal ✨The Madison Sukhumvit 41 (3Bed3Bath230SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 135,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM010635 ✨Flash Deal ✨The Madison Sukhumvit 41 (3Bed3Bath230SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 135,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20-25
230 ตร.ม.
฿135,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:00
รูปภาพ The Madison (คอนโด เดอะ เมดิสัน) 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

The Madison (คอนโด เดอะ เมดิสัน) 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
151 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:51
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 อาคาร 1 ชั้น 20 3 ห้องนอน ขนาด 230 ตรม ใกล้ Emporium

ให้เช่าคอนโด เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 อาคาร 1 ชั้น 20 3 ห้องนอน ขนาด 230 ตรม ใกล้ Emporium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
230 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 ราคา 140,000 บาทต่อเดือน

ให้เช่า เดอะ เมดิสัน สุขุมวิท 41 ราคา 140,000 บาทต่อเดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
230 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ The Madison Condominium Sukhumvit 41 💥 ใหม่! ยูนิตกว้างใจกลางสุขุมวิท-พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

The Madison Condominium Sukhumvit 41 💥 ใหม่! ยูนิตกว้างใจกลางสุขุมวิท-พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
150 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:08
รูปภาพ The Madison 3 bedrooms, for rent

The Madison 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
189 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873455)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19
161.43 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿185,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2675849)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
115 ตร.ม.
฿26,000,000
UPDATE !
(฿226,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 889674)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 28
160 ตร.ม.
฿42,200,000
UPDATE !
(฿263,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมดิสัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 513584)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
146 ตร.ม.
฿32,411,000
UPDATE !
(฿221,993 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
613.8 ตร.ม.  5 ห้องนอน  6 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

613.8 ตร.ม. 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
6 น้ำ
ชั้น 35
613.8 ตร.ม.
฿239,000,000
UPDATE !
(฿389,378 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
115.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

115.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
115.5 ตร.ม.
฿24,900,000
UPDATE !
(฿215,584 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
222.3 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

222.3 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 12A
222.3 ตร.ม.
฿42,900,000
UPDATE !
(฿192,982 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
112.9 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

112.9 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
112.9 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿194,863 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
114.3 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

114.3 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
114.3 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿218,723 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
151.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

151.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21
151 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿231,788 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
162.2 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

162.2 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
162.2 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿178,792 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
151.3 ตร.ม.  3 ห้องนอน  4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

151.3 ตร.ม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
151.3 ตร.ม.
฿33,500,000
UPDATE !
(฿221,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
171.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

171.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
171.8 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿261,932 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
161.4 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

161.4 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19
161.4 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿185,874 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
115.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

115.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
115 ตร.ม.
฿26,000,000
UPDATE !
(฿226,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
220.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

220.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
220 ตร.ม.
฿39,000,000
UPDATE !
(฿177,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
152.3 ตร.ม.  2 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

152.3 ตร.ม. 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
152.3 ตร.ม.
฿32,500,000
UPDATE !
(฿213,395 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
151.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

151.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 12A
151 ตร.ม.
฿28,800,000
UPDATE !
(฿190,728 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมดิสัน 85227

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมดิสัน 85227

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 28
160 ตร.ม.
฿44,800,000
UPDATE !
(฿280,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Madison

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24597 ประกาศ
ขาย Park 24262 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24518 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24214 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23464 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix599 ประกาศ
ขาย Noble Remix266 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36185 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36124 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place368 ประกาศ
ขาย The Emporio Place136 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine367 ประกาศ
ขาย Noble Refine105 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230