คอนโดมิเนียม

The Green Ninth Rama 9

เดอะ กรีน ไนน์ พระราม 929/50 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
4ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า
โครงการล้อมรอบด้วยแหล่งอำนวยความสะดวก อาทิ โรงพยาบาลพระรามเก้า 9 เซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 9 และฟอร์จูนทาวน์ การเดินทางสะดวก สามารถเข้า-ออกได้หลากหลายเส้นทาง อาทิ ถนนเพชรบุรีตัดใหม่ ถนนจตุรทิศ และถนนพระราม 9

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 4 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Green Ninth Rama 9

ชื่ออื่นๆ

  • เดอะ กรีน ไนน์
  • The Green Ninth
คอนโดมิเนียม
29/50 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
167
2008
1
9

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 636 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

T.C. Green

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 244 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดให้เช่า 708 ประกาศ

ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดขาย 330 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 380 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Supalai Veranda Rama 9

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 344 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 88 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 313 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Rhythm Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 301 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

MRT พระราม 9

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 10,283 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พระราม 9

มีประกาศขาย 3,452 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,576 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,862 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 53,945 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,721 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,705 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,692 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,892 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,618 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,368 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.3 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,104 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,578 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 18,904 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

มีประกาศขาย 6,892 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,556 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,870 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,576 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,529 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

ห่างไป 2.1 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,694 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,338 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 18,956 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,765 ประกาศ

อาร์ ซี เอ

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า อาร์ ซี เอ

มีประกาศให้เช่า 6,005 ประกาศ

ประกาศขาย อาร์ ซี เอ

มีประกาศขาย 1,924 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,717 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,229 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,919 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,597 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,309 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,424 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,225 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,531 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,490 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,562 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,129 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,804 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,803 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,600 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,401 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,473 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ ให้เช่า เดอะ กรีน ไนน์ พระราม 9 The Green Ninth Rama 9 ห้องสวยติดวอลล์เปเปอร์ เฟอร์ไฟฟ้าครบ มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่ปลาย พคSTANDARD

ให้เช่า เดอะ กรีน ไนน์ พระราม 9 The Green Ninth Rama 9 ห้องสวยติดวอลล์เปเปอร์ เฟอร์ไฟฟ้าครบ มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่ปลาย พค

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
26.5 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 09:38
รูปภาพ 40 sqm 1 Bedroom Condo at TC Green Rama 9

40 sqm 1 Bedroom Condo at TC Green Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:23
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 35 SQ.M TC Green Rama 9

1 Bed 1 Bath 35 SQ.M TC Green Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:23
รูปภาพ 2 Bed 1 Bath 60 SQ.M TC Green Rama 9

2 Bed 1 Bath 60 SQ.M TC Green Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
60 ตร.ม.
฿29,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:15
รูปภาพ 2 Bedroom  1 Bathroom 56 SQ.M TC Green Rama 9

2 Bedroom 1 Bathroom 56 SQ.M TC Green Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
56 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:15
รูปภาพ  #K333 ให้เช่า คอนโด เดอะกรีน ไนน์  พระราม 9 ใกล้ RCA

#K333 ให้เช่า คอนโด เดอะกรีน ไนน์ พระราม 9 ใกล้ RCA

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1687 ให้เช่า The Green Ninth Rama9

#S1687 ให้เช่า The Green Ninth Rama9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ กรีน ไนน์ พระราม 9 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะ กรีน ไนน์ พระราม 9 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:38
รูปภาพ 40 sqm modern 1 bedroom condo at TC Green Rama 9 Huai Khwang

40 sqm modern 1 bedroom condo at TC Green Rama 9 Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
40 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:00
รูปภาพ A034851 The Green Ninth Rama 9

A034851 The Green Ninth Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
72 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

ประกาศขายในโครงการ (4)

38.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

38.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
38 ตร.ม.
฿3,320,000
UPDATE !
(฿87,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
54.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

54.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
54 ตร.ม.
฿4,450,000
UPDATE !
(฿82,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
38.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

38.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
38.3 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿99,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
คอนโดพระราม9 ห้วยขวาง เดอะกรีนไนน์ คอนโด

คอนโดพระราม9 ห้วยขวาง เดอะกรีนไนน์ คอนโด

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿1,600,000
(฿64,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 14:45

โครงการใกล้เคียง The Green Ninth Rama 9

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke636 ประกาศ
ขาย Life Asoke175 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green244 ประกาศ
ขาย T.C. Green98 ประกาศ
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ ไลน์ อโศก - รัชดา
เดอะ ไลน์ อโศก - รัชดา

The LINE Asoke - Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke301 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke94 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา