คอนโดมิเนียม

The Executive House

ดิ เอ็กเซ็คคิวทีฟ เฮ้าส์บางรัก กรุงเทพมหานคร0.0/5
3ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 3 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (3)

-
1984
1
18

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 192 ประกาศ

Rhythm Sathorn

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 430 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 187 ประกาศ

Noble Revo Silom

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 331 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 283 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Wish @ Samyan

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Wish @ Samyan

มีคอนโดให้เช่า 58 ประกาศ

ขายคอนโด Wish @ Samyan

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Ivy Sathorn 10

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Sathorn 10

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

MRT สามย่าน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,274 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,388 ประกาศ

BTS สุรศักดิ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สุรศักดิ์

มีประกาศให้เช่า 3,032 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สุรศักดิ์

มีประกาศขาย 1,582 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.3 กม.

ม.ราชภัฏธนบุรี

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 6,561 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏธนบุรี

มีประกาศขาย 2,856 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,851 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,128 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,581 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,702 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,322 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,516 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 2.4 กม.

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,304 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,919 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,059 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,009 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,439 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,959 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,583 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,845 ประกาศ

คลองสานพลาซ่า

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า คลองสานพลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 1,480 ประกาศ

ประกาศขาย คลองสานพลาซ่า

มีประกาศขาย 678 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,159 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,452 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,333 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,761 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,617 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,260 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,507 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,614 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,646 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 3,061 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,832 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,673 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,470 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,844 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,450 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,576 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,765 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,640 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,448 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,825 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 15,225 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,772 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,467 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,598 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,934 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,232 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,892 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,844 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ไชน่าทาวน์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,486 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,499 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,105 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,264 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (3)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ธารทิพย์การ์เด้นเพลส ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2358149)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
65.28 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿68,781 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ธารทิพย์การ์เด้นเพลส ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2869296)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32.64 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿67,096 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 19:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ธารทิพย์การ์เด้นเพลส ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2417290)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32.96 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿66,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/11/2568 09:50

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan192 ประกาศ
ริธึ่ม สาทร
ริธึ่ม สาทร

Rhythm Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sathorn430 ประกาศ
ขาย Rhythm Sathorn187 ประกาศ
โนเบิล รีโว สีลม
โนเบิล รีโว สีลม

Noble Revo Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom204 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom136 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn331 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn163 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom283 ประกาศ
ขาย Ashton Silom144 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Wish @ Samyan58 ประกาศ
ขาย Wish @ Samyan79 ประกาศ
ไอวี่ สาทร 10
ไอวี่ สาทร 10

Ivy Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Sathorn 1087 ประกาศ
ขาย Ivy Sathorn 1016 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A