The Excel Hideaway Sukhumvit 71
- Highlight
- ที่อยู่โครงการ
- รูปภาพ
- รายละเอียดโครงการ
- สิ่งอำนวยความสะดวก
ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 The Excel Hideaway Sukhumvit 71 พัฒนาโดย บริษัท ออลล์ อินสไปร์ ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 3 อาคาร สูง 8 ชั้น 672 ยูนิต (ร้านค้า 2 ยูนิต) คอนโด Low Rise บรรยากาศผ่อนคลาย เดินทางสะดวกบนทำเลย่านพระโขนงตั้งอยู่ใน ซ.ปรีดีย์พนมยงค์14 สุขุมวิท 71 ใกล้ทางด่วน และ BTS 2 สถานี พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช, รถไฟฟ้า BTS พระโขนง -ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์, ทางพิเศษเฉลิมมหานคร -ตลาดพระโขนง, Max Valu Supermarket, Habito mall, Summer Hill ,W Market, The Phyll -Century the movie plaza อ่อนนุช ,Gateway เอกมัย , Major Sukhunvit -ม.กรุงเทพ, Wells International School ทองหล่อ, Bangkok Prep -รพ.สุขุมวิท , รพ.กล้วยน้ำไท

ดูทั้งหมด (18)รายละเอียดโครงการ
| ชื่อโครงการ | The Excel Hideaway Sukhumvit 71 |
|---|---|
| ชื่อเรียกอื่นๆ |
|
| ประเภทห้องในโครงการ |
|
| ความสูงเพดาน | 2.40 เมตร |
| ค่าส่วนกลาง | 45.00 บาท/ตร.ม |
| จำนวนอาคาร | 3 |
| จำนวนชั้น | 8 |
| จำนวนยูนิตในโครงการ | 672 ยูนิต |
| ปีที่สร้างเสร็จ | 2019 |
สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ
คอนโดให้เช่าใน ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71
ประเภทห้อง
ราคา
Filters
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้เช่าคอนโด The Excel Hideaway สุขุมวิท 71 เฟอร์ครบพร้อมอยู่ เฟอร์ครบพร้อมอยู่** Line ID: @ppagentThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 530 ตร.ม.฿10,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 23:30UPDATE !
🔥The Excel Hideaway Sukhumvit 71🔥 ห้องสวย พร้อมอยู่ //สอบถามเพิ่มเติมที่ Line Official: @Promptyou1The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำ30 ตร.ม.฿10,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 23:24UPDATE !
🍀🍀 Cozy room🍀 ให้เช่า📌 ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 (Line: @rent2022)BTS พระโขนง พร้อมเข้าอยู่ 🔖A04205The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 260 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 21:21UPDATE !
✨ ให้เช่า ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 ✨ 💰 ราคา 26,000 บาท/เดือนThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำ60 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 21:00UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1534742)The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำ60 ตร.ม.฿27,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 20:27UPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-86911 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 260 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 19:46UPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-56062 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 429 ตร.ม.฿11,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 19:46NEW !
เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-90208 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 528 ตร.ม.฿13,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 19:46UPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-92442 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 635 ตร.ม.฿13,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 19:46UPDATE !
ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนงThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 527 ตร.ม.฿12,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 19:45UPDATE !
🎈#MT2604_050🎈💥ด่วน💥ว่าง29 เม.ย.69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁2️⃣6️⃣ k.🔥🚆 ใกล้ BTS อ่อนนุช คอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 𝟳𝟭The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 260 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 19:11UPDATE !
ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนงThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 260 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 17:45UPDATE !
เช่าคอนโด The Excel Hideaway Sukhumvit 71/ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 (E6902012) ID Line : @condo101The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 628 ตร.ม.฿12,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 17:01UPDATE !
🎊 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนงThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 260 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 16:30UPDATE !
💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 1130 ตร.ม.฿10,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 16:15UPDATE !
🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 628 ตร.ม.฿10,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 16:15UPDATE !
📌 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนงThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 260 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 15:30UPDATE !
#R3418 ให้เช่า The Excel Hideaway Sukhumvit 71The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 260 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 14:45UPDATE !
#R419 ให้เช่า The Excel Hideaway Sukhumvit 71 ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 58.5 ตร.ม. ตึก B ชั้น 8The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 858.5 ตร.ม.฿23,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 14:45UPDATE !
#Z2258💥020968🔥ให้เช่าคอนโด The Excel Hideaway Sukhumvit 71The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 628 ตร.ม.฿12,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 14:45UPDATE !
#K200 📢📌ให้เช่า คอนโด The Excel Sukhumvit71 วิวเมือง ไม่ติดทางด่วน ,อยู่ตรงข้ามHabito Mall, มีรถรับส่ง BTS พระโขนงThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 626 ตร.ม.฿11,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 14:45UPDATE !
#K164 📢📌ให้เช่า คอนโด The Excel Sukhumvit71 ✨The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน1 น้ำชั้น 1839 ตร.ม.฿22,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 14:45UPDATE !
#R3413 ให้เช่า The Excel Hideaway Sukhumvit 71The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 628 ตร.ม.฿12,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 14:45UPDATE !
#Z4515💥 080269 🔥ให้เช่าคอนโด The Excel Hideaway Sukhumvit 71The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 628 ตร.ม.฿12,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 14:45UPDATE !
#R3479 ให้เช่าคอนโด The Excel Hideaway Sukhumvit 71The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 428 ตร.ม.฿12,500 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 14:45UPDATE !
🔺 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนงThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 260 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 14:30UPDATE !
ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนงThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 656 ตร.ม.฿22,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 14:00UPDATE !
🚩 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนงThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 260 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 13:30UPDATE !
🎉 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร B ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนงThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 260 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 12:31UPDATE !
The Excel Hideaway Sukhumvit 71 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorentalThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 260 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 12:09UPDATE !
ให้เช่า ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 เลขที่ 148/567 (วิวสระ ทิศตะวันออก)The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 530 ตร.ม.฿13,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 12:00UPDATE !
DL25060377 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 (The Excel Hideaway Sukhumvit 71) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvcThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 230 ตร.ม.฿11,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 11:30UPDATE !
DL25040156 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 (The Excel Hideaway Sukhumvit 71) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixiThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 628 ตร.ม.฿12,500 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 11:30UPDATE !
ปล่อยเช่าคอนโดด่วน!! พร้อมเข้าอยู่ 6 พ.ค. 69 นี้ ใกล้ BTS อ่อนนุช, พระโขนง / จองก่อนได้ก่อน✨ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 228 ตร.ม.฿11,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 11:00UPDATE !
ปล่อยเช่าด่วน!! พร้อมเข้าอยู่ 15 พ.ค. 69 นี้ ราคานี้เฉพาะโอนจอง ราคาดีที่สุด✨The Excel Hideaway Sukhumvit 71The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 428 ตร.ม.฿11,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 11:00UPDATE !
ให้เช่า ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันทีThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 829 ตร.ม.฿12,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 10:50UPDATE !
💥CP-7997💥ว่าง ให้ เช่า ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 👉แอดไลน์ @wincondoThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 230 ตร.ม.฿11,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 10:10UPDATE !
💥CP-7253💥ว่าง ให้ เช่า ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 👉แอดไลน์ @primecondoThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 428 ตร.ม.฿12,500 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 10:10UPDATE !
💥CP-7293💥ว่าง ให้ เช่า ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 👉แอดไลน์ @primecondoThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 628 ตร.ม.฿12,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 10:10UPDATE !
ให้เช่าคอนโด The Excel Hideaway Sukhumvit 71 (27.95 ตร.ม.) เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 827.95 ตร.ม.฿12,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :13/05/2026 9:03UPDATE !
ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ตลาดพระโขนงThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 329 ตร.ม.฿12,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :12/05/2026 18:45UPDATE !
FOR RENT : The Excel Hideaway Sukhumvit 71🔥PRICE 🔥 26,000 BAHT/Month 🔥line :@190evxglThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 260 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :12/05/2026 13:05UPDATE !
🏢✨ ปล่อยเช่า คอนโด The Excel Hideaway สุขุมวิท 71 ✨🏢 📍 ใกล้ BTS อ่อนนุช & BTS พระโขนงThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 260 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :11/05/2026 21:51UPDATE !
ให้เช่า ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 เฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันทีThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 728 ตร.ม.฿12,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :11/05/2026 21:29UPDATE !
P ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันทีThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 527 ตร.ม.฿12,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :11/05/2026 21:29UPDATE !
🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! The Excel Hideaway Sukhumvit 71 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028982The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำ60 ตร.ม.฿25,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :11/05/2026 12:15UPDATE !
เช่า ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 830 ตร.ม.฿8,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :10/05/2026 5:56UPDATE !
ให้เช่า Condo 1-ห้องนอน The Excel Hideaway Sukhumvit 71 บีทีเอสพระโขนงThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 230 ตร.ม.฿12,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :10/05/2026 0:07UPDATE !
🎈 For Rent 🏨 The Excel Hideaway Sukhumvit 71 (ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71)🏨 JA-1031The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 628 ตร.ม.฿12,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :08/05/2026 10:25UPDATE !
🎉 For Rent 🏤 The Excel Hideaway Sukhumvit 71 (ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71) 🏤 JA-1368The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 829 ตร.ม.฿12,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :08/05/2026 10:25UPDATE !
ปล่อยเช่า The Excel Hideaway Sukhumvit 71 ราคา 11,000 บาท พร้อมชม ติดต่อมาได้เลยThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 228 ตร.ม.฿11,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :08/05/2026 8:59UPDATE !
🏡 ปล่อยเช่าคอนโด The Excel Hideaway Sukhumvit 71 พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์โมเดิร์น บรรยากาศเงียบสงบ เดินทางสะดวกThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 231 ตร.ม.฿13,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :06/05/2026 16:48UPDATE !
ให้ เช่า คอนโด N2795 The Excel Hideaway สุขุมวิท 71 60 ตรมThe Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 260 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :05/05/2026 16:48UPDATE !
‼️ คอนโดห้องใหญ่ แต่งสวย ราคาถูกในอ่อนนุช ‼️The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำ60 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :04/05/2026 23:22UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2109975)The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำ28 ตร.ม.฿12,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :03/05/2026 2:22UPDATE !
P-126414 หรูหราใจกลางสุขุมวิท!ดิ เอ็กเซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง 26,000 บาท l Line Id: @easycondoplus l 099-229-6397The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 260 ตร.ม.฿26,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :30/04/2026 10:19UPDATE !
ให้เช่า ✨ The Excel Sukhumvit 71 ✨สะดวกขึ้นทางด่วน เชื่อม สุขุมวิท เอกมัย ทองหล่อ พระราม 4-เพชรบุรี ไลน์ @sariproperty 082-558-9459The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 828 ตร.ม.฿12,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :21/04/2026 12:14UPDATE !
ให้เช่า The Excel Hideaway Sukhumvit 71The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร2 นอน2 น้ำชั้น 260 ตร.ม.฿25,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :10/04/2026 14:37
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1446761)The Excel Hideaway Sukhumvit 71ให้เช่า- วัฒนา กรุงเทพมหานคร1 นอน1 น้ำชั้น 528 ตร.ม.฿13,000 / เดือนเลื่อนประกาศ :18/07/2025 10:15UPDATE !

โครงการใกล้เคียง

2.7 กม.
มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ
ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

2.3 กม.

2.2 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
6.5 กม.
3 กม.
2.9 กม.
4.2 กม.
0 กม.
2.7 กม.
2.1 กม.
2.2 กม.
4.1 กม.
4.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
2.1 กม.
2.2 กม.
4.1 กม.
4.2 กม.
รีวิวของโครงการ
0.0
(รีวิวจาก 0 คน)ยังไม่มีรีวิวของคอนโด