รูป The Diplomat 39 - รูปที่ 1/19
รูป The Diplomat 39 - รูปที่ 2/19
รูป The Diplomat 39 - รูปที่ 3/19
รูป The Diplomat 39 - รูปที่ 4/19
รูป The Diplomat 39 - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

The Diplomat 39

เดอะ ดิโพลแมท 39วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
93ยูนิตขาย
182ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมสุดหรูระดับซูเปอร์ลักชัวรี่ บนทำเลใจกลางกรุงเทพฯ ซอยสุขุมวิท 39 ภายใต้คอนเซ็ปต์ "THE TIMELESS TREASURE"

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 182 ห้อง และประกาศขาย 93 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Diplomat 39
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
156
เมตร
2019
90.00 บาท/ตร.ม.
1
31
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไรมอน แลนด์  logo

ไรมอน แลนด์

15โครงการ
1810ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 948 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

Park 24

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 601 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 520 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 216 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 454 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 470 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 165 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 591 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 265 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 359 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 120 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Noble Refine

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 375 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,081 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,354 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,376 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,994 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,055 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,101 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,964 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,423 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,254 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,061 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,297 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,366 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,772 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,773 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,599 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,580 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,348 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,478 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,455 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,731 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,747 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,562 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,220 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,989 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,580 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,380 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,744 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,743 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,540 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,589 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,303 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,348 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,122 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,119 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,842 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,045 ประกาศ

สุขุมวิท 39

ห่างออกไป 170 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 39

มีประกาศให้เช่า 2,323 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 39

มีประกาศขาย 664 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,784 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,588 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,224 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,854 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,917 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,071 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,514 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,033 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 54 - 60 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (182)

ดูประกาศทั้งหมด (182)
รูปภาพ [ที่สุดของความหรู! ให้เช่า P-49223 เดอะ ดิโพลแมท 39 สุขุมวิท พร้อมเครื่องซักผ้า ใกล้ BTS พร้อมพงษ์] | 60,000 | line @easythaihome 085-592-2897

[ที่สุดของความหรู! ให้เช่า P-49223 เดอะ ดิโพลแมท 39 สุขุมวิท พร้อมเครื่องซักผ้า ใกล้ BTS พร้อมพงษ์] | 60,000 | line @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
54 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:40
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2749821)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2749821)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
54 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2874376)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2874376)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
152 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873872)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873872)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
74 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873596)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873596)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
76 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2781513)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2781513)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
217 ตร.ม.
฿280,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2848746)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2848746)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
59 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2865525)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2865525)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
92 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2920124)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2920124)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
55 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2867189)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2867189)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
152 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1852732)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1852732)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
85 ตร.ม.
฿72,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2881325)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2881325)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
64 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2881401)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2881401)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
64 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:19
รูปภาพ 🔥65K🔥 - 2 นอน 2 น้ำ มีอ่าง 76 ตร.ม. ทำเลดีเดินทางสะดวกใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 100 ม. ที่คอนโด The Diplomat 39 / ให้เช่าคอนโด

🔥65K🔥 - 2 นอน 2 น้ำ มีอ่าง 76 ตร.ม. ทำเลดีเดินทางสะดวกใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 100 ม. ที่คอนโด The Diplomat 39 / ให้เช่าคอนโด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
76 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:09
รูปภาพ 2 Bed 2 Bath 76 SQ.M The Diplomat 39

2 Bed 2 Bath 76 SQ.M The Diplomat 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
76 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ 2 Bed 2 Bath 75 SQ.M The Diplomat 39

2 Bed 2 Bath 75 SQ.M The Diplomat 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
75 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ 2 Bed 2 Bath 76 SQ.M The Diplomat 39

2 Bed 2 Bath 76 SQ.M The Diplomat 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
76 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ 3 Bedroom 4 Bathroom 152 SQ.M The Diplomat 39

3 Bedroom 4 Bathroom 152 SQ.M The Diplomat 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
152 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 54 SQ.M. The Diplomat 39

1 Bed 1 Bath 54 SQ.M. The Diplomat 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
54 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (93)

ดูประกาศทั้งหมด (93)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2828321)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
85 ตร.ม.
฿24,800,000
UPDATE !
(฿291,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1387871)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
59 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿252,542 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1388728)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
54 ตร.ม.
฿13,800,000
UPDATE !
(฿255,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:49
ขายคอนโด เดอะ ดิโพลแมท 39 อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 64 ตรม ใกล้ The EM District

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
64 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿304,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2927839)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
84 ตร.ม.
฿24,700,000
NEW !
(฿294,048 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:16
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2874519)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
76 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿368,421 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:45

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
152 ตร.ม.
฿55,000,000
UPDATE !
(฿361,842 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:45
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2874320)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
93 ตร.ม.
฿34,000,000
NEW !
(฿365,591 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:45

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
64 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿304,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:45

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
64 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿304,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:45
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 659088)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
94 ตร.ม.
฿31,250,000
UPDATE !
(฿332,447 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1513188)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
84 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿297,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:23
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ดิโพลแมท 39 MD-25081696

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
85 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿294,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
📌 ด่วน‼️ ขายราคาทุน ✅ คอนโด เดอะ ดิโพลแมท 39 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-91528

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
64 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿289,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ดิโพลแมท 39 MD-25016053

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
76 ตร.ม.
฿23,400,000
UPDATE !
(฿307,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2733821)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
54 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿324,074 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2748177)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
83.43 ตร.ม.
฿27,000,000
UPDATE !
(฿323,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2828320)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
63 ตร.ม.
฿18,800,000
UPDATE !
(฿298,413 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
85 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿329,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Diplomat 39

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke948 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke142 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24601 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24520 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24216 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23470 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23165 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix591 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place359 ประกาศ
ขาย The Emporio Place131 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine375 ประกาศ
ขาย Noble Refine106 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน