รูป The Complete Rajprarop - รูปที่ 1/10
รูป The Complete Rajprarop - รูปที่ 2/10
รูป The Complete Rajprarop - รูปที่ 3/10
รูป The Complete Rajprarop - รูปที่ 4/10
รูป The Complete Rajprarop - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

The Complete Rajprarop

เดอะ คอมพลีท ราชปรารภราชเทวี กรุงเทพมหานคร5.0/5
42ยูนิตขาย
50ยูนิตเช่า

ทำเลศักยภาพติดถนนใหญ่ราชปรารภ เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ ตั้งอยู่ตรงข้ามโรงแรมเซ็นจูรี่ พาร์ค เดินทางสะดวกสบายเพียง 700 ม. จากรถไฟฟ้า BTS สถานีอนุสาวรีย์ชัยฯ และใกล้รถไฟฟ้า Airport Link พรั่งพร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกระดับพรีเมี่ยม คุ้มค่าทั้งราคาและคุณภาพ สร้างเสร็จ พร้อมให้คุณเข้าอยู่ได้ทันที

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 50 ห้อง และประกาศขาย 42 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Complete Rajprarop
คอนโดมิเนียม
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
547
- เมตร
2008
30 บาท/ตร.ม.
2
33

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 435 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 317 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 336 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 321 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Casa Condo Asoke - Dindaeng

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 220 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

Rhythm Rangnam

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 205 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 253 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Villa Rachatewi

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 237 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

BTS สนามเป้า

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 1,505 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามเป้า

มีประกาศขาย 587 ประกาศ

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

ห่างออกไป 940 เมตร

แอร์พอร์ต ลิงค์ ราชปรารภ

ห่างออกไป 680 เมตร

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,416 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,512 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,895 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,618 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,017 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,412 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

รร.ศรีอยุธยา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,041 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,651 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

รร.พญาไท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พญาไท

มีประกาศให้เช่า 6,842 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พญาไท

มีประกาศขาย 2,264 ประกาศ

รร.อำนวยศิลป์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อำนวยศิลป์

มีประกาศให้เช่า 6,538 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อำนวยศิลป์

มีประกาศขาย 2,145 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,943 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,907 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เซ็นทรัล ชิดลม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 18,595 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศขาย 6,630 ประกาศ

ประตูน้ำเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,069 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,592 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,624 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,128 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,104 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,579 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,740 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,938 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,535 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,363 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,545 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,863 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,724 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,913 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

ห่างออกไป 790 เมตร

กระทรวงแรงงาน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 15,775 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,108 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,305 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,424 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,111 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,892 ประกาศ

ถนนราชปรารภ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชปรารภ

มีประกาศให้เช่า 6,003 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชปรารภ

มีประกาศขาย 1,946 ประกาศ

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 14,296 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 4,753 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,631 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,505 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,259 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,722 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 11,984 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,967 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,452 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,834 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
คุณหน่อย

คุณหน่อย

05/02/2564

คอนโดติดป้ายรถเมล์ สะดวกในการเดินทาง

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (50)

ดูประกาศทั้งหมด (50)
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ ✨  ราคา 27,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ ✨ ราคา 27,000 บาท/เดือน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
58 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 57 SQ.M The Complete Rajprarop

1 Bed 1 Bath 57 SQ.M The Complete Rajprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
57 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:23
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ BTS-อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-109238 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ BTS-อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-109238 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
57 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ BTS-อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-108109 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ BTS-อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-108109 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
49 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ อาคาร A ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ ใกล้ อนุสาวรีย์ชั้ยสมรภูมิ

ให้เช่าคอนโด เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ อาคาร A ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ ใกล้ อนุสาวรีย์ชั้ยสมรภูมิ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:45

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:45

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:45
รูปภาพ ปล่อยเช่าถูกเวอร์ ::  2 นอน 2 น้ำ พร้อมอยู่ สวยหรู ราคาดิ๊ดี  ชั้น 18 เดอะคอมพลีท ราชปรารภ

ปล่อยเช่าถูกเวอร์ :: 2 นอน 2 น้ำ พร้อมอยู่ สวยหรู ราคาดิ๊ดี ชั้น 18 เดอะคอมพลีท ราชปรารภ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
70 ตร.ม.
฿29,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:07
รูปภาพ เช่าคอนโด The Complete Rajprarop/เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ (B6901001)  ID Line : @condo88

เช่าคอนโด The Complete Rajprarop/เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ (B6901001) ID Line : @condo88

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
37 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:00
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ อาคาร A ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ ใกล้ อนุสาวรีย์ชั้ยสมรภูมิ

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ อาคาร A ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ ใกล้ อนุสาวรีย์ชั้ยสมรภูมิ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:30
รูปภาพ ว่างให้เช่า เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ สนใจต่อรองราคา Line ID : @condobkk (มี@ด้วย) ห้องปล่อยเช่าไวมากรีบหน่อยนะคะ

ว่างให้เช่า เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ สนใจต่อรองราคา Line ID : @condobkk (มี@ด้วย) ห้องปล่อยเช่าไวมากรีบหน่อยนะคะ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
36 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:26
รูปภาพ 65 sqm 2 Bedroom Condo on 24th Floor at The Complete Rajprarop Ratchathewi Bangkok

65 sqm 2 Bedroom Condo on 24th Floor at The Complete Rajprarop Ratchathewi Bangkok

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
65 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:15
รูปภาพ #R3030 ให้เช่า The Complete Ratchaprarop

#R3030 ให้เช่า The Complete Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R451 ให้เช่า The Complete Ratchaprarop   เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 57 ตรม. ชั้น 16

#R451 ให้เช่า The Complete Ratchaprarop เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 57 ตรม. ชั้น 16

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
57 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2330 ให้เช่า The Complete Ratchaprarop

#S2330 ให้เช่า The Complete Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
48 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (42)

ดูประกาศทั้งหมด (42)
✨ ขาย เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ ✨    ราคา 4,290,000 บาท

✨ ขาย เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ ✨ ราคา 4,290,000 บาท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
55 ตร.ม.
฿4,290,000
UPDATE !
(฿78,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ MD-25084811

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
48 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿74,792 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:29
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ MD-25084812

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
36 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿95,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:29
55.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนพญาไท

55.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
55 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿105,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
57.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ถนนพญาไท

57.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ถนนพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
57 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿87,719 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
55.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนพญาไท

55.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
55 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
ขายคอนโด เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ อาคาร A ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 48.00 ตรม ใกล้ ใกล้ อนุสาวรีย์ชั้ยสมรภูมิ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
48 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿97,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:30
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ 6252918

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ 6252918

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
48.39 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿94,854 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ 6175919

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ 6175919

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
56 ตร.ม.
฿4,290,000
UPDATE !
(฿76,607 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ 6176496

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ 6176496

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
54.66 ตร.ม.
฿4,290,000
UPDATE !
(฿78,485 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ 1134788

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ 1134788

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
48 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿102,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:20
🚩 ขายคอนโด เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ อาคาร A ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 48.00 ตรม ใกล้ ใกล้ อนุสาวรีย์ชั้ยสมรภูมิ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
48 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿97,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ อาคาร A ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 48.00 ตรม ใกล้ ใกล้ อนุสาวรีย์ชั้ยสมรภูมิ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
48 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿97,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:01
#Z5307💥 200469 🔥 ขายคอนโด The Complete Ratchaprarop

#Z5307💥 200469 🔥 ขายคอนโด The Complete Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
36 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿95,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
#Z3162💥 131168 🔥 ขายคอนโด The Complete Ratchaprarop

#Z3162💥 131168 🔥 ขายคอนโด The Complete Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35.78 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿92,230 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คอมพลีท ราชปรารภ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 1948328)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
55 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿109,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:09

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi321 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi120 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi220 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi102 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam205 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam108 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai253 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai79 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi237 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi80 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A