คอนโดมิเนียม

The Capital condo ราชปรารภ-วิภาวดี

The Capital condo ราชปรารภ-วิภาวดีพญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
15ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

แขวง สามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพ10400สามเสนใน,พญาไท,กรุงเทพมหานคร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (15)

Casa Condo Asoke - Dindaeng

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

ห่างออกไป 340 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Rhythm Rangnam

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 190 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 112 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Supalai Elite Phayathai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Phayathai

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

IDEO Q Victory

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Victory

มีคอนโดให้เช่า 241 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Victory

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Noble Revent

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revent

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revent

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

The Monument Sanampao

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

IDEO Mobi Rangnam

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 107 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Rangnam

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

BTS สนามเป้า

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 1,557 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามเป้า

มีประกาศขาย 591 ประกาศ

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,887 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,838 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,844 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,844 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,520 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,960 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.3 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,497 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,968 ประกาศ

รร.ศรีอยุธยา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,289 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,876 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

ห่างไป 2 กม.

รร.พญาไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พญาไท

มีประกาศให้เช่า 7,037 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พญาไท

มีประกาศขาย 2,503 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,115 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,983 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 32,661 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 12,114 ประกาศ

ประตูน้ำเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,323 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,835 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,300 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,607 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.9 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,898 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 16,000 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,585 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,472 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,678 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,662 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,095 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,016 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 16,262 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,226 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.6 กม.

อนุสาวรีย์ชัยฯ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศให้เช่า 5,675 ประกาศ

ประกาศขาย อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศขาย 1,932 ประกาศ

ถนนอโศก-ดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอโศก-ดินแดง

มีประกาศให้เช่า 1,376 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอโศก-ดินแดง

มีประกาศขาย 586 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,733 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,066 ประกาศ

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 14,767 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 4,939 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 15,109 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,744 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,857 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,698 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,365 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,535 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,476 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,813 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,234 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,191 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (15)

70.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

70.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
70 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿67,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
41.4 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

41.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
41.4 ตร.ม.
฿2,694,000
UPDATE !
(฿65,072 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
124.9 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

124.9 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
124.9 ตร.ม.
฿7,999,000
UPDATE !
(฿64,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
คอนโด 90 ตร.ม. ใจกลางหัวหิน และสระว่ายน้ำส่วนกลาง

คอนโด 90 ตร.ม. ใจกลางหัวหิน และสระว่ายน้ำส่วนกลาง

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
90.4 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿47,013 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
คอนโด 88: คอนโด 1 ห้องนอนพร้อมวิวทะเล

คอนโด 88: คอนโด 1 ห้องนอนพร้อมวิวทะเล

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿77,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
41.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

41.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
41.1 ตร.ม.
฿3,005,000
UPDATE !
(฿73,114 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

41.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41 ตร.ม.
฿2,694,000
UPDATE !
(฿65,707 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
41.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

41.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41.5 ตร.ม.
฿2,652,000
UPDATE !
(฿63,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
102.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน หัวหิน

102.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน หัวหิน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
102 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿87,255 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
46.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

46.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46.6 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿98,712 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
คอนโด 88: คอนโด 1 ห้องนอน ใกล้จะใหม่

คอนโด 88: คอนโด 1 ห้องนอน ใกล้จะใหม่

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿53,659 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
40.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

40.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.9 ตร.ม.
฿2,972,000
UPDATE !
(฿72,665 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
41.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

41.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.5 ตร.ม.
฿2,610,000
UPDATE !
(฿62,892 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
คอนโดใหม่ 2 ห้องนอน 81.86 ตร.ม. ชั้น 8 ใจกลางหัวหิน วิวเมือง

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
81.8 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿73,227 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
41.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

41.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41.1 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿62,044 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53

โครงการใกล้เคียง The Capital condo ราชปรารภ-วิภาวดี

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam190 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam112 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Victory241 ประกาศ
ขาย IDEO Q Victory61 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revent170 ประกาศ
ขาย Noble Revent47 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Rangnam107 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Rangnam26 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา