รูป The Base Bukit Phuket - รูปที่ 1/12
รูป The Base Bukit Phuket - รูปที่ 2/12
รูป The Base Bukit Phuket - รูปที่ 3/12
รูป The Base Bukit Phuket - รูปที่ 4/12
รูป The Base Bukit Phuket - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

The Base Bukit Phuket

เดอะ เบส บูกิต - ภูเก็ตเมืองภูเก็ต ภูเก็ต0.0/5
28ยูนิตขาย
35ยูนิตเช่า

เบสทุกความชอบ เป็นตัวคุณได้ทุกด้านA Reflection of Your Desiresเบส ทุกแรงบันดาลใจ ด้วยดีไซน์ที่ผสมผสานวัฒนธรรม “เปอรานากัน”กับไลฟ์สไตล์ของคนรุ่นใหม่ ให้ออกมาโดดเด่นไม่เหมือนใครเบส ทุก Activities กับพื้นที่ส่วนกลางหลากหลาย ตอบโจทย์ทุกกิจกรรมเบส ทุกการใช้ชีวิต ด้วยฟังก์ชันห้องที่ลงตัว อยู่สบาย ให้คุณพักผ่อนได้ทุกวันเบส ทุกไลฟ์สไตล์ และความสะดวกสบาย บนทำเลใจกลางเมืองภูเก็ตที่ใกล้ทั้งห้างสรรพสินค้า โรงพยาบาล และโรงเรียนนานาชาติชั้นนำ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 35 ห้อง และประกาศขาย 28 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Base Bukit Phuket
คอนโดมิเนียม
เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
609
2025
3
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

399โครงการ
19149ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centrio Condominium

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Centrio Condominium

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Centrio Condominium

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Base Downtown - Phuket

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Downtown - Phuket

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Downtown - Phuket

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Zcape III

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Zcape III

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Zcape III

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

The Royal Place Phuket

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Royal Place Phuket

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Royal Place Phuket

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Scene Condo Phuket

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Scene Condo Phuket

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Scene Condo Phuket

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Phanason City Condominium

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Phanason City Condominium

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Phanason City Condominium

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Green Places

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Green Places

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Green Places

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The City Condominium

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า The City Condominium

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The City Condominium

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Point

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Point

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Point

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Base Rise Phuket

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Rise Phuket

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Rise Phuket

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.ราชภัฏภูเก็ต

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏภูเก็ต

มีประกาศให้เช่า 325 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏภูเก็ต

มีประกาศขาย 472 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคภูเก็ต

ห่างไป 3.8 กม.

ม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.ภูเก็ตวิทยาลัย

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ภูเก็ตวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 225 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ภูเก็ตวิทยาลัย

มีประกาศขาย 323 ประกาศ

รร.สตรีภูเก็ต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีภูเก็ต

มีประกาศให้เช่า 225 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีภูเก็ต

มีประกาศขาย 323 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล ภูเก็ต

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เซ็นทรัล ภูเก็ต ฟลอเรสต้า

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

บิ๊กซี ภูเก็ต

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ภูเก็ต

มีประกาศให้เช่า 307 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ภูเก็ต

มีประกาศขาย 447 ประกาศ

แม็คโคร ภูเก็ต

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ภูเก็ต

มีประกาศให้เช่า 282 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ภูเก็ต

มีประกาศขาย 427 ประกาศ

ตลาดนัดชิลล์วา

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดชิลล์วา

มีประกาศให้เช่า 348 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดชิลล์วา

มีประกาศขาย 513 ประกาศ

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองภูเก็ต ภูเก็ต

มีประกาศให้เช่า 395 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองภูเก็ต ภูเก็ต

มีประกาศขาย 784 ประกาศ

ซุปเปอร์ชีป

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า ซุปเปอร์ชีป

มีประกาศให้เช่า 228 ประกาศ

ประกาศขาย ซุปเปอร์ชีป

มีประกาศขาย 327 ประกาศ

ถนนวิชิตสงคราม ภูเก็ต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.กรุงเทพสิริโรจน์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพสิริโรจน์

มีประกาศให้เช่า 335 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพสิริโรจน์

มีประกาศขาย 497 ประกาศ

รพ.วชิระภูเก็ต

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วชิระภูเก็ต

มีประกาศให้เช่า 324 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วชิระภูเก็ต

มีประกาศขาย 475 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

Type A

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.25 - 27.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2790231)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2790231)

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34.42 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2610861)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2610861)

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-4
35 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2794865)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2794865)

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34.42 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2813304)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2813304)

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
51 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2755991)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 2755991)

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น Building C floor 6
34.3 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:27
รูปภาพ The Base Bukit ภูเก็ต ให้เช่า เดอะเบสบูกิต The Base Bukit  คอนโดใหม่ล่าสุดโดยแสนสิริ  บนทำเลศักยภาพใจกลางเมืองภูเก็ต  ตรงข้ามแม็คโคร  ใกล้เซ็นทรัล

The Base Bukit ภูเก็ต ให้เช่า เดอะเบสบูกิต The Base Bukit คอนโดใหม่ล่าสุดโดยแสนสิริ บนทำเลศักยภาพใจกลางเมืองภูเก็ต ตรงข้ามแม็คโคร ใกล้เซ็นทรัล

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:21
รูปภาพ 🏢✨ The Base Bukit วิชิต | 1 ห้องนอน ชั้น 6 | พร้อมเข้าอยู่ 18,000/เดือน 💫

🏢✨ The Base Bukit วิชิต | 1 ห้องนอน ชั้น 6 | พร้อมเข้าอยู่ 18,000/เดือน 💫

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:01
รูปภาพ 🏢✨ The Base Bukit วิชิต | 1 ห้องนอน ชั้น 6 | พร้อมเข้าอยู่ 💰18,000/เดือน

🏢✨ The Base Bukit วิชิต | 1 ห้องนอน ชั้น 6 | พร้อมเข้าอยู่ 💰18,000/เดือน

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:01
รูปภาพ 🏢✨ The Base Bukit วิชิต | 1 ห้องนอน ชั้น 5 | เน็ตฟรี 17,500/เดือน 💫

🏢✨ The Base Bukit วิชิต | 1 ห้องนอน ชั้น 5 | เน็ตฟรี 17,500/เดือน 💫

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:01
รูปภาพ Amazing Base Bukit 2 Bedroom Condo by Sansiri

Amazing Base Bukit 2 Bedroom Condo by Sansiri

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
50.6 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:55
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ เบส บูกิต ห้องใหญ่ 34ตร.ม ปรับเป็น2ห้องนอน ได้

ให้เช่า เดอะ เบส บูกิต ห้องใหญ่ 34ตร.ม ปรับเป็น2ห้องนอน ได้

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:45
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ใกล้เซ็นทรัล ภูเก็ต | เดอะ เบส บูกิต

ให้เช่า คอนโด ใกล้เซ็นทรัล ภูเก็ต | เดอะ เบส บูกิต

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:44
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดใกล้เซ็นทรัล ภูเก็ต | เดอะ เบส บูกิต 22,000฿

ให้เช่า คอนโดใกล้เซ็นทรัล ภูเก็ต | เดอะ เบส บูกิต 22,000฿

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:44
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด 2ห้องนอน ใกล้เซ็นทรัล ภูเก็ต | เดอะ เบส บูกิต

ให้เช่า คอนโด 2ห้องนอน ใกล้เซ็นทรัล ภูเก็ต | เดอะ เบส บูกิต

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:44
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดใกล้เซ็นทรัล ภูเก็ต — 17,000฿

ให้เช่า คอนโดใกล้เซ็นทรัล ภูเก็ต — 17,000฿

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
26.5 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:43
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ เบสต์ บูกิต ภูเก็ต | 2ห้องนอน

ให้เช่า เดอะ เบสต์ บูกิต ภูเก็ต | 2ห้องนอน

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:43
รูปภาพ A034392 THE BASE BUKIT PHUKET

A034392 THE BASE BUKIT PHUKET

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:38
รูปภาพ 🔥🔥Hot Deal!🔥🔥 ให้เช่าคอนโด เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต, ใกล้ Central Phuket 1 นาที🔥🔥

🔥🔥Hot Deal!🔥🔥 ให้เช่าคอนโด เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต, ใกล้ Central Phuket 1 นาที🔥🔥

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 06:09
รูปภาพ 🔥🔥Hot Deal!🔥🔥 ให้เช่า เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต, ใกล้ Central Phuket🔥🔥

🔥🔥Hot Deal!🔥🔥 ให้เช่า เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต, ใกล้ Central Phuket🔥🔥

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 06:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
สำหรับ ขาย คอนโด สตูดิโอ ที่ THE BASE Bukit

สำหรับ ขาย คอนโด สตูดิโอ ที่ THE BASE Bukit

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:42
สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ THE BASE Bukit

สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ THE BASE Bukit

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿109,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:38
26.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน วิชิต

26.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน วิชิต

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.5 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿96,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
50.2 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน วิชิต

50.2 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน วิชิต

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
50.2 ตร.ม.
฿6,140,000
UPDATE !
(฿122,311 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
50.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน วิชิต

50.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน วิชิต

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿123,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
The Base Bukit For Sell WR-03564

The Base Bukit For Sell WR-03564

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
52.32 ตร.ม.
฿6,490,000
UPDATE !
(฿124,044 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต ใกล้ กะทู้ (ID 1340904)

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿106,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:48
สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ THE BASE Bukit

สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ THE BASE Bukit

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿93,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:26
สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ THE BASE Bukit

สำหรับ ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ที่ THE BASE Bukit

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿114,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:25
สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ THE BASE Bukit

สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ THE BASE Bukit

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿122,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:10
The Base Bukit Phuket 1 ห้องนอน 2.69 ล้าน ทำเลใจกลางภูเก็ต

The Base Bukit Phuket 1 ห้องนอน 2.69 ล้าน ทำเลใจกลางภูเก็ต

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.23 ตร.ม.
฿2,690,000
(฿88,984 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/04/2569 13:20
ด่วน! The Base Bukit Phuket 2 ห้องนอน ราคาเพียง 4.59 ลบ.

ด่วน! The Base Bukit Phuket 2 ห้องนอน ราคาเพียง 4.59 ลบ.

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
50.38 ตร.ม.
฿4,590,000
(฿91,108 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/04/2569 13:13
The Base Bukit Phuket คอนโดใหม่ ใจกลางภูเก็ต

The Base Bukit Phuket คอนโดใหม่ ใจกลางภูเก็ต

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿2,590,000
(฿95,926 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/04/2569 13:07
🔥 Hot Deal! ราคาดีที่สุด! 🔥 ขายคอนโด โครงการ The Baes Bukit ห้องพร้อมเฟอร์ ชั้น 6 วิวสูง

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น ชั้น 6
35.03 ตร.ม.
฿3,880,000
(฿110,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/04/2569 12:46
เดอะ เบส บูกิต คอนโดภูเก็ต โครงการใหม่ใกล้เซนทรัล ตรงข้ามแมคโคร ภูเก็ต

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿3,500,000
(฿109,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/04/2569 12:38
คอนโดใจกลางเมืองภูเก็ต พร้อมอยู่ พร้อมลงทุน

คอนโดใจกลางเมืองภูเก็ต พร้อมอยู่ พร้อมลงทุน

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿3,330,000
(฿111,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 15:03
คอนโดพร้อมอยู่ ใกล้เซ็นทรัลภูเก็ต ทำเลสะดวก

คอนโดพร้อมอยู่ ใกล้เซ็นทรัลภูเก็ต ทำเลสะดวก

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿2,590,000
(฿95,926 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 14:59
เดอะ เบส บูกิต ทำเลใจกลางเมือง ใกล้เซนทรัลภูเก็ต

เดอะ เบส บูกิต ทำเลใจกลางเมือง ใกล้เซนทรัลภูเก็ต

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
55.9 ตร.ม.
฿5,020,000
(฿89,803 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 03:20
🌊 วิวสวย ห้องนอนกว้าง ลดครึ่งล้าน! @ The Base Bukit Phuket

🌊 วิวสวย ห้องนอนกว้าง ลดครึ่งล้าน! @ The Base Bukit Phuket

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27.14 ตร.ม.
฿2,590,000
(฿95,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 02:52

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
ซีเคป 3

Zcape III

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
เช่า Zcape III23 ประกาศ
ขาย Zcape III44 ประกาศ

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
เช่า The Green Places1 ประกาศ
ขาย The Green Places8 ประกาศ
เดอะ ซิตี้ คอนโดมิเนียม

The City Condominium

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
เดอะ พอยต์

The Point

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
เช่า The Point 0 ประกาศ
ขาย The Point 0 ประกาศ
เดอะ เบส ไรส์ ภูเก็ต
เดอะ เบส ไรส์ ภูเก็ต

The Base Rise Phuket

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
ขาย The Base Rise Phuket31 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by