รูป The Bangkok Thanon Sub - รูปที่ 1/5
รูป The Bangkok Thanon Sub - รูปที่ 2/5
รูป The Bangkok Thanon Sub - รูปที่ 3/5
รูป The Bangkok Thanon Sub - รูปที่ 4/5
รูป The Bangkok Thanon Sub - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

The Bangkok Thanon Sub

เดอะ แบงค็อก ถนนทรัพย์บางรัก กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Bangkok Thanon Sub

ชื่ออื่นๆ

  • เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์
  • The Bangkok ถนนทรัพย์
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
155
- เมตร
2005
- บาท/ตร.ม.
3
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6829ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 645 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 349 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 116 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 312 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 156 ประกาศ

Ashton Silom

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 295 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 104 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Wish @ Samyan

ห่างออกไป 160 เมตร

คอนโดให้เช่า Wish @ Samyan

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Wish @ Samyan

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Ivy Sathorn 10

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Sathorn 10

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

The Room Rama 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Rama 4

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

MRT สามย่าน

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,271 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,106 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,431 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,442 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.6 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,224 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,219 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,775 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,536 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,722 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,755 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,142 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,720 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,397 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,667 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,649 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,494 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,305 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,915 ประกาศ

ตลาดสามย่าน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสามย่าน

มีประกาศให้เช่า 2,259 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสามย่าน

มีประกาศขาย 753 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,076 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,955 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,205 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,394 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,942 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,254 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,251 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,062 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,299 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,227 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,843 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,667 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,659 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,770 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,898 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,869 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 3,820 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 1,471 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,552 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,235 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,406 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,313 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,424 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,530 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,115 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,121 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,834 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,164 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,382 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,313 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,057 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,082 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,841 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,544 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,344 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,022 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,736 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,807 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะบางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2903828)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะบางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2903828)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะบางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สามย่าน (ID 807848)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะบางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สามย่าน (ID 807848)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
89.5 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะบางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สามย่าน (ID 382297)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะบางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สามย่าน (ID 382297)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
58 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ The Bangkok Thanon Sub 【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องวินเทจสุดคลาสสิก พร้อมวิวเมืองสวยๆ และทำเลสะดวก 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

The Bangkok Thanon Sub 【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องวินเทจสุดคลาสสิก พร้อมวิวเมืองสวยๆ และทำเลสะดวก 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
54 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:03
รูปภาพ The Bangkok Thanon Sub 【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ดีไซน์ทันสมัย เรียบง่ายแต่แฝงความอบอุ่น เฟอร์คุณภาพครบ ฟังก์ชันลงตัว🔥  ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

The Bangkok Thanon Sub 【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ดีไซน์ทันสมัย เรียบง่ายแต่แฝงความอบอุ่น เฟอร์คุณภาพครบ ฟังก์ชันลงตัว🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
62 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ แบงค็อก ถนนทรัพย์ MRT-สามย่าน สี่พระยา เขต บางรัก กรุงเทพ CX-88805 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ แบงค็อก ถนนทรัพย์ MRT-สามย่าน สี่พระยา เขต บางรัก กรุงเทพ CX-88805 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
75 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ P-41361 วิวเมืองสวย! เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สามย่าน 30,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-41361 วิวเมืองสวย! เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สามย่าน 30,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
62 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:30
รูปภาพ #S5234 ให้เช่า The Bangkok Sab Condominium

#S5234 ให้เช่า The Bangkok Sab Condominium

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์  1ห้องนอน  ชั้น7  อาคารB  ใกล้ MRT สามย่าน

ให้เช่า เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์ 1ห้องนอน ชั้น7 อาคารB ใกล้ MRT สามย่าน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:02
รูปภาพ The Bangkok Thanon Sub 💖 ยูนิตสวย ในทำเลดี 💎 ใกล้ MRT สามย่าน

The Bangkok Thanon Sub 💖 ยูนิตสวย ในทำเลดี 💎 ใกล้ MRT สามย่าน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
54 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
รูปภาพ TELA Thonglor HF-8005 2 bedrooms, for rent

TELA Thonglor HF-8005 2 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
110 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ ✨✨ชีวิตสะดวกสบาย เริ่มต้นที่นี่ เดอะบางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สถานีสามย่าน

✨✨ชีวิตสะดวกสบาย เริ่มต้นที่นี่ เดอะบางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สถานีสามย่าน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
54 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11

ประกาศขายในโครงการ (7)

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์ 6380339

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์ 6380339

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿8,500,000
NEW !
(฿157,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
P-149570 ต้องการขายคอนโด เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์ แขวงสี่พระยา เขตบางรัก กรุงเทพมหานคร Line Id: @easythaihome 085-592-2897

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿8,250,000
UPDATE !
(฿152,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:10
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ แบงค็อก ถนนทรัพย์ MD-25045325

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
108.35 ตร.ม.
฿19,990,000
UPDATE !
(฿184,495 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
3 Bed 2 Bath 108 SQ.M The Bangkok Thanon Sub

3 Bed 2 Bath 108 SQ.M The Bangkok Thanon Sub

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
108 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿185,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 54 SQ.M The Bangkok Thanon Sub

1 Bed 1 Bath 54 SQ.M The Bangkok Thanon Sub

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿8,250,000
UPDATE !
(฿152,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขายเดอะ แบงค็อก  ถนนทรัพย์ ห้องสวย พร้อมอยู่ ใจกลางกรุงเทพมหานคร ใกล้ MRT สามย่าน สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr

ขายเดอะ แบงค็อก ถนนทรัพย์ ห้องสวย พร้อมอยู่ ใจกลางกรุงเทพมหานคร ใกล้ MRT สามย่าน สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿8,500,000
(฿157,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:55
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @The Bangkok Thanon Sab (1511064)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @The Bangkok Thanon Sab (1511064)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
108.35 ตร.ม.
฿16,500,000
(฿152,284 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:00

โครงการใกล้เคียง The Bangkok Thanon Sub

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom645 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom214 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan113 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn312 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn156 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom295 ประกาศ
ขาย Ashton Silom143 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Wish @ Samyan54 ประกาศ
ขาย Wish @ Samyan68 ประกาศ
ไอวี่ สาทร 10
ไอวี่ สาทร 10

Ivy Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Sathorn 1087 ประกาศ
ขาย Ivy Sathorn 1017 ประกาศ
เดอะ รูม พระราม 4

The Room Rama 4

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Room Rama 452 ประกาศ
ขาย The Room Rama 427 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A