รูป The Bangkok Sukhumvit 43 - รูปที่ 1/11
รูป The Bangkok Sukhumvit 43 - รูปที่ 2/11
รูป The Bangkok Sukhumvit 43 - รูปที่ 3/11
รูป The Bangkok Sukhumvit 43 - รูปที่ 4/11
รูป The Bangkok Sukhumvit 43 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

The Bangkok Sukhumvit 43

เดอะ บางกอก สุขุมวิท 43วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
33ยูนิตเช่า

เดอะ บางกอก สุขุมวิท 43 The Bangkok Sukhumvit 43 พัฒนาโดย บริษัท แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 7 ชั้น 54 ยูนิต คอนโด Low Rise 7 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 43 ถนนสุขุมวิท มีห้องพักให้เลือกแบบ 2 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า -รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ -Emporium, EmQuatier, Terminal 21, K Village, Gateway เอกมัย -สวนเบญจสิริ -รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, รพ.เทพธารินทร์, รพ.สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 33 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Bangkok Sukhumvit 43
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
54
- เมตร
2006
45 บาท/ตร.ม.
2
7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6935ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 623 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 268 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 579 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 216 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 427 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 236 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 383 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 470 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 604 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 371 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 570 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,316 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,442 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,113 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,968 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,828 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,202 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,757 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,271 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.2 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 4 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,476 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,635 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,680 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,222 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,552 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,440 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.1 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,101 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,899 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,945 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,720 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,936 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,937 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,555 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,111 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,851 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,551 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,122 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,866 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,770 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,518 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,817 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,700 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,383 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,303 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,834 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,345 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,620 ประกาศ

สุขุมวิท 43

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 43

มีประกาศให้เช่า 330 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 43

มีประกาศขาย 117 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,534 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,223 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,870 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,140 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,086 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,024 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,790 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,936 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (33)

ดูประกาศทั้งหมด (33)
รูปภาพ TenFace 2 bedrooms, for rent

TenFace 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
125 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:06
รูปภาพ TenFace 2 bedrooms, for rent

TenFace 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
110 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:06
รูปภาพ The Bangkok Sukhumvit 43 2 bedrooms, for rent

The Bangkok Sukhumvit 43 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
120 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:06
รูปภาพ TenFace 1 bedroom, for rent

TenFace 1 bedroom, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
61 ตร.ม.
฿59,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ บางกอก สุขุมวิท 43 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-140581 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ บางกอก สุขุมวิท 43 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-140581 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
116 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ บางกอก สุขุมวิท 43 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-66983 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ บางกอก สุขุมวิท 43 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-66983 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
115 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥ให้เช่า🔥The Bangkok Sukhumvit43 2ห้องนอน/2ห้องน้ำ 115sqm Fully Furnishedพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้BTSพร้อมพงษ์

🔥ให้เช่า🔥The Bangkok Sukhumvit43 2ห้องนอน/2ห้องน้ำ 115sqm Fully Furnishedพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้BTSพร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
115 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:00

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
115 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:00
รูปภาพ #N0114 ให้เช่า เดอะ แบงค็อก สุขุมวิท โฟร์ตี้ทรี

#N0114 ให้เช่า เดอะ แบงค็อก สุขุมวิท โฟร์ตี้ทรี

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
120 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ เดอะ แบงคอก สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์ เดินทางสะดวก คุ้มค่าทุกตารางเมตร

เดอะ แบงคอก สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์ เดินทางสะดวก คุ้มค่าทุกตารางเมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
111 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30
รูปภาพ ให้เช่า The Bangkok. 2นอน 120ตร.ม. Line id: @pfagent

ให้เช่า The Bangkok. 2นอน 120ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
120 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:40
รูปภาพ 🔥ห้อง2นอน ไซส์ใหญ่ เฟอร์นิเจอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ ในทำเลย่าน พร้อมพงษ์ @  The bangkok Sukhumvit 43

🔥ห้อง2นอน ไซส์ใหญ่ เฟอร์นิเจอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ ในทำเลย่าน พร้อมพงษ์ @ The bangkok Sukhumvit 43

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
111.81 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:27
รูปภาพ The Bangkok 43 | 2 Bedroom For Rent or Sale in Phrom Phong - BR10568CD

The Bangkok 43 | 2 Bedroom For Rent or Sale in Phrom Phong - BR10568CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
112 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ The Bangkok 43 | Elegant 2 Bed Condo in Phrom Phong Area - BR9277CD

The Bangkok 43 | Elegant 2 Bed Condo in Phrom Phong Area - BR9277CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
121 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ The Bangkok 43 - 2 Bedroom For Rent in Phrom Phong - BR3164CD

The Bangkok 43 - 2 Bedroom For Rent in Phrom Phong - BR3164CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
118 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ The Bangkok 43 | Spacious 2 Bedroom Condo in Phrom Phong Area - BR17939CD

The Bangkok 43 | Spacious 2 Bedroom Condo in Phrom Phong Area - BR17939CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
113 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ LTH10585–The Bangkok 43 FOR RENT 2 beds 2 baths size 120 Sq.m. Near BTS Phrom Phong Station ONLY 65k/month

LTH10585–The Bangkok 43 FOR RENT 2 beds 2 baths size 120 Sq.m. Near BTS Phrom Phong Station ONLY 65k/month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3+
120 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:14
รูปภาพ CA10809 Beautiful Condo for Rent – The Bangkok 43

CA10809 Beautiful Condo for Rent – The Bangkok 43

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
105 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:40
รูปภาพ A032415 The Bangkok Sukhumvit43

A032415 The Bangkok Sukhumvit43

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
114 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

A036437 The Bangkok Sukhumvit 43

A036437 The Bangkok Sukhumvit 43

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
115 ตร.ม.
฿16,500,000
NEW !
(฿143,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 23:40
115.3 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

115.3 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
115.3 ตร.ม.
฿18,150,000
UPDATE !
(฿157,415 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
ขาย/ให้เช่า 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 115 ตารางเมตร The Bangkok Sukhumvit 43

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
115 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿191,304 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
🔥ขาย🔥The Bangkok Sukhumvit43 2ห้องนอน/2ห้องน้ำ 115sqm Fully Furnishedพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้BTSพร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
115 ตร.ม.
฿14,500,000
NEW !
(฿126,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:00
LTHC13032 – Condo for sale คอนโดขาย at The Bangkok Sukhumvit 43 Size 114 sqm. 2 Beds 2 Baths Lowrise Near BTS Phrom Phong ONLY 15.9MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2+
114 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿139,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:18
For sale The Bangkok 43 ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001302

For sale The Bangkok 43 ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ - SW001302

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
120 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿137,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:41
2 Beds For Rent // Close to BTS Phrompong-The Bangkok Sukhumvit 43

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
115 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿117,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44

โครงการใกล้เคียง The Bangkok Sukhumvit 43

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24623 ประกาศ
ขาย Park 24268 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24579 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24216 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai383 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai133 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23470 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23170 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix604 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor169 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36186 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36120 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place371 ประกาศ
ขาย The Emporio Place131 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230