รูป The Attribute Hatyai - รูปที่ 1/2
รูป The Attribute Hatyai - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

The Attribute Hatyai

ดิ แอททรีบิวท์ หาดใหญ่หาดใหญ่ สงขลา0.0/5
1ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Attribute Hatyai
คอนโดมิเนียม
หาดใหญ่ สงขลา
156
- เมตร
2015
- บาท/ตร.ม.
4
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Park Residence Hatyai

ห่างออกไป 290 เมตร

คอนโดให้เช่า The Park Residence Hatyai

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Park Residence Hatyai

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สงขลานครินทร์ (ม.อ.)

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สงขลานครินทร์ (ม.อ.)

มีประกาศให้เช่า 125 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สงขลานครินทร์ (ม.อ.)

มีประกาศขาย 123 ประกาศ

บิ๊กซี หาดใหญ่

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หาดใหญ่

มีประกาศให้เช่า 58 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หาดใหญ่

มีประกาศขาย 49 ประกาศ

หาดใหญ่ สงขลา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า หาดใหญ่ สงขลา

มีประกาศให้เช่า 128 ประกาศ

ประกาศขาย หาดใหญ่ สงขลา

มีประกาศขาย 127 ประกาศ

ไดอาน่า พลาซ่า หาดใหญ่

ห่างไป 5.7 กม.

ถนนกาญจนวนิช หาดใหญ่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.การแพทย์แผนไทย ม.สงขลานครินทร์

ห่างไป 3.5 กม.

รพ.กรุงเทพหาดใหญ่

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพหาดใหญ่

มีประกาศให้เช่า 125 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพหาดใหญ่

มีประกาศขาย 123 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ ✨ให้เช่าดิ แอททริบิวท์ คอนโดมิเนียม หาดใหญ่ (THE ATTRIBUTE CONDO HATYAI)

✨ให้เช่าดิ แอททริบิวท์ คอนโดมิเนียม หาดใหญ่ (THE ATTRIBUTE CONDO HATYAI)

หาดใหญ่ สงขลา
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿6,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 16:51
รูปภาพ ✨ให้เช่า ดิ แอททริบิวท์ คอนโดมิเนียม หาดใหญ่

✨ให้เช่า ดิ แอททริบิวท์ คอนโดมิเนียม หาดใหญ่

หาดใหญ่ สงขลา
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 16:51

ประกาศขายในโครงการ (1)

ขาย คอนโดดิแอทริบิว หน้าเทคนิคหาดใหญ่ เฟส 3 ชั้น 5 ห้อง Duplex ขนาด 75.71  ตร.ม. ขาย 3.6 ล้านบาท พร้อมอยู่

ขาย คอนโดดิแอทริบิว หน้าเทคนิคหาดใหญ่ เฟส 3 ชั้น 5 ห้อง Duplex ขนาด 75.71 ตร.ม. ขาย 3.6 ล้านบาท พร้อมอยู่

หาดใหญ่ สงขลา
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
75.71 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿47,550 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:01

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by