รูป The Address Sukhumvit 61 - รูปที่ 1/6
รูป The Address Sukhumvit 61 - รูปที่ 2/6
รูป The Address Sukhumvit 61 - รูปที่ 3/6
รูป The Address Sukhumvit 61 - รูปที่ 4/6
รูป The Address Sukhumvit 61 - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Address Sukhumvit 61

ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
36ยูนิตขาย
46ยูนิตเช่า

ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61

เนรมิตการพักผ่อนอันหรูหราไม่เพียงเพื่อความสุข

และความผ่อนคลายแต่ยังคำนึงถึงบรรยากาศที่คงความล้ำค่าของศิลปะไทยชั้นสูงทุกรายละเอียด

เดินทางสะดวกใกล้ BTS เอกมัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 46 ห้อง และประกาศขาย 36 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Address Sukhumvit 61
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
99
- เมตร
2013
65 บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26760ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 426 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 237 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 381 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 132 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 605 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 345 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 266 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 205 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,093 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,975 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,427 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,681 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,914 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,413 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,795 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,245 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,319 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,495 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,736 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,304 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,715 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 8,023 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,441 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,666 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,540 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,450 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,179 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,204 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,915 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,967 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 220 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,552 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,149 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,118 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,888 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,919 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,177 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,763 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,546 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 31,245 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,562 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,208 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,174 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,595 ประกาศ

สุขุมวิท 61

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 61

มีประกาศให้เช่า 339 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 61

มีประกาศขาย 142 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,348 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,345 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,804 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,387 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,502 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,263 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,843 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,160 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,068 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,046 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,510 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,366 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 41.50 - 61.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (46)

ดูประกาศทั้งหมด (46)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2878627)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2878627)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
115 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 560957)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 560957)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
110 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2737491)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2737491)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
114 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2093699)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2093699)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น G
51.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2878898)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2878898)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
115 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ The Address Sukhumvit 61 2 bedrooms, for rent

The Address Sukhumvit 61 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
114 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
รูปภาพ Ascott Sky Villa Sathorn 1 bedroom, for rent

Ascott Sky Villa Sathorn 1 bedroom, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
91 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
รูปภาพ The Address Sukhumvit 61 2 bedrooms, for rent

The Address Sukhumvit 61 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
114 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
รูปภาพ P1075 ให้เช่าคอนโด The Address Sukhumvit61 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท61) ทำเลดีใจกลางเอกมัย ห้องสวยมาก เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาพิเศษ

P1075 ให้เช่าคอนโด The Address Sukhumvit61 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท61) ทำเลดีใจกลางเอกมัย ห้องสวยมาก เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาพิเศษ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:01
รูปภาพ เช่าคอนโด  ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-20521 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-20521 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
114 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-20526 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-20526 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
66 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-20519 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-20519 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
78 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:46
รูปภาพ For rent condo low rise at the Address sukhumvit 61 (S15-17984)

For rent condo low rise at the Address sukhumvit 61 (S15-17984)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46.19 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะแอดเดรส สุขุมวิท 61 ตกแต่งครบครัน (S03-2228)

ให้เช่าคอนโด เดอะแอดเดรส สุขุมวิท 61 ตกแต่งครบครัน (S03-2228)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
44.2 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:01
รูปภาพ For rent condo low rise at the Address sukhumvit 61 (S03-2674)

For rent condo low rise at the Address sukhumvit 61 (S03-2674)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
52 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดโลว์ไรส์ the Address sukhumvit 61 (S03-2265)

ให้เช่าคอนโดโลว์ไรส์ the Address sukhumvit 61 (S03-2265)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
114 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:01
รูปภาพ For rent condo low rise at the Address sukhumvit 61 (S03-2310)

For rent condo low rise at the Address sukhumvit 61 (S03-2310)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
44.97 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:01
รูปภาพ For rent condo low rise at the Address sukhumvit 61 (S03-2312)

For rent condo low rise at the Address sukhumvit 61 (S03-2312)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
115 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
The Address Sukhumvit 61 2 bedrooms, for sale

The Address Sukhumvit 61 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
75 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿145,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
The Address Sukhumvit 61 2 bedrooms, for sale

The Address Sukhumvit 61 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
68.61 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿153,039 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
46.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

46.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿7,250,000
UPDATE !
(฿157,609 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
57.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

57.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
57 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿157,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
ขาย The Address Sukhumvit 61 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 47.37 ตารางเมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
47.3 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿141,649 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
48.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

48.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿179,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
🎉 ขายคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ BTS เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56 ตร.ม.
฿6,800,000
NEW !
(฿121,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ BTS เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56 ตร.ม.
฿6,800,000
NEW !
(฿121,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ BTS เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56 ตร.ม.
฿6,800,000
NEW !
(฿121,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:00
P-19310 ต้องการขายคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
57 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿150,877 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:40
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1370709)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿155,319 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 796015)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿179,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 458003)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46.9 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿159,915 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2904262)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56.58 ตร.ม.
฿6,800,000
NEW !
(฿120,184 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
📌 ขายคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ BTS เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56 ตร.ม.
฿6,800,000
NEW !
(฿121,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:02
for sale condo The Address Sukhumvit 61 (S03-2322)

for sale condo The Address Sukhumvit 61 (S03-2322)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47.37 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿151,995 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:01
ขายคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 (S03-2252S)

ขายคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 (S03-2252S)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
56 ตร.ม.
฿8,300,000
UPDATE !
(฿148,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:01
ขายคอนโด address สุขุมวิท 61  เฟอร์นิเจอร์ครบ ห้องสวยพร้อมอยู่ (S03-1737)S

ขายคอนโด address สุขุมวิท 61 เฟอร์นิเจอร์ครบ ห้องสวยพร้อมอยู่ (S03-1737)S

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿12,100,000
UPDATE !
(฿220,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:01
For sale condo The Address sukhumvit 61 (S15-30241)

For sale condo The Address sukhumvit 61 (S15-30241)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
47.37 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿137,218 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Address Sukhumvit 61

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4191 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4103 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai381 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai132 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 170 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 90 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix605 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42345 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42177 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65205 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6535 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36185 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36120 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A