รูป THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI - รูปที่ 1/11
รูป THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI - รูปที่ 2/11
รูป THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI - รูปที่ 3/11
รูป THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI - รูปที่ 4/11
รูป THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI

ดิ แอดเดรส สยาม - ราชเทวีราชเทวี กรุงเทพมหานคร0.0/5
64ยูนิตขาย
190ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 190 ห้อง และประกาศขาย 64 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI
คอนโดมิเนียม
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
880
3,5.8 เมตร
2022
- บาท/ตร.ม.
1
50
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26409ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wish Signature Midtown Siam

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 456 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 319 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 217 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

Rhythm Rangnam

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 258 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Villa Rachatewi

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 231 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Supalai Premier Ratchathewi

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

IDEO Mobi Phayathai

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศให้เช่า 4,369 ประกาศ

ประกาศขาย แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศขาย 1,271 ประกาศ

BTS ราชเทวี

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 3,420 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชเทวี

มีประกาศขาย 1,150 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,584 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,577 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,436 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,443 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,434 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,364 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.5 กม.

รร.ศรีอยุธยา

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,327 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,667 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

ห่างออกไป 890 เมตร

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,654 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,496 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,303 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,916 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,319 ประกาศ

ประกาศขาย เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 808 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,415 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,214 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,074 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,955 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,943 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,254 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 6,993 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,163 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,296 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,223 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,842 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,663 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,867 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,451 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,896 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,870 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ท่าเรือสะพานหัวช้าง

ห่างออกไป 600 เมตร

อนุสาวรีย์ชัยฯ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศให้เช่า 5,616 ประกาศ

ประกาศขาย อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศขาย 1,778 ประกาศ

ถนนบรรทัดทอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศให้เช่า 1,829 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศขาย 679 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,831 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,164 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,009 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,643 ประกาศ

ถนนราชปรารภ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชปรารภ

มีประกาศให้เช่า 6,156 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชปรารภ

มีประกาศขาย 1,963 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,754 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,520 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,277 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,989 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,233 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,389 ประกาศ

รพ.บำรุงราษฎร์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศให้เช่า 43,744 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศขาย 15,322 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 31.00 - 35.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (190)

ดูประกาศทั้งหมด (190)
รูปภาพ ให้เช่า THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI  ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ สอบถามที่ Line : @Bestprice

ให้เช่า THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ สอบถามที่ Line : @Bestprice

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
37 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2932853)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2932853)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
66 ตร.ม.
฿63,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2866587)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2866587)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2848450)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2848450)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
67 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2845127)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2845127)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40+
69 ตร.ม.
฿62,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1464367)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1464367)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
66 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2461208)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2461208)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
32 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2845109)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2845109)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2890039)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2890039)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1796850)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1796850)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
35 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1520722)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1520722)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2799646)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2799646)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
36 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2921793)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2921793)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2054386)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2054386)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
35 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ราชเทวี

ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ราชเทวี

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
36 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:45

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12.0
36 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ราชเทวี

ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ราชเทวี

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23.0
32 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2860063)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2860063)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1803638)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1803638)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (64)

ดูประกาศทั้งหมด (64)
1 ห้องนอน 31.64 ตร.ม ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี

1 ห้องนอน 31.64 ตร.ม ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31.6 ตร.ม.
฿6,988,000
UPDATE !
(฿221,139 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2 ห้องนอน  67.45 ตร.ม ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี

2 ห้องนอน 67.45 ตร.ม ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
67.4 ตร.ม.
฿17,311,000
UPDATE !
(฿256,840 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1 ห้องนอน ดูเพล็กซ์ 55.34 ตร.ม ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี

1 ห้องนอน ดูเพล็กซ์ 55.34 ตร.ม ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 48
55.3 ตร.ม.
฿12,883,000
UPDATE !
(฿232,966 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2Bed 2Bath 68 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

2Bed 2Bath 68 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 44
68.9 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿261,248 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2Bed 2Bath 68 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

2Bed 2Bath 68 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 45
68.9 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿274,311 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2Bed 2Bath 70 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

2Bed 2Bath 70 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
70.6 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿226,629 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2Bed 2Bath 70 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

2Bed 2Bath 70 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 46
70.6 ตร.ม.
฿20,500,000
UPDATE !
(฿290,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1Bed 1Bath 35 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

1Bed 1Bath 35 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 43
35.7 ตร.ม.
฿9,400,000
UPDATE !
(฿263,305 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1Bed 1Bath 35 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

1Bed 1Bath 35 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 44
35.7 ตร.ม.
฿9,450,000
UPDATE !
(฿264,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1Bed 1Bath 35 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

1Bed 1Bath 35 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 46
35.7 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿271,709 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1Bed 1Bath 36 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

1Bed 1Bath 36 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 42
36.3 ตร.ม.
฿9,450,000
UPDATE !
(฿260,331 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1Bed 1Bath 36 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

1Bed 1Bath 36 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 43
36.3 ตร.ม.
฿9,650,000
UPDATE !
(฿265,840 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1Bed 1Bath 36 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

1Bed 1Bath 36 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 46
36.3 ตร.ม.
฿10,700,000
UPDATE !
(฿294,766 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2Bed 2Bath 66 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

2Bed 2Bath 66 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 45
66.3 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿285,068 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2 Bed 69 SQ.M The Address Siam Ratchathewi

2 Bed 69 SQ.M The Address Siam Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40
69.5 ตร.ม.
฿19,200,000
UPDATE !
(฿276,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2Bed 2Bath 68 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

2Bed 2Bath 68 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 43
68.9 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿253,991 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2Bed 2Bath 68 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

2Bed 2Bath 68 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 46
68.9 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿283,019 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2Bed 2Bath 70 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

2Bed 2Bath 70 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
70.6 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿233,711 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1Bed 1Bath 35 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

1Bed 1Bath 35 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 41
35.7 ตร.ม.
฿8,700,000
UPDATE !
(฿243,697 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi332 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi118 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi217 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi100 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam187 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam107 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai258 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai75 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi231 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi84 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Mobi Phayathai25 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A