รูป The Address Phayathai - รูปที่ 1/12
รูป The Address Phayathai - รูปที่ 2/12
รูป The Address Phayathai - รูปที่ 3/12
รูป The Address Phayathai - รูปที่ 4/12
รูป The Address Phayathai - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

The Address Phayathai

ดิ แอดเดรส พญาไท457-461 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร5.0/5
7ยูนิตขาย
41ยูนิตเช่า

คอนโดใจกลางเมือง เดินทางสะดวก ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS พญาไท และ Airport link สถานีพญาไท การออกแบบที่เน้นความเป็นส่วนตัวให้แก่ผู้พักอาศัย เพราะ 1 ชั้นมีเพียง 4 ห้อง ให้คุณได้พักผ่อน และรื่นรมย์ไปกับทัศนียภาพอันสวยงาม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 41 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Address Phayathai

ชื่ออื่นๆ

  • The Address Phaya Thai
  • The Address พญาไท
คอนโดมิเนียม
457-461 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
152
2.9 เมตร
2011
- บาท/ตร.ม.
1
35
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26101ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 420 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 189 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 318 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Rhythm Rangnam

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 252 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Villa Rachatewi

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 236 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Supalai Premier Ratchathewi

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 184 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 130 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

IDEO Mobi Phayathai

ห่างออกไป 200 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

ห่างออกไป 890 เมตร

BTS พญาไท

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,409 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พญาไท

มีประกาศขาย 1,005 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศให้เช่า 4,299 ประกาศ

ประกาศขาย แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศขาย 1,375 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,626 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,819 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,318 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,703 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,176 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,902 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.2 กม.

รร.สายปัญญา ในพระบรมราชินูปถัมภ์

ห่างไป 3.5 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,184 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,931 ประกาศ

รร.ศรีอยุธยา

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,072 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,854 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,008 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,347 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 32,306 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,988 ประกาศ

ประตูน้ำเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,092 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,789 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,844 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,393 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,039 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,680 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 6,863 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,412 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,967 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,454 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,506 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,859 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,683 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,582 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,602 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,300 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,886 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,988 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

อนุสาวรีย์ชัยฯ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศให้เช่า 5,537 ประกาศ

ประกาศขาย อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศขาย 1,909 ประกาศ

ถนนศรีอยุธยา กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,831 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,577 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,695 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,570 ประกาศ

ถนนราชปรารภ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชปรารภ

มีประกาศให้เช่า 6,056 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชปรารภ

มีประกาศขาย 2,128 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,700 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,675 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,354 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,788 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,018 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,164 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,627 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,908 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 38.71 - 52.03 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
chill

chill

08/02/2564

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (41)

ดูประกาศทั้งหมด (41)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2691540)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2691540)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
65.3 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2840469)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2840469)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2527885)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2527885)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2855755)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2855755)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ 🔥 สำหรับเช่า !! วิวสวย, ชั้นสูง 16++, มีอ่างอาบน้ำ!! 🔥 Code C20230106368.....The Address Phayathai, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่📣📣

🔥 สำหรับเช่า !! วิวสวย, ชั้นสูง 16++, มีอ่างอาบน้ำ!! 🔥 Code C20230106368.....The Address Phayathai, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่📣📣

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16++
61 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ Ascott Embassy Sathorn Bangkok HF-8494 3 bedrooms, for rent

Ascott Embassy Sathorn Bangkok HF-8494 3 bedrooms, for rent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
150 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  ดิ แอดเดรส พญาไท BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-136644 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-136644 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ดิ แอดเดรส พญาไท BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-91804 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-91804 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
38.8 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ แอดเดรส พญาไท BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-151684 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-151684 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
รูปภาพ ✨✨ดิ แอดเดรส พญาไท ใกล้ Airport Rail Link สถานีพญาไท ทำเลแหล่งงาน รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์

✨✨ดิ แอดเดรส พญาไท ใกล้ Airport Rail Link สถานีพญาไท ทำเลแหล่งงาน รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
65.3 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:11
รูปภาพ Code: 26KJ1778  ให้เช่า The Address Phayathai 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1778 ให้เช่า The Address Phayathai 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:43
รูปภาพ 🔥ให้เช่า ✨The Address Phayathai✨ ราคาดีมาก บิ้วอินครบ พร้อมหิ้วเข้ากระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย!! ใกล้ 🚅BTS พญาไท💙🧡PSL-090 Contact Us 💚Line ID @propsync

🔥ให้เช่า ✨The Address Phayathai✨ ราคาดีมาก บิ้วอินครบ พร้อมหิ้วเข้ากระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย!! ใกล้ 🚅BTS พญาไท💙🧡PSL-090 Contact Us 💚Line ID @propsync

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
39 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:34
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

🎉 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

🎉 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:30
รูปภาพ Rent THE ADDRESS พญาไท 1นอน 38ตรม. ชั้นสูง วิวสวย เฟอร์ครบมาก 25,000 บาท

Rent THE ADDRESS พญาไท 1นอน 38ตรม. ชั้นสูง วิวสวย เฟอร์ครบมาก 25,000 บาท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
38 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:13
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

🎊 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

🎊 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด The Address Phayathai/ดิ แอดเดรส พญาไท (F6904022) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด The Address Phayathai/ดิ แอดเดรส พญาไท (F6904022) ID Line : @pccenter

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:05

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2733808)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
52 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿151,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
52.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งพญาไท

52.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
52 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿151,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
The Address Phayathai 💌 ยูนิตน้อย ให้ความเป็นส่วนตัวสูง 🚆 ใกล้ Bts พญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
63.98 ตร.ม.
฿8,390,000
UPDATE !
(฿131,135 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:31
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 634197)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
65.3 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿148,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
LTH4249 – The Address Phayathai FOR SALE 2 beds 1 bath size 65.3 Sq.M. Nearby BTS Phaya Thai station ONLY  10.2 MB

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
65.3 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿156,202 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:18
The Address Phayathai【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥โทนสุภาพ เฟอร์ครบเซ็ต ใช้งานง่าย พร้อมพื้นที่ส่วนกลางครบ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2X-3X
61 ตร.ม.
฿10,000,000
(฿163,934 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 14:57
The Address Phayathai 1 bedroom, for sale

The Address Phayathai 1 bedroom, for sale

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
52 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿169,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi318 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi139 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi221 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi109 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam187 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam106 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai252 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai84 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi236 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi90 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Mobi Phayathai31 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230