รูป Thana City Prestige - รูปที่ 1/3
รูป Thana City Prestige - รูปที่ 2/3
รูป Thana City Prestige - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

Thana City Prestige

เพรสทีจ คอนโด ธนา ซิตี้บางพลี สมุทรปราการ0.0/5
5ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Thana City Prestige

ชื่ออื่นๆ

  • ธนา ซิตี้ เพรสทีจ
  • Prestige Condo - Thana City
คอนโดมิเนียม
บางพลี สมุทรปราการ
200
1995
1
16

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

NOUVELLE CONDOMINUIM

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า NOUVELLE CONDOMINUIM

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด NOUVELLE CONDOMINUIM

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Thana Place King Kaew

ห่างไป 4.5 กม.

คอนโดให้เช่า Thana Place King Kaew

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Thana Place King Kaew

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Thana City

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Thana City

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Thana City

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สารสาสน์วิเทศ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 8.4 กม.

ม.หัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ

ห่างไป 5.4 กม.

แม็คโคร บางพลี

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร บางพลี

มีประกาศให้เช่า 552 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร บางพลี

มีประกาศขาย 201 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ตลาด ศรีวารี

ห่างไป 8.5 กม.

บางพลี สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 1,887 ประกาศ

ประกาศขาย บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 452 ประกาศ

นิคมอุตสาหกรรมบางปู

ห่างไป 16.3 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมอุตสาหกรรมบางปู

มีประกาศให้เช่า 553 ประกาศ

บิ๊กซี บางพลี

ห่างไป 8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางพลี

มีประกาศให้เช่า 70 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางพลี

มีประกาศขาย 43 ประกาศ

นิคมอัญธานี (เจมโมโปลิส)

ห่างไป 9.8 กม.

เทสโก้โลตัส บางพลี

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางพลี

มีประกาศให้เช่า 554 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางพลี

มีประกาศขาย 201 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,711 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,886 ประกาศ

สนามบินสุวรรณภูมิ

ห่างไป 14.7 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 723 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศขาย 380 ประกาศ

รพ.บางนา 2

ห่างไป 10.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางนา 2

มีประกาศให้เช่า 339 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางนา 2

มีประกาศขาย 178 ประกาศ

รพ.บางพลี

ห่างไป 8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางพลี

มีประกาศให้เช่า 2,031 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางพลี

มีประกาศขาย 606 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ เช่าคอนโดธนาซิตี้เพรสทีจคอนโดมิเนียม อยู่ติดสนามกอล์ฟธนาซิตี้

เช่าคอนโดธนาซิตี้เพรสทีจคอนโดมิเนียม อยู่ติดสนามกอล์ฟธนาซิตี้

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
185 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2566 10:30

ประกาศขายในโครงการ (5)

ขาย  ห้อง  2 ห้องนอน ที่ คอนโด เพรสทิจ คอนโด ธนาซิตี้, ใกล้ Vero International School

ขาย ห้อง 2 ห้องนอน ที่ คอนโด เพรสทิจ คอนโด ธนาซิตี้, ใกล้ Vero International School

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
170 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:00
ขายคอนโดที่ Thana City Prestige

ขายคอนโดที่ Thana City Prestige

บางพลี สมุทรปราการ
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 3
228 ตร.ม.
฿7,980,000
UPDATE !
(฿35,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 01:46
[ขาย] Prestige Condominium Thana City ชั้น 11 วิวสนามกอล์ฟ 310 ตร.ม.

บางพลี สมุทรปราการ
5 นอน
4 น้ำ
ชั้น 11
310 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿41,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:17
Luxury Condo for Sale Near Suvarnabhumi Airport

Luxury Condo for Sale Near Suvarnabhumi Airport

บางพลี สมุทรปราการ
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 14
259 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿50,193 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 12:56

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า Thana City2 ประกาศ
ขาย Thana City0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by