รูป Supalai Vista @ Pakkret Intersection - รูปที่ 1/10
รูป Supalai Vista @ Pakkret Intersection - รูปที่ 2/10
รูป Supalai Vista @ Pakkret Intersection - รูปที่ 3/10
รูป Supalai Vista @ Pakkret Intersection - รูปที่ 4/10
รูป Supalai Vista @ Pakkret Intersection - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Supalai Vista @ Pakkret Intersection

ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ดปากเกร็ด นนทบุรี3.0/5
15ยูนิตขาย
72ยูนิตเช่า

คอนโดติดถนนใหญ่ บนถนนแจ้งวัฒนะ ใกล้ห้าแยกปากเกร็ด และใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีชมพู สถานีปากเกร็ดเพียง 200 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 72 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

ปากเกร็ด นนทบุรี
404
2.6 เมตร
2017
35 บาท/ตร.ม.
1
30
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ศุภาลัย logo

ศุภาลัย

344โครงการ
7959ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The Kith Tiwanon

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า The Kith Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Tiwanon

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Kith Chaengwattana

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า The Kith Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Chaengwattana

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Niche id @ Pakkret Station

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Niche id @ Pakkret Station

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Niche id @ Pakkret Station

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Champs Elysees Avenue

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Champs Elysees Avenue

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Champs Elysees Avenue

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Pi Condominium

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Pi Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pi Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Forest Chaengwattana

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า The Forest Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Forest Chaengwattana

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Baan Suan Palm

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suan Palm

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Palm

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Sri Pak Kret Condotown

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Sri Pak Kret Condotown

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sri Pak Kret Condotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Urbana Nontaburi

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า The Urbana Nontaburi

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Urbana Nontaburi

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สารสารน์วิเทศ ราชพฤกษ์

ห่างไป 14.9 กม.

รร.ชลประทานวิทยา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศให้เช่า 1,092 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศขาย 516 ประกาศ

รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

รร.ปากเกร็ด

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปากเกร็ด

มีประกาศให้เช่า 219 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปากเกร็ด

มีประกาศขาย 97 ประกาศ

วิทยาลัยการชลประทาน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยการชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 1,787 ประกาศ

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,579 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 644 ประกาศ

สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 2,067 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 907 ประกาศ

โฮมโปร ชัยพฤกษ์

ห่างไป 14.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร ชัยพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 2,046 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร ชัยพฤกษ์

มีประกาศขาย 678 ประกาศ

เทสโก้โลตัสตลาด ปากเกร็ด

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด แจ้งวัฒนะ

ห่างออกไป 530 เมตร

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,505 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 608 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,544 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 631 ประกาศ

กระทรวงพาณิชย์ นนทบุรี

ห่างไป 5.1 กม.

อาคารจัสมิน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารจัสมิน

มีประกาศให้เช่า 838 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารจัสมิน

มีประกาศขาย 351 ประกาศ

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,986 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 852 ประกาศ

ถนนติวานนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 1,461 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนติวานนท์

มีประกาศขาย 719 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,819 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,140 ประกาศ

รพ.ศูนย์การแพทย์รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 6.8 กม.

รพ.กรุงไทย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงไทย

มีประกาศให้เช่า 474 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงไทย

มีประกาศขาย 182 ประกาศ

รพ.ปากเกร็ด

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปากเกร็ด

มีประกาศให้เช่า 236 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปากเกร็ด

มีประกาศขาย 117 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 31.00 - 33.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.0/5(1 รีวิวโครงการ)
June June

June June

13/02/2564

คอนโดใหม่ ห้องกว้าง ส่วนกลางหรู ที่จอดรถเหลือเฟือ อยู่ติดรถไฟฟ้า กำลังสร้างเสร็จในเร็วๆนี้

(3)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (72)

ดูประกาศทั้งหมด (72)
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Supalai Vista @ Pakkret Intersection (ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C9380

🏢 ให้เช่าคอนโด : Supalai Vista @ Pakkret Intersection (ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9380

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
32 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
รูปภาพ ให้เช่า Supalai Vista ห้าแยกปากเกร็ด 🏡 เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ‼️ #ตอบแชทไว🔥🔥 รหัส B726

ให้เช่า Supalai Vista ห้าแยกปากเกร็ด 🏡 เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ‼️ #ตอบแชทไว🔥🔥 รหัส B726

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
47 ตร.ม.
฿9,999/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:15
รูปภาพ ให้เช่า  ศุภาลัยวิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด   มีเครื่องซักผ้า วิวสระว่ายน้ำ

ให้เช่า ศุภาลัยวิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด มีเครื่องซักผ้า วิวสระว่ายน้ำ

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
34 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:03
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ห้องใหญ่ 46 ตร.ม. ใกล้ MRT สีชมพู เพียง 150 เมตร ราคา 9,500 บาท

ให้เช่า คอนโด ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ห้องใหญ่ 46 ตร.ม. ใกล้ MRT สีชมพู เพียง 150 เมตร ราคา 9,500 บาท

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
46 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 01:38
รูปภาพ G 3487🚨 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G 3487🚨 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
48 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 01:31
รูปภาพ G 3522🚨 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G 3522🚨 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
32 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 01:31
รูปภาพ G 5639🚨 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G 5639🚨 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12A
34 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2563)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 01:31
รูปภาพ 🔥ด่วน! ศุภาลัย วิสต้า ปากเกร็ด ห้องใหญ่ วิวสูง เพียง 9,000 บาท (ห้องหายาก)

🔥ด่วน! ศุภาลัย วิสต้า ปากเกร็ด ห้องใหญ่ วิวสูง เพียง 9,000 บาท (ห้องหายาก)

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
34 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 01:30
รูปภาพ คอนโด 2 ห้องนอน ราคาคุ้ม🔥 Supalai Vista @ Pakkret | 71 ตร.ม. ชั้น 14 | ใกล้ห้าแยกปากเกร็ด

คอนโด 2 ห้องนอน ราคาคุ้ม🔥 Supalai Vista @ Pakkret | 71 ตร.ม. ชั้น 14 | ใกล้ห้าแยกปากเกร็ด

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
71 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 01:30
รูปภาพ G8575🚨คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🔥ห้องมุม🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8575🚨คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🔥ห้องมุม🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
71 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 01:01
รูปภาพ G8612🤎คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8612🤎คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
71 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 01:01
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Supalai vista @ ปากเกร็ดพร้อมอยู่ +เครื่องซักผ้า

ให้เช่า คอนโด Supalai vista @ ปากเกร็ดพร้อมอยู่ +เครื่องซักผ้า

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
70 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 16:59
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ597  ให้เช่า Supalai Vista @ Pak Kred Intersection ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ597 ให้เช่า Supalai Vista @ Pak Kred Intersection ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
34 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 14:49
รูปภาพ เช่าคอนโด  ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ปากเกร็ด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-90373 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ปากเกร็ด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-90373 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ 🍀 ให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥  C5697

🍀 ให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥 C5697

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
47 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:02
รูปภาพ Y073 ให้เช่าคอนโด Supalai Vista @ PakKred Intersection(ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด)ตรงข้าม MRT สถานีปากเกร็ด,ห้องนอนใหญ่ (ห้องน้ำในตัว)

Y073 ให้เช่าคอนโด Supalai Vista @ PakKred Intersection(ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด)ตรงข้าม MRT สถานีปากเกร็ด,ห้องนอนใหญ่ (ห้องน้ำในตัว)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
71 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:19
รูปภาพ ห้องสวย เดินทางสะดวก  เป็นสัดส่วน  ศุภาลัย วิสต้า แยกปากเกร็ด

ห้องสวย เดินทางสะดวก เป็นสัดส่วน ศุภาลัย วิสต้า แยกปากเกร็ด

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 47
47 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:53
รูปภาพ เช่าคอนโด Supalai Vista @ Pakkret Intersection/ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด (E6809040)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Supalai Vista @ Pakkret Intersection/ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด (E6809040) ID Line : @condo101

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
71 ตร.ม.
฿17,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:00
รูปภาพ ให้เช่าศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ชั้น21 เฟอร์ครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

ให้เช่าศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ชั้น21 เฟอร์ครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
34 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:40

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

ขาย ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด  298/38

ขาย ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 298/38

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿56,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:00
ขาย ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 298/308

ขาย ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 298/308

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
47.57 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿58,861 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:00
✨ ขาย ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ✨  ราคา 2,920,000 บาท

✨ ขาย ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ✨ ราคา 2,920,000 บาท

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
72 ตร.ม.
฿2,920,000
UPDATE !
(฿40,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
Sale Supalai Vista ห้าแยกปากเกร็ด 31ตรม. ครัวแยก ห้องใหม่ไม่เคยอยู่ 1.69 ล้าน

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 29
31 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿54,516 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:53
A033662 Supalai Vista Pak Kred Intersection

A033662 Supalai Vista Pak Kred Intersection

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿56,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
(18884) Supalai Vista Pakkret Intersection

(18884) Supalai Vista Pakkret Intersection

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿56,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
(18885) Supalai Vista Pakkret Intersection

(18885) Supalai Vista Pakkret Intersection

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿56,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033661 Supalai Vista Pak Kred Intersection

A033661 Supalai Vista Pak Kred Intersection

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿56,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ใน บางพูด (ID 2031763)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
68.79 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿58,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ใน บางพูด (ID 1641899)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
67.58 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿73,838 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ใน บางพูด (ID 2506809)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
70 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿44,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด (ID 787172)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
47 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿63,830 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ใน บางพูด (ID 2609650)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
70 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿42,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

A033378 Supalai Vista Pak Kred Intersection

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
49.69 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿46,287 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

A033414 Supalai Vista Pak Kred Intersection

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
70 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿38,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

โครงการใกล้เคียง Supalai Vista @ Pakkret Intersection

เดอะ คิทท์ ติวานนท์

The Kith Tiwanon

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า The Kith Tiwanon36 ประกาศ
ขาย The Kith Tiwanon16 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Pi Condominium0 ประกาศ
ขาย Pi Condominium0 ประกาศ
เดอะ ฟอเรสต์ แจ้งวัฒนะ
เดอะ ฟอเรสต์ แจ้งวัฒนะ

The Forest Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี

Baan Suan Palm

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Baan Suan Palm0 ประกาศ
ขาย Baan Suan Palm1 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by