รูป Supalai Prime Rama 9 - รูปที่ 1/11
รูป Supalai Prime Rama 9 - รูปที่ 2/11
รูป Supalai Prime Rama 9 - รูปที่ 3/11
รูป Supalai Prime Rama 9 - รูปที่ 4/11
รูป Supalai Prime Rama 9 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Supalai Prime Rama 9

ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร4.0/5
6ยูนิตขาย
96ยูนิตเช่า

ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 Supalai Prime Rama 9 พัฒนาโดย บริษัท ศุภาลัย จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 217 ยูนิต คอนโด Low-Rise 8 ชั้น ความสุขเหนือระดับ บนถนนพระราม 9 สู่ความสมบูรณ์แบบของการใช้ชีวิต ออกแบบภายใต้แนวคิด Rhythm of nature รังสรรค์ความงามของธรรมชาติมาสู่รูปร่างหน้าตาอาหาร ใช้เส้นตรงสลับลายถี่ห่างเป็นจังหวะ โดยมีส่วนสีทองแทรกเพื่อความโดดเด่น ให้ความรู้สึกถึงคุณค่าของสถานที่พักอาศัย -ใกล้ MRT รฟม. เพียง 350 ม. นั่งเพียง 1 สถานีเป็นสถานีเชื่อมต่อกับรถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน -ARL รามคำแหง -ใกล้ถนนประดิษฐ์มนูธรรม, ถนนเทียมร่วมมิตร, ถนนรัชดาภิเษก, ถนนเพชรบุรี, ถนนรามคำแหง -ใกล้ทางด่วนศรีรัช และทางด่วนฉลองรัช -KPN Tower, Central พระราม 9, The Mall รามคำแหง, Fortune Town -รพ.ปิยะเวท, รพ.กรุงเทพ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 96 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Supalai Prime Rama 9
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
217
2.5 เมตร
2020
50 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 267 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 206 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

T.C. Green

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 257 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Supalai Veranda Rama 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 356 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 316 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 246 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Supalai Wellington

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington

มีคอนโดให้เช่า 309 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Supalai Wellington II

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington II

มีคอนโดให้เช่า 153 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington II

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Supalai Park Ekkamai - Thonglor

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ekkamai - Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ekkamai - Thonglor

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,400 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,077 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 4.1 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,940 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,991 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,312 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,918 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 3.7 กม.

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 3.8 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,405 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,148 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,076 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,684 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,047 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,288 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,584 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,412 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.1 กม.

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,437 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,879 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 19,514 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

มีประกาศขาย 7,003 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,374 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,567 ประกาศ

อาคารเดอะไนน์ ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาร์ ซี เอ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาร์ ซี เอ

มีประกาศให้เช่า 6,276 ประกาศ

ประกาศขาย อาร์ ซี เอ

มีประกาศขาย 1,980 ประกาศ

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 24,585 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,818 ประกาศ

โกลเด้น เพลส พระราม 9

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,783 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,214 ประกาศ

ถนนจตุรทิศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจตุรทิศ

มีประกาศให้เช่า 1,262 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจตุรทิศ

มีประกาศขาย 475 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,826 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,862 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,963 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,752 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,955 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,757 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,756 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,951 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,310 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,808 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 38,662 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,489 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 31.50 - 38.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
วันทนีย์ รักษ์สุจริต

วันทนีย์ รักษ์สุจริต

13/02/2564

จุดเด่นทำเลโครงการอยู่ใกล้ MRT รฟม. เพียง 350 ม. นั่งเพียง 1 สถานีเป็นสถานีเชื่อมต่อกับรถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน และยังใกล้ ARL รามคำแหง รายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (96)

ดูประกาศทั้งหมด (96)
รูปภาพ ให้เช่า 📍 Supalai Prime Rama 9 📍2 ห้องนอน เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT พระราม 9

ให้เช่า 📍 Supalai Prime Rama 9 📍2 ห้องนอน เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
54 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:08
รูปภาพ TDZO3W ให้เช่าคอนโด Supalai Prime Rama 9 48 ตร.ม. ชั้น 3 line id : @livinglegacy

TDZO3W ให้เช่าคอนโด Supalai Prime Rama 9 48 ตร.ม. ชั้น 3 line id : @livinglegacy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:00
รูปภาพ ✅ SPR108 ✅ Line : @p2nproperty

✅ SPR108 ✅ Line : @p2nproperty

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:09
รูปภาพ ✅ SPR107 ✅ Line : @p2nproperty

✅ SPR107 ✅ Line : @p2nproperty

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:09
รูปภาพ ให้เช่า ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 ชั้น 8

ให้เช่า ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 ชั้น 8

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:07
รูปภาพ ปล่อยเช่าด่วนราคาดี! Supalai Prime Rama 9

ปล่อยเช่าด่วนราคาดี! Supalai Prime Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 19:26
รูปภาพ #A124348 ✅ 9/9/68  ให้เช่า Supalai Prime Rama 9   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124348 ✅ 9/9/68 ให้เช่า Supalai Prime Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
54 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ Code: 26KJ2008  ให้เช่า Supalai Prime Rama 9 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2008 ให้เช่า Supalai Prime Rama 9 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:34
รูปภาพ 🦋RB23453 ให้เช่าถูกมาก📢ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23453 ให้เช่าถูกมาก📢ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24343 ให้เช่าถูกมาก📢ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24343 ให้เช่าถูกมาก📢ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24018 ให้เช่าถูกมาก📢ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24018 ให้เช่าถูกมาก📢ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 33 SQ.M Supalai Prime Rama 4

1 Bedroom 1 Bathroom 33 SQ.M Supalai Prime Rama 4

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:23
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-147283 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-147283 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-151067 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-151067 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-153627 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-153627 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-154814 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-154814 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-90473 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-90473 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32.68 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ KPN Tower

ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ KPN Tower

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ KPN Tower

ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ KPN Tower

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (6)

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 6252688

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
54 ตร.ม.
฿4,600,000
NEW !
(฿85,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
#A124349 ✅ 9/9/68  ขายคอนโด Supalai Prime Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124349 ✅ 9/9/68 ขายคอนโด Supalai Prime Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
54 ตร.ม.
฿4,637,655
UPDATE !
(฿85,883 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
A033967 Supalai Prime Rama 9

A033967 Supalai Prime Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33.5 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿89,254 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 ใน บางกะปิ (ID 2575697)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
52 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿101,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
2 Bed 1 Bath Top-floor corner unit

2 Bed 1 Bath Top-floor corner unit

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
52 ตร.ม.
ติดต่อสอบถามราคา
NaN
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 03:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ไพร์ม พระราม 9 ใน บางกะปิ (ID 2511768)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿89,394 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/12/2568 19:07

โครงการใกล้เคียง Supalai Prime Rama 9

ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green257 ประกาศ
ขาย T.C. Green113 ประกาศ
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor246 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor59 ประกาศ
ศุภาลัย เวลลิงตัน
ศุภาลัย เวลลิงตัน

Supalai Wellington

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Wellington309 ประกาศ
ขาย Supalai Wellington108 ประกาศ
ศุภาลัย เวลลิงตัน 2
ศุภาลัย เวลลิงตัน 2

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา