รูป State Tower - รูปที่ 1/8
รูป State Tower - รูปที่ 2/8
รูป State Tower - รูปที่ 3/8
รูป State Tower - รูปที่ 4/8
รูป State Tower - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

State Tower

สเตท ทาวเวอร์บางรัก กรุงเทพมหานคร3.5/5
37ยูนิตขาย
66ยูนิตเช่า

สเตท ทาวเวอร์ State Tower สูง 68 ชั้น 1,700 ยูนิต คอนโดตั้งอยู่ที่ ถนนเจริญกรุง การเดินทางสะดวกสบายด้วย ระบบขนส่งสาธารณะประมาณ15 นาทีจาก สถานีรถไฟฟ้า BTSใกล้กันยังมีสถานที่อำนวยความสะดวกสบาย เช่น ร้านค้า ร้านอาหาร ศูนย์การค้า ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ และแหล่งช้อปปิ้งต่างๆมากมาย -BTS สะพานตากสิน -รร.วัดยานนาวา , มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ วิทยาเขตพระนครใต้, รร.สตรีศรีสุริโยทัย -โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์ -โรบินสัน บางรัก, ไอคอนสยาม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 66 ห้อง และประกาศขาย 37 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

State Tower
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
1,700
2001
1
68

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 131 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Rhythm Sathorn

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 430 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 185 ประกาศ

Noble Revo Silom

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 209 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 101 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 139 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 323 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 161 ประกาศ

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 156 ประกาศ

ขายคอนโด Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 277 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

BTS สุรศักดิ์

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สุรศักดิ์

มีประกาศให้เช่า 3,009 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สุรศักดิ์

มีประกาศขาย 1,578 ประกาศ

BTS สะพานตากสิน

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สะพานตากสิน

มีประกาศให้เช่า 1,088 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สะพานตากสิน

มีประกาศขาย 533 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,737 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,059 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,478 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,676 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,239 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,456 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.3 กม.

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

โรบินสัน บางรัก

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,253 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,892 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,925 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,891 ประกาศ

เซ็นทรัล สีลม

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,135 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศขาย 5,116 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,259 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,152 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,462 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,519 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,860 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,135 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,279 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,694 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,626 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 3,045 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,409 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,596 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,623 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,094 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,296 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,768 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,421 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,519 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,419 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,807 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,204 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,323 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,401 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,560 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,805 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,158 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,842 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,820 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,067 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,245 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,017 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,669 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,790 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,261 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.5/5(2 รีวิวโครงการ)
Sariyathon

Sariyathon

13/02/2564

ทำเลดีมากตั้งอยูใจกลางเมือง​ ใกล้แหล่งของกิน​ ใกล้บีทีเอส​ รายล้อมด้วยโรงเรียน​ โรงแรม​ สถานที่สำคัญมากมาย​ ภายในโครงการในโซนที่พักค่อนข้างเงียบ

(3)
ND_Property

ND_Property

05/02/2564

ทำเลดีสวยน่าอยู่ดีมาก

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (64)

ดูประกาศทั้งหมด (64)
รูปภาพ Code: 26KJ2122  ให้เช่า State Tower 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2122 ให้เช่า State Tower 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 39
58 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:34
รูปภาพ Code: 26KJ2121  ให้เช่า State Tower 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2121 ให้เช่า State Tower 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 39
58 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:34
รูปภาพ LTH12313 – Statae Tower Silom FOR RENT Size 267 sqm. 2 beds 1 bath Near BTS Silom Station ONLY 140K/Month

LTH12313 – Statae Tower Silom FOR RENT Size 267 sqm. 2 beds 1 bath Near BTS Silom Station ONLY 140K/Month

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17+
267 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH10505- Silom State Tower Condo FOR RENT 2 bedrooms with Big Balcony + Maid room 186 Sq.M. near BTS Surasak Station ONLY 100k/month

LTH10505- Silom State Tower Condo FOR RENT 2 bedrooms with Big Balcony + Maid room 186 Sq.M. near BTS Surasak Station ONLY 100k/month

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
186 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:32
รูปภาพ ✨ ให้เช่า  สเตท ทาวเวอร์ ✨    ราคา 120,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า สเตท ทาวเวอร์ ✨ ราคา 120,000 บาท/เดือน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
263 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
รูปภาพ State Tower 2 bedrooms, for rent

State Tower 2 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
267 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
รูปภาพ State Tower 3 bedrooms, for rent

State Tower 3 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
140 ตร.ม.
฿69,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
รูปภาพ State Tower 1 bedroom, for rent

State Tower 1 bedroom, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
147 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
รูปภาพ State Tower 2 bedrooms, for rent

State Tower 2 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
174 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ สเตท ทาวเวอร์ MD-95499

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ สเตท ทาวเวอร์ MD-95499

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
63 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
รูปภาพ  Le bua at State Tower สะดวกสบายกับไลฟ์สไตล์สุด Luxury ใกล้ BTS สะพานตากสิน

Le bua at State Tower สะดวกสบายกับไลฟ์สไตล์สุด Luxury ใกล้ BTS สะพานตากสิน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
267 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:33
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด สเตท ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 267.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเลิดสิน

🔺 ให้เช่าคอนโด สเตท ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 267.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเลิดสิน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
267 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:30
รูปภาพ เช่า สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม สวย พร้อมอยู่ ใกล้ เซ็นทรัลพลาซ่า บางรัก สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่า สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม สวย พร้อมอยู่ ใกล้ เซ็นทรัลพลาซ่า บางรัก สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
130 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:29
รูปภาพ เช่าสเตท ทาวเวอร์ 2 นอน ชั้นสูง สวย พร้อมอยู่ วิวแม่น้ำ ใกล้ โรงเรียนอัสสัมชัญ บางรัก สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่าสเตท ทาวเวอร์ 2 นอน ชั้นสูง สวย พร้อมอยู่ วิวแม่น้ำ ใกล้ โรงเรียนอัสสัมชัญ บางรัก สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 47
136 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:29
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด สเตท ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 267.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเลิดสิน

🚩 ให้เช่าคอนโด สเตท ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 267.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเลิดสิน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
267 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด State Tower/สเตท ทาวเวอร์ (D6903025) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด State Tower/สเตท ทาวเวอร์ (D6903025) ID Line : @condo98

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
63 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด State Tower/สเตท ทาวเวอร์ (D6902003) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด State Tower/สเตท ทาวเวอร์ (D6902003) ID Line : @condo98

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 42
68 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:25
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲state tower

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲state tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
63 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ ✅ STC106 ✅ Line : @p2nproperty

✅ STC106 ✅ Line : @p2nproperty

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
267 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (37)

ดูประกาศทั้งหมด (37)
State Tower 1 bedroom, for sale

State Tower 1 bedroom, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
174 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿132,184 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
State Tower 1 bedroom, for sale

State Tower 1 bedroom, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
97 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿118,557 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
State Tower 1 bedroom, for sale

State Tower 1 bedroom, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
95 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿126,316 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
State Tower 2 bedrooms, for sale

State Tower 2 bedrooms, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
267 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿168,539 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:06
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  สเตท ทาวเวอร์ BTS-สะพานตากสิน สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-95261 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด สเตท ทาวเวอร์ BTS-สะพานตากสิน สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-95261 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
174 ตร.ม.
฿19,990,000
UPDATE !
(฿114,885 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  สเตท ทาวเวอร์ BTS-สะพานตากสิน สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-92863 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด สเตท ทาวเวอร์ BTS-สะพานตากสิน สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-92863 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 44
347.2 ตร.ม.
฿31,900,000
UPDATE !
(฿91,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
68.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

68.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 46
68 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿101,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
68.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

68.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 29
68 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿135,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
68.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

68.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
68 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿132,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
68.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

68.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
68 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
68.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

68.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 49
68 ตร.ม.
฿7,090,000
UPDATE !
(฿104,265 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
130.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน สีลม

130.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
130 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿92,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
191.4 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

191.4 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 44
191.4 ตร.ม.
฿26,500,000
UPDATE !
(฿138,454 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
68.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

68.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
68 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿89,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
67.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

67.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
67 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿131,343 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
347.2 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

347.2 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 44
347.2 ตร.ม.
฿33,500,000
UPDATE !
(฿96,486 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
68.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

68.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
68.2 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿99,707 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
174.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

174.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
174 ตร.ม.
฿23,540,000
UPDATE !
(฿135,287 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
68.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

68.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
68 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿98,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sathorn430 ประกาศ
ขาย Rhythm Sathorn185 ประกาศ
โนเบิล รีโว สีลม
โนเบิล รีโว สีลม

Noble Revo Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom209 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom135 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn139 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn73 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn323 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn161 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom277 ประกาศ
ขาย Ashton Silom144 ประกาศ