รูป SOHO BANGKOK RATCHADA - รูปที่ 1/10
รูป SOHO BANGKOK RATCHADA - รูปที่ 2/10
รูป SOHO BANGKOK RATCHADA - รูปที่ 3/10
รูป SOHO BANGKOK RATCHADA - รูปที่ 4/10
รูป SOHO BANGKOK RATCHADA - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

SOHO BANGKOK RATCHADA

โซโห​ แบงค็อก​ รัชดาห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
34ยูนิตขาย
244ยูนิตเช่า

โซโห​ แบงค็อก​ รัชดา SOHO BANGKOK RATCHADA พัฒนาโดย บริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 24 ชั้น 341 ยูนิต โครงการตั้งอยู่บนถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ ที่ได้รับแรงบันดาลใจจาก Shape Of Moon ผสมผสานความสมดุลของ Culture อย่างร่วมสมัย ท่ามกลางแหล่งคอมมูนิตี้และย่านไลฟ์สไตล์มากมาย ตอบโจทย์การใช้ชีวิตของคนทุกวัยได้อย่างลงตัว -รถไฟฟ้า MRT สถานีห้วยขวาง -ถนนรัชดาภิเษก, ถนนเพชรบุรี, ถนนพระราม 9, ถนนพหลโยธิน, ถนนวิภาวดี – รังสิต -ทางพิเศษศรีรัช, ทางพิเศษฉลองรัช, ทางยกระดับอุตราภิมุข, ทางพิเศษเฉลิมมหานคร -Central พระราม 9, Fortune พระราม 9, The Street, Esplanade, ตลาดห้วยขวาง , ตลาดนัดรถไฟรัชดา -รร.เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ, รร.นานาชาติ KIS, รร.นานาชาติ The Regent , ม.หอการค้าไทย -รพ.พระราม 9, รพ.เปาโลเมโมเรียล -ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย , สยามนิรมิต, ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศจีน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 244 ห้อง และประกาศขาย 34 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

SOHO BANGKOK RATCHADA
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
341
4.2 เมตร
2023
75 บาท/ตร.ม.
24
1
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 232 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

Centric Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

City Home Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Ville Cultural Center

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 222 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai Wellington

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington

มีคอนโดให้เช่า 302 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Life Ratchadapisek

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,767 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,110 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,298 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,151 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,946 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,179 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างออกไป 780 เมตร

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,910 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,829 ประกาศ

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 4.1 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,217 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,754 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.3 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างออกไป 470 เมตร

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,813 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 4.3 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,817 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,018 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,921 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,458 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

อาคารเมืองไทยภัทร คอมเพล็กซ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.5 กม.

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 2,099 ประกาศ

ถนนประชาสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 2,547 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศขาย 781 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,117 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,761 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,896 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,702 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 37,654 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,403 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 26,496 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,052 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (244)

ดูประกาศทั้งหมด (244)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2759345)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2759345)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
38 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2193793)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2193793)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2718559)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2718559)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
38 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1837366)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1837366)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2510819)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2510819)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7th Floor
26 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2757815)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2757815)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
37 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2893595)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2893595)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2735918)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2735918)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
38.9 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2818871)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2818871)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
38 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2762955)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2762955)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
38 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2726618)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2726618)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
52 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2712115)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2712115)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
38 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2210726)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2210726)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2461128)

คอนโด สตูดิโอ ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2461128)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2919265)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2919265)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
36 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2841647)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2841647)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
38 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2586991)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2586991)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
38 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2793751)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2793751)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2604622)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2604622)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (34)

ดูประกาศทั้งหมด (34)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1385299)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35.19 ตร.ม.
฿8,400,000
UPDATE !
(฿238,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2127056)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
48 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿183,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2778924)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
48 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿177,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โซโห แบงค็อก รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2145913)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
48 ตร.ม.
฿8,300,000
UPDATE !
(฿172,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
2 Bed 1 Bath 48 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

2 Bed 1 Bath 48 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
48 ตร.ม.
฿8,700,000
UPDATE !
(฿181,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 34 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

1 Bed 1 Bath 34 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.7 ตร.ม.
฿4,350,000
UPDATE !
(฿125,360 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
Studio with 1 bathroom 27 Sq.M. Soho Bangkok Ratchada

Studio with 1 bathroom 27 Sq.M. Soho Bangkok Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿155,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 38 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

1 Bedroom 1 Bathroom 38 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
38 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿171,053 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed Duplex 1 Bed 26.17 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

1 Bed Duplex 1 Bed 26.17 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
26.1 ตร.ม.
฿6,270,000
UPDATE !
(฿240,230 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2Bed 1 Bath 48 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

2Bed 1 Bath 48 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
48 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอน  26.17 ตร.ม โซโห แบงค็อก รัชดา

1 ห้องนอน 26.17 ตร.ม โซโห แบงค็อก รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.1 ตร.ม.
฿4,220,000
UPDATE !
(฿161,686 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 38 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

1 Bed 1 Bath 38 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34.8 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿140,805 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
37 sqm 1 bedroom condo at SOHO Bangkok Ratchada

37 sqm 1 bedroom condo at SOHO Bangkok Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
37 ตร.ม.
฿5,450,000
UPDATE !
(฿147,297 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed Duplex 1 Bed 25.17 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

1 Bed Duplex 1 Bed 25.17 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
25.1 ตร.ม.
฿6,760,000
UPDATE !
(฿269,323 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอนพลัส ดูเพล็กซ์ 35.31 ตร.ม โซโห แบงค็อก รัชดา

1 ห้องนอนพลัส ดูเพล็กซ์ 35.31 ตร.ม โซโห แบงค็อก รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35.3 ตร.ม.
฿8,630,000
UPDATE !
(฿244,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bedroom 1 Bathroom 46.9 Sq.m SOHO Bangkok Ratchada

2 Bedroom 1 Bathroom 46.9 Sq.m SOHO Bangkok Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
46.9 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿147,122 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed Duplex 1 Bed 26.17 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

1 Bed Duplex 1 Bed 26.17 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
26.1 ตร.ม.
฿6,520,000
UPDATE !
(฿249,808 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 37 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

1 Bed 1 Bath 37 SQ.M SOHO Bangkok Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
37.9 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿145,119 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอน  26.11 ตร.ม โซโห แบงค็อก รัชดา

1 ห้องนอน 26.11 ตร.ม โซโห แบงค็อก รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.1 ตร.ม.
฿4,120,000
UPDATE !
(฿157,854 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า City Home Ratchada42 ประกาศ
ขาย City Home Ratchada6 ประกาศ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17222 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1774 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวลลิงตัน
ศุภาลัย เวลลิงตัน

Supalai Wellington

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Wellington302 ประกาศ
ขาย Supalai Wellington115 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek170 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek100 ประกาศ