รูป SOCIO Reference 61 - รูปที่ 1/11
รูป SOCIO Reference 61 - รูปที่ 2/11
รูป SOCIO Reference 61 - รูปที่ 3/11
รูป SOCIO Reference 61 - รูปที่ 4/11
รูป SOCIO Reference 61 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

SOCIO Reference 61

โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
20ยูนิตขาย
23ยูนิตเช่า

ทำเลใจกลางกรุงเทพฯ ในซอยสุขุมวิท ที่สามารถให้อากาศที่บริสุทธิ์ กับความเป็นส่วนตัว แต่แวดล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย เดินทางสะดวกใกล้ BTS พร้อมพงษ์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 23 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

SOCIO Reference 61
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
99
- เมตร
2013
55 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 190 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 99 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 405 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 640 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 357 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 171 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 257 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 208 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,028 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,779 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,377 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,554 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,790 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,249 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,482 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,720 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.8 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,284 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,338 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,240 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,734 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.8 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,622 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,836 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,987 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,167 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,438 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,239 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างไป 2.5 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,138 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,129 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,538 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,488 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 350 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,223 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,775 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,921 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,542 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,868 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,046 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,462 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,097 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 31,059 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,216 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,147 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,991 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,512 ประกาศ

สุขุมวิท 61

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 61

มีประกาศให้เช่า 335 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 61

มีประกาศขาย 135 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,015 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,242 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,922 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,664 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,197 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,749 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,504 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,797 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,817 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,606 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,411 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,136 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (23)

รูปภาพ SOCIO Reference 2 bedrooms, for rent

SOCIO Reference 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
67 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:02
รูปภาพ เช่าคอนโด SOCIO Reference 61/โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 (E6804020)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด SOCIO Reference 61/โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 (E6804020) ID Line : @condo101

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
67 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:02

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
67 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:02
รูปภาพ #R4492  ให้เช่าคอนโด Socio Reference 61

#R4492 ให้เช่าคอนโด Socio Reference 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1914 ให้เช่า Socio Reference 61   โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 (สุขุมวิท - เอกมัย) รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ (มีอ่างอาบน้ำ) ขนาดห้อง 42.62 ตรม.

#R1914 ให้เช่า Socio Reference 61 โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 (สุขุมวิท - เอกมัย) รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ (มีอ่างอาบน้ำ) ขนาดห้อง 42.62 ตรม.

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
42.62 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1215 ให้เช่าคอนโด Socio Reference 61

#Z1215 ให้เช่าคอนโด Socio Reference 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2107418)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2107418)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2087464)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2087464)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43.36 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:09
รูปภาพ 68 sqm modern 2 bedroom condo at SOCIO Reference 61 Khlong Tan Nuea Bangkok

68 sqm modern 2 bedroom condo at SOCIO Reference 61 Khlong Tan Nuea Bangkok

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
68 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:00
รูปภาพ เช่าคอนโด  โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-132926 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-132926 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
68 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-19602 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-19602 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
43 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่า โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS เอกมัย

เช่า โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 เฟอร์ฯครบ ใกล้ BTS เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
67 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:00
รูปภาพ ให้เช่า SOCIO Reference 61 (โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส  H28740

ให้เช่า SOCIO Reference 61 (โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H28740

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
67 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:43
รูปภาพ Socio 61 - 2 Bedroom Condo For Rent in Ekkamai - BR13137CD

Socio 61 - 2 Bedroom Condo For Rent in Ekkamai - BR13137CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
67 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:34
รูปภาพ #A124428 ✅ 15/5/69  ให้เช่า SOCIO Reference 61 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124428 ✅ 15/5/69 ให้เช่า SOCIO Reference 61 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
62 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:34
รูปภาพ ให้เช่า Socio Reference61. 2นอน 62ตร.ม. Line id: @pfagent

ให้เช่า Socio Reference61. 2นอน 62ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:28
รูปภาพ ให้เช่า Socio Reference61. 2นอน 67ตร.ม. ว่างพร้อมอยู่ Line id: @pfagent

ให้เช่า Socio Reference61. 2นอน 67ตร.ม. ว่างพร้อมอยู่ Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
67 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:25
รูปภาพ คอนโดให้เช่า – Socio Reference 61 (Sukhumvit Soi 61) ทำเลเยี่ยม ใกล้ BTS เอกมัย - RW006530

คอนโดให้เช่า – Socio Reference 61 (Sukhumvit Soi 61) ทำเลเยี่ยม ใกล้ BTS เอกมัย - RW006530

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:32
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2104667)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2104667)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
62 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

คอนโดเอกมัย 1 ห้องนอน ห้องใหญ่ SOCIO 61 วิวสวน เงียบสงบ ลงทุนด่วน! - U5644492

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42.78 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿100,514 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 516302)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
67 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿192,537 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:23
DL25090289 ขาย คอนโดมิเนี่ยม โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 (SOCIO Reference 61) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿127,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
LTH12337RE – SOCIO Reference 61 FOR SALE Size 67 Sq.M. 2 beds 2 baths Near BTS Ekkamai Station ONLY 11.9 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5+
67 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿177,612 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
LTH13100 – Condo for Sale คอนโดขาย at Socio Reference 61 โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 Size 67 sqm. 2 beds 2 baths ONLY 11.98 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
67 ตร.ม.
฿11,980,000
UPDATE !
(฿178,806 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
P-129728 🏢 องการขายคอนโด โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
39 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿107,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 01:10
67.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

67.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
67 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿186,567 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
44.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

44.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
45.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

45.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45.9 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿130,719 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
45.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿122,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
P-142616 ต้องการขายคอนโด โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:10
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2249683)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
64 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿156,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1767573)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คุ้มสุดในโครงการ – SOCIO Reference 61 เอกมัย | 1 ห้องนอน 42.78 ตร.ม. ชั้นดี ทำเลทองหล่อ–เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42.78 ตร.ม.
฿4,300,000
NEW !
(฿100,514 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:57
ขาย โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 2 ห้องนดน สวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
59.7 ตร.ม.
฿9,880,000
UPDATE !
(฿165,494 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:55
Aquarous Jomtien 1 bedroom, for sale

Aquarous Jomtien 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
44.7 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿118,568 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
SOCIO Reference 61 1 bedroom, for sale

SOCIO Reference 61 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
42.9 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿125,874 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Aquarous Jomtien 1 bedroom, for sale

Aquarous Jomtien 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34.7 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿118,156 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Aquarous Jomtien 2 bedrooms, for sale

Aquarous Jomtien 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
79.75 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿124,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง SOCIO Reference 61

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4190 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 499 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai379 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 160 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 86 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix640 ประกาศ
ขาย Noble Remix265 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42357 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42171 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65208 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6535 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36180 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36117 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230