รูป SKYPARK Lucean Jomtien Pattaya - รูปที่ 1/23
รูป SKYPARK Lucean Jomtien Pattaya - รูปที่ 2/23
รูป SKYPARK Lucean Jomtien Pattaya - รูปที่ 3/23
รูป SKYPARK Lucean Jomtien Pattaya - รูปที่ 4/23
รูป SKYPARK Lucean Jomtien Pattaya - รูปที่ 5/23
คอนโดมิเนียม

SKYPARK Lucean Jomtien Pattaya

สกายพาร์ค ลูเชียน จอมเทียน พัทยาบางละมุง ชลบุรี0.0/5
16ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

Skypark Lucean Jomtien Pattaya 

เป็นโครงการที่ดูแลและจัดการภายใต้แบรนด์ SKYPARK (สกายพาร์ค) ในเครือ บันยันทรี เชนโรงแรมระดับโลก เป็นคอนโดสูงได้วิวทะเลพัทยา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (16)

รายละเอียดโครงการ

SKYPARK Lucean Jomtien Pattaya
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
1487
2029
2
31,60

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Mare Pattaya

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Laguna Beach Resort 3 The Maldives

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Laguna Beach Resort 2

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 2

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 2

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Dusit Grand Park

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Dusit Grand Park

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Dusit Grand Park

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Gallery Condominium

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า The Gallery Condominium

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด The Gallery Condominium

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Jomtien Beach Condominium

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Jomtien Beach Condominium

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Jomtien Beach Condominium

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Acqua

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Acqua

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Acqua

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Grande Caribbean Pattaya

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Laguna Beach Resort Jomtien

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort Jomtien

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

The Grand AD Jomtien Beach

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Grand AD Jomtien Beach

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Grand AD Jomtien Beach

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,280 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,169 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,120 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,385 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,168 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,505 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 719 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,072 ประกาศ

วัดพระใหญ่

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 780 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,087 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศให้เช่า 743 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศขาย 2,146 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 804 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 2,285 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (16)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สกายพาร์ค ลูเชียน จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1282081)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40.84 ตร.ม.
฿6,111,920
UPDATE !
(฿149,655 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สกายพาร์ค ลูเชียน จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1282079)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32.9 ตร.ม.
฿4,803,400
UPDATE !
(฿146,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สกายพาร์ค ลูเชียน จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1282083)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
47.52 ตร.ม.
฿6,878,880
UPDATE !
(฿144,758 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายพาร์ค ลูเชียน จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1849821)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
86 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿151,163 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายพาร์ค ลูเชียน จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1282084)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
86.05 ตร.ม.
฿12,644,000
UPDATE !
(฿146,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สกายพาร์ค ลูเชียน จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา (ID 1282089)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 60
130.82 ตร.ม.
฿28,735,640
UPDATE !
(฿219,658 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
40.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

40.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40.8 ตร.ม.
฿7,458,985
UPDATE !
(฿182,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
32.9 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

32.9 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
32.9 ตร.ม.
฿5,886,171
UPDATE !
(฿178,911 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
29.9 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

29.9 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
29.9 ตร.ม.
฿4,579,516
UPDATE !
(฿153,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
86.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

86.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
86 ตร.ม.
฿15,767,679
UPDATE !
(฿183,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
86 ตร.ม.
฿14,540,000
UPDATE !
(฿169,070 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:14
เปิดจองราคาแรก คอนโดริมหาดจอมเทียน  Sky Park Lucean Jomtien ห้องพักแบบสตูดิโอ

เปิดจองราคาแรก คอนโดริมหาดจอมเทียน Sky Park Lucean Jomtien ห้องพักแบบสตูดิโอ

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿4,361,000
UPDATE !
(฿145,367 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:02
คอนโดมเนียมริมหาดจอมเทียนแห่งใหม่ Sky Park Lucean Jomtien  1 bedroom 40 sq.m.

คอนโดมเนียมริมหาดจอมเทียนแห่งใหม่ Sky Park Lucean Jomtien 1 bedroom 40 sq.m.

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿142,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:03
Welcome Agents Приветствуем агентов 欢迎 ขายห้องชุดโครงการ SKYPARK LUCEAN

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 47
42.48 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿209,510 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 02:39
สกายพาร์ค ลูเซียน – สตูดิโอ (โควตาต่างชาติ)

สกายพาร์ค ลูเซียน – สตูดิโอ (โควตาต่างชาติ)

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 31
28.24 ตร.ม.
฿5,200,000
(฿184,136 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/03/2569 05:40

โครงการใกล้เคียง SKYPARK Lucean Jomtien Pattaya

ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา

Supalai Mare Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Supalai Mare Pattaya38 ประกาศ
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ

Laguna Beach Resort 3 The Maldives

บางละมุง ชลบุรี
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2

Laguna Beach Resort 2

บางละมุง ชลบุรี
ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค

Dusit Grand Park

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Dusit Grand Park 8 ประกาศ
ขาย Dusit Grand Park 40 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Acqua3 ประกาศ
ขาย Acqua28 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by