รูป Siri Residence - รูปที่ 1/11
รูป Siri Residence - รูปที่ 2/11
รูป Siri Residence - รูปที่ 3/11
รูป Siri Residence - รูปที่ 4/11
รูป Siri Residence - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Siri Residence

สิริ เรสซิเด้นซ์คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
37ยูนิตขาย
210ยูนิตเช่า

สิริ เรสซิเด้นซ์ Siri Residence พัฒนาโดย บริษัท แสนสิริ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 32 ชั้น 185 ยูนิต โครงการตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 24 เดินทางสะดวกสบายใกล้ถนนหลายเส้น พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนหย่อม, กล้องวงจรปิด CCTV, ระบบ Access Card Contral, เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชม. -รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ -ถนนสุขุมวิท, ถนนเพชรบุรี และถนนอโศกมนตรี -ทางด่วนขั้นที่ 2 -The Em District, Rain Hill, UFM Fuji Super -อุทยานเบญจสิริ, สวนเบญจกิติ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 210 ห้อง และประกาศขาย 37 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Siri Residence

ชื่ออื่นๆ

  • Siri Residences
  • สิริ เรสซิเดนซ์
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
185
2007
40 บาท/ตร.ม.
1
32
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 950 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Park 24

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 660 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 533 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 410 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 461 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 609 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 251 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 352 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 130 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,620 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,851 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,408 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,287 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,032 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,730 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,063 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,818 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,622 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,246 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,190 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,611 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,046 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,437 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,839 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,691 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,252 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,552 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,923 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,076 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,880 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,469 ประกาศ

พร้อมพงษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,766 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,527 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,946 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,191 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,976 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,508 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,307 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,551 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,232 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,378 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,604 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,220 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,915 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,853 ประกาศ

สุขุมวิท 24

ห่างออกไป 300 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 24

มีประกาศให้เช่า 1,710 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 24

มีประกาศขาย 570 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,028 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,606 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,859 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,809 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,933 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,902 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,425 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,639 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (210)

ดูประกาศทั้งหมด (210)
รูปภาพ #A124499 ✅ 13/2/69  ให้เช่า Siri Residence Sukhumvit 24📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124499 ✅ 13/2/69 ให้เช่า Siri Residence Sukhumvit 24📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
95 ตร.ม.
฿59,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2751306)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2751306)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
110 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2843124)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2843124)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
60 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2563275)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2563275)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
105 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1400977)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1400977)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
105 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 710339)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 710339)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
110 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 818658)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 818658)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
65 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1550671)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1550671)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2749223)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2749223)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16-32
87 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2848751)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2848751)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
60.33 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2085888)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2085888)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
60.18 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2511820)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2511820)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
168 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2133061)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2133061)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
120 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2451238)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2451238)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
60.18 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศิริวิทย์ เรสซิเด้นท์ ใกล้ BTS อโศก (ID 1919204)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศิริวิทย์ เรสซิเด้นท์ ใกล้ BTS อโศก (ID 1919204)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
180 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2752446)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2752446)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
59 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2479276)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2479276)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
60.18 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2827855)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2827855)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2879401)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2879401)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
104.51 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (37)

ดูประกาศทั้งหมด (37)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2751481)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
60.33 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿198,906 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16-32
87 ตร.ม.
฿17,400,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1998512)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
94.32 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿189,779 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1930583)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
141 ตร.ม.
฿33,000,000
UPDATE !
(฿234,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2749307)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
64 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿203,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 512647)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
87 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿189,655 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
✨ ขาย สิริ เรสซิเด้นซ์ ✨  💰 ราคา 14,590,000  บาท

✨ ขาย สิริ เรสซิเด้นซ์ ✨ 💰 ราคา 14,590,000 บาท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
94 ตร.ม.
฿14,590,000
UPDATE !
(฿155,213 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
✨ ขาย สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท 24 ✨  💰 ราคา 19,450,000 บาท

✨ ขาย สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท 24 ✨ 💰 ราคา 19,450,000 บาท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
9 ตร.ม.
฿19,450,000
UPDATE !
(฿2,161,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1957871)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
68 ตร.ม.
฿14,960,000
UPDATE !
(฿220,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 514513)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
65 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿276,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873570)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
141.64 ตร.ม.
฿30,000,000
NEW !
(฿211,805 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:23
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2839411)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
59.06 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿169,319 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:13
Siri Residence 2 bedrooms, for sale

Siri Residence 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
105 ตร.ม.
฿22,110,000
UPDATE !
(฿210,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06
Siri Residence 3 bedrooms, for sale

Siri Residence 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
145 ตร.ม.
฿30,080,000
UPDATE !
(฿207,448 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06
60.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

60.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
60.3 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿160,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
145.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

145.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 25
145 ตร.ม.
฿30,990,000
UPDATE !
(฿213,724 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
94.3 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตัน

94.3 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
94.3 ตร.ม.
฿14,800,000
UPDATE !
(฿156,946 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
60.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

60.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
60 ตร.ม.
฿14,175,000
UPDATE !
(฿236,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
94.3 ตร.ม.
฿14,800,000
UPDATE !
(฿156,946 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Siri Residence

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke950 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24660 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24533 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24212 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23461 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix609 ประกาศ
ขาย Noble Remix267 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36157 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36114 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place352 ประกาศ
ขาย The Emporio Place125 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230