รูป Serene Place  - รูปที่ 1/10
รูป Serene Place  - รูปที่ 2/10
รูป Serene Place  - รูปที่ 3/10
รูป Serene Place  - รูปที่ 4/10
รูป Serene Place  - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Serene Place

เซเรเน่ เพลสคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
21ยูนิตขาย
37ยูนิตเช่า

เซเรเน่ เพลส Serene Place พัฒนาโดย บริษัท ธนาพัฒน์ พร็อพเพอร์ตี้ ดิเวลล็อปเมนท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 78 ยูนิต คอนโด Low-Rise 8 ชั้น บนถนนสุขุมวิท 24 มีห้องพักให้เลือกแบบ Studio และ 1-3 ห้องนอน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครันเดินทางสะดวกสบาย ใกล้รถไฟฟ้า -รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ -ถนนสุขุมวิท, ถนนเพชรบุรี, ถนนอโศกมนตรี และ ทางด่วนขั้นที่ 2 -The Em District, Rain Hill, UFM Fuji Super -อุทยานเบญจสิริ, สวนเบญจกิติ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 37 ห้อง และประกาศขาย 21 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Serene Place

ชื่ออื่นๆ

  • เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24
  • Serene Place สุขุมวิท 24
  • Serene Place Sukhumvit 24
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
78
2006
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 597 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 262 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 518 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 411 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 227 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 464 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 599 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 124 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 368 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 102 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Noble Refine

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 367 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,302 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,967 ประกาศ

MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,007 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,403 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,621 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,005 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.2 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,003 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,871 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,980 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,295 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,390 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,781 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,221 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,595 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,827 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,527 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,632 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,631 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,667 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,019 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 3.3 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ตลาดคลองเตย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,386 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,810 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,187 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,563 ประกาศ

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,477 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,621 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,096 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,433 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 33,958 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,277 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,389 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,774 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,754 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,419 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,249 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,079 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,286 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,668 ประกาศ

สุขุมวิท 24

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 24

มีประกาศให้เช่า 1,704 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 24

มีประกาศขาย 597 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,549 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,672 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,139 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,936 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,678 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,917 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,867 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,719 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 47.00 - 66.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (37)

ดูประกาศทั้งหมด (37)
รูปภาพ #A124292 ✅ 3/2/69  ให้เช่า Serene Place Sukhumvit 24📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124292 ✅ 3/2/69 ให้เช่า Serene Place Sukhumvit 24📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
85 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124447 ✅ 16/10/68  ให้เช่า Serene Place Sukhumvit 24📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124447 ✅ 16/10/68 ให้เช่า Serene Place Sukhumvit 24📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
85 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2620034)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2620034)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
109 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2620278)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2620278)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
82.11 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2620101)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2620101)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
82.11 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2734154)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2734154)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
70 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เซเรเน่ เพลส ✨  💰 ราคา 40,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เซเรเน่ เพลส ✨ 💰 ราคา 40,000 บาท/เดือน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ Serene Place Sukhumvit 24 2 bedrooms, for rent

Serene Place Sukhumvit 24 2 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
80 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Serene Place Sukhumvit 24 2 bedrooms, for rent

Serene Place Sukhumvit 24 2 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
78.5 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Serene Place Sukhumvit 24 2 bedrooms, for rent

Serene Place Sukhumvit 24 2 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
80 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  เซเรเน่ เพลส BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-113517 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เซเรเน่ เพลส BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-113517 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
85 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เซเรเน่ เพลส BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-18897 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เซเรเน่ เพลส BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-18897 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
82.11 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เซเรเน่ เพลส BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-18876 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เซเรเน่ เพลส BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-18876 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
80 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 (ธนาพัฒน์ 24) ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์ เดินทางง่าย พื้นที่ใช้สอยจัดเต็ม

เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 (ธนาพัฒน์ 24) ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์ เดินทางง่าย พื้นที่ใช้สอยจัดเต็ม

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
79 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11
รูปภาพ 🎈 #MT2302_071 🎈💥ด่วน💥ว่าง1มี.ค.69  รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁4️⃣5️⃣ k.🔥🔥#ใกล้BTSพร้อมพงษ์คอนโด เซเรเน่เพลสสุขุมวิท24

🎈 #MT2302_071 🎈💥ด่วน💥ว่าง1มี.ค.69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁4️⃣5️⃣ k.🔥🔥#ใกล้BTSพร้อมพงษ์คอนโด เซเรเน่เพลสสุขุมวิท24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
82.11 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11
รูปภาพ #S5616 ให้เช่า Serene Sukhumvit 24

#S5616 ให้เช่า Serene Sukhumvit 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
82.11 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1213 ให้เช่า Serene Place Sukhumvit 24  เซเรน่า เพลส สุขุมวิท24 รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  ชั้น5 ขนาด85ตรม

#S1213 ให้เช่า Serene Place Sukhumvit 24 เซเรน่า เพลส สุขุมวิท24 รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น5 ขนาด85ตรม

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
85 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2055 ให้เช่า Serene Place Sukhumvit24

#S2055 ให้เช่า Serene Place Sukhumvit24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
80 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9205 🎉 060269 ให้เช่าคอนโด Serene Place Sukhumvit 24

#R9205 🎉 060269 ให้เช่าคอนโด Serene Place Sukhumvit 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
109 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (21)

#A124298 ✅ 4/8/68  ขายคอนโด Serene Place Sukhumvit 24📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124298 ✅ 4/8/68 ขายคอนโด Serene Place Sukhumvit 24📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
85 ตร.ม.
฿14,100,700
UPDATE !
(฿165,891 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
✨ ยูนิตขนาดใหญ่ หายาก Serene Place  สุขุมวิท 24 ใกล้ Bts พร้อมพงษ์

✨ ยูนิตขนาดใหญ่ หายาก Serene Place สุขุมวิท 24 ใกล้ Bts พร้อมพงษ์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
79 ตร.ม.
฿8,390,000
UPDATE !
(฿106,203 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2069334)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
80 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873850)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
88 ตร.ม.
฿10,800,000
UPDATE !
(฿122,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2114755)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
110 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿127,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
✨ ขาย เซเรเน่ เพลส ✨   ราคา 10,900,000 บาท

✨ ขาย เซเรเน่ เพลส ✨ ราคา 10,900,000 บาท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
82 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿132,927 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 496898)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
80 ตร.ม.
฿10,600,000
UPDATE !
(฿132,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2732149)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
79 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿113,924 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1724267)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
78 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿115,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2610645)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
82.11 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿132,749 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2874426)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
80 ตร.ม.
฿10,550,000
UPDATE !
(฿131,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:23
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  เซเรเน่ เพลส BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-55169 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด เซเรเน่ เพลส BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-55169 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
49 ตร.ม.
฿5,390,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน เพลส สุขุมวิท 24 5803030

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
85 ตร.ม.
฿13,950,000
UPDATE !
(฿164,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน เพลส สุขุมวิท 24 30387

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน เพลส สุขุมวิท 24 30387

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน เพลส สุขุมวิท 24 6230801

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
82.11 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿132,749 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน เพลส สุขุมวิท 24 5981641

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
78.65 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿125,874 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ราคาดีมาก!! ห้องสวย ตกแต่งบรรยากาศอบอุ่น ขาย เซเรเน่ เพลส | Serene Place MD-25013371

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
79 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿107,595 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
✨สัมผัสความสงบ ที่ Serene Place Sukhumvit 24 กับบรรยากาศที่ทั้งหรูและอบอุ่น

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
85 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿158,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:39
[PB441] ขายคอนโด Serene Place (เซเรเน่ เพลส) **หลัง Emporium**

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
85 ตร.ม.
฿13,699,000
UPDATE !
(฿161,165 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:37

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Serene Place

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24597 ประกาศ
ขาย Park 24262 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24518 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24214 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23464 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix599 ประกาศ
ขาย Noble Remix266 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36185 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36124 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place368 ประกาศ
ขาย The Emporio Place136 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine367 ประกาศ
ขาย Noble Refine105 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230