รูป S Condo Samutsakhon - รูปที่ 1/11
รูป S Condo Samutsakhon - รูปที่ 2/11
รูป S Condo Samutsakhon - รูปที่ 3/11
รูป S Condo Samutsakhon - รูปที่ 4/11
รูป S Condo Samutsakhon - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

S Condo Samutsakhon

เอส คอนโด สมุทรสาครเมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร0.0/5
15ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า
คอนโดแห่งแรกใจกลางเมืองสมุทรสาคร ติดถนนเศรษฐกิจ บนพื้นที่ศักยภาพ ทำเลใจกลางเมือง เชื่อมต่อทุกเส้นทาง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

S Condo Samutsakhon
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
410
- เมตร
2018
- บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rangsiya Condominium

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rangsiya Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Rangsiya Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สมุทรสาครบูรณะ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมุทรสาครบูรณะ

มีประกาศให้เช่า 2 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมุทรสาครบูรณะ

มีประกาศขาย 16 ประกาศ

รร.สมุทรสาครวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

รร.เอกชัย

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เอกชัย

มีประกาศให้เช่า 2 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เอกชัย

มีประกาศขาย 16 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคสมุทรสาคร

ห่างไป 2.3 กม.

เทสโก้โลตัส มหาชัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส มหาชัย

มีประกาศให้เช่า 2 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส มหาชัย

มีประกาศขาย 16 ประกาศ

เทสโก้โลตัส สมุทรสาคร

ห่างไป 2.4 กม.

ไทวัสดุ มหาชัย

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ มหาชัย

มีประกาศให้เช่า 3 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ มหาชัย

มีประกาศขาย 21 ประกาศ

ตลาดทะเลไทย

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดทะเลไทย

มีประกาศให้เช่า 2 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดทะเลไทย

มีประกาศขาย 16 ประกาศ

ตลาดมหาชัย

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดมหาชัย

มีประกาศให้เช่า 2 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดมหาชัย

มีประกาศขาย 16 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า มหาชัย

ห่างไป 2.7 กม.

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.มหาชัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.มหาชัย

มีประกาศให้เช่า 2 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.มหาชัย

มีประกาศขาย 15 ประกาศ

นิคมสมุทรสาคร

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมสมุทรสาคร

มีประกาศให้เช่า 2 ประกาศ

ประกาศขาย นิคมสมุทรสาคร

มีประกาศขาย 16 ประกาศ

นิคมสินสาคร

ห่างไป 9.4 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมสินสาคร

มีประกาศให้เช่า 6 ประกาศ

ประกาศขาย นิคมสินสาคร

มีประกาศขาย 22 ประกาศ

นิคมมหาราชนคร

ห่างไป 10.3 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมมหาราชนคร

มีประกาศให้เช่า 2 ประกาศ

ประกาศขาย นิคมมหาราชนคร

มีประกาศขาย 16 ประกาศ

ถนนพระราม 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 2

มีประกาศให้เช่า 213 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 2

มีประกาศขาย 187 ประกาศ

รพ.สมุทรสาคร

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมุทรสาคร

มีประกาศให้เช่า 2 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมุทรสาคร

มีประกาศขาย 16 ประกาศ

รพ.เอกชัย

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เอกชัย

มีประกาศให้เช่า 2 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เอกชัย

มีประกาศขาย 15 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

Type 1B-A

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 23.31 - 23.31 ตร.ม.

Type 1B-A floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ Four Seasons Private Residences Bangkok 2 bedrooms, for rent

Four Seasons Private Residences Bangkok 2 bedrooms, for rent

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
140 ตร.ม.
฿275,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ Four Seasons Private Residences 2 bedrooms, for rent

Four Seasons Private Residences 2 bedrooms, for rent

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
120 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06

ประกาศขายในโครงการ (15)

Four Seasons Private Residences Bangkok 1 bedroom, for sale

Four Seasons Private Residences Bangkok 1 bedroom, for sale

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
105.77 ตร.ม.
฿35,115,640
UPDATE !
(฿332,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Four Seasons Private Residences Bangkok 1 bedroom, for sale

Four Seasons Private Residences Bangkok 1 bedroom, for sale

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
137.13 ตร.ม.
฿36,750,840
UPDATE !
(฿268,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Four Seasons Private Residences Bangkok 2 bedrooms, for sale

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
122.95 ตร.ม.
฿49,000,000
UPDATE !
(฿398,536 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
122.95 ตร.ม.
฿49,000,000
UPDATE !
(฿398,536 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Four Seasons Private Residences 2 bedrooms, for sale

Four Seasons Private Residences 2 bedrooms, for sale

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
119.88 ตร.ม.
฿53,946,000
UPDATE !
(฿450,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
140 ตร.ม.
฿75,000,000
UPDATE !
(฿535,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Four Seasons Private Residences 3 bedrooms, for sale

Four Seasons Private Residences 3 bedrooms, for sale

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
214.8 ตร.ม.
฿117,280,800
UPDATE !
(฿546,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Four Seasons Private Residences 2 bedrooms, for sale

Four Seasons Private Residences 2 bedrooms, for sale

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
120.99 ตร.ม.
฿49,000,000
UPDATE !
(฿404,992 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Four Seasons Private Residences 2 bedrooms, for sale

Four Seasons Private Residences 2 bedrooms, for sale

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
140.29 ตร.ม.
฿52,398,315
UPDATE !
(฿373,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Four Seasons Private Residences 3 bedrooms, for sale

Four Seasons Private Residences 3 bedrooms, for sale

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
191.04 ตร.ม.
฿67,341,600
UPDATE !
(฿352,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Four Seasons Private Residences Bangkok 3 bedrooms, for sale

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
253.86 ตร.ม.
฿127,183,860
UPDATE !
(฿501,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Four Seasons Private Residences 2 bedrooms, for sale

Four Seasons Private Residences 2 bedrooms, for sale

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
115.95 ตร.ม.
฿57,801,075
UPDATE !
(฿498,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
211.36 ตร.ม.
฿71,228,320
UPDATE !
(฿337,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Four Seasons Private Residences 3 bedrooms, for sale

Four Seasons Private Residences 3 bedrooms, for sale

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
221.77 ตร.ม.
฿114,655,090
UPDATE !
(฿517,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Four Seasons Private Residences 3 bedrooms, for sale

Four Seasons Private Residences 3 bedrooms, for sale

เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
253.86 ตร.ม.
฿141,273,090
UPDATE !
(฿556,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by