รูป Royal Castle - รูปที่ 1/7
รูป Royal Castle - รูปที่ 2/7
รูป Royal Castle - รูปที่ 3/7
รูป Royal Castle - รูปที่ 4/7
รูป Royal Castle - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Royal Castle

รอยัล คาสเทิลวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
45ยูนิตขาย
69ยูนิตเช่า

รอยัล คาสเทิล Royal Castle พัฒนาโดย บริษัท โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 7 ชั้น 204 ยูนิต คอนโดหรู สไตล์โรมัน ที่มีความโดดเด่นตั้งแต่ปากทางเข้า ยากที่จะหาใครเหมือนได้ ตั้งอยู่ในบรรยากาศย่านชานเมืองที่มีความร่มรื่น เงียบสงบ ไม่พลุกพล่านมากนัก เน้นความเป็นส่วนตัวในการอยู่อาศัย โครงการตั้งอยู่ที่ซอย พัฒนาการ 30 เขตสวนหลวง -รถไฟฟ้าสายสีเหลือง - สถานีคลองกลันตัน -ใกล้ทางด่วนวงแหวนรอบนอก, ถนนเพชรบุรีตัดใหม่ -ปาร์คพลาซ่า, วิลเลจเซ็นเตอร์, เดอะไนน์เนเบอร์ฮูดเซ็นเตอร์, ซีคอน, พาราไดซ์พาร์ค -โรงพยาบาลวิภาราม -ใกล้มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 69 ห้อง และประกาศขาย 45 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Royal Castle
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
146
1993
1
24

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 940 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Park 24

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 595 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 523 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 211 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 466 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 593 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 508 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 364 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 13,946 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,342 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,168 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,344 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,505 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,706 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,322 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,521 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,036 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,443 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,066 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,782 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,262 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,344 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,509 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,703 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,328 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,571 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,536 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

สุขุมวิท 35

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 35

มีประกาศให้เช่า 75 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 35

มีประกาศขาย 45 ประกาศ

สุขุมวิท 39

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 39

มีประกาศให้เช่า 2,304 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 39

มีประกาศขาย 667 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,708 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,972 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,127 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,750 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (69)

ดูประกาศทั้งหมด (69)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รอยัล คาสเซอร์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2355818)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รอยัล คาสเซอร์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2355818)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
100 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ Royal Castle Sukhumvit 🌟 Spacious & Beautifully Designed Unit 🌟 ใกล้ BTS ทองหล่อ

Royal Castle Sukhumvit 🌟 Spacious & Beautifully Designed Unit 🌟 ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 11-20
270 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:08
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  รอยัล คาสเทิล BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-18759 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด รอยัล คาสเทิล BTS-พร้อมพงษ์ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-18759 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
120 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า Royal Castle Sukhumvit 39 ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ DS2883 | Line @Dstay

ให้เช่า Royal Castle Sukhumvit 39 ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ DS2883 | Line @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1-5
165 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:35
รูปภาพ A031974 Royal Castle Sukhumvit

A031974 Royal Castle Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
140 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A031975 Royal Castle Sukhumvit

A031975 Royal Castle Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
220 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ #S4152 ให้เช่า Royal Castle Sukhumvit 39

#S4152 ให้เช่า Royal Castle Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
139 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ Royal Castle | Expansive 3 Bedroom Condo With Large Terrace - BR2842CD

Royal Castle | Expansive 3 Bedroom Condo With Large Terrace - BR2842CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
320 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Royal Castle | Lovely 3 Bed Condo For Rent in Phrom Phong - BR61260CD

Royal Castle | Lovely 3 Bed Condo For Rent in Phrom Phong - BR61260CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
160 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Royal Castle - Renovated 3 Bedroom Condo in Phrom Phong Area - BR1382CD

Royal Castle - Renovated 3 Bedroom Condo in Phrom Phong Area - BR1382CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
140 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ  Royal Castle - Charming 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR5977CD

Royal Castle - Charming 3 Bed Condo in Phrom Phong - BR5977CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
140 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Royal Castle - 3 Bedroom in Phrom Phong - BR16922CD

Royal Castle - 3 Bedroom in Phrom Phong - BR16922CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
140 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Royal Castle | 3 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR9230CD

Royal Castle | 3 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR9230CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
168 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Royal Castle - Upgraded 3 Bedroom Property in Phrom Phong - BR18271CD

Royal Castle - Upgraded 3 Bedroom Property in Phrom Phong - BR18271CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
160 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ  Royal Castle - Beautifully Renovated 3 Bed Condo For Rent in Phrom Phong Area - BR1420CD

Royal Castle - Beautifully Renovated 3 Bed Condo For Rent in Phrom Phong Area - BR1420CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
140 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Royal Castle - Charming 3 Bed Condo in Phrom Phong Area - BR18201CD

Royal Castle - Charming 3 Bed Condo in Phrom Phong Area - BR18201CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
160 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Royal Castle | Centrally Located 3 Bedroom Condo For Rent - BR60751CD

Royal Castle | Centrally Located 3 Bedroom Condo For Rent - BR60751CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
140 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Royal Castle | Spacious 3 Bed Condo For Rent in Phrom Phong - BR61259CD

Royal Castle | Spacious 3 Bed Condo For Rent in Phrom Phong - BR61259CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
190 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ Royal Castle - Superb 3 Bedroom Condo For Rent in Sukhumvit - BR19058CD

Royal Castle - Superb 3 Bedroom Condo For Rent in Sukhumvit - BR19058CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
140 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (45)

ดูประกาศทั้งหมด (45)
คอนโด 5-ห้องนอน ที่ รอยัล คาสเซอร์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1851494)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
6 น้ำ
ชั้น 22
262 ตร.ม.
฿36,000,000
UPDATE !
(฿137,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ รอยัล คาสเซอร์ สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1930637)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
164 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿94,512 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
2 Bed 2 Bath 140 SQ.M Royal Castle Condo

2 Bed 2 Bath 140 SQ.M Royal Castle Condo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
140 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿92,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
3 Bed 3 Bath 164 SQ.M Royal Castle Condo

3 Bed 3 Bath 164 SQ.M Royal Castle Condo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
164 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿94,512 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
3 Bedrooms 3 Bathrooms 167 SQ.M Royal Castle

3 Bedrooms 3 Bathrooms 167 SQ.M Royal Castle

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
167 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿104,790 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
3 Bed 2 Bath 144 SQ.M Royal Castle Sukhumvit 39

3 Bed 2 Bath 144 SQ.M Royal Castle Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
144 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿110,417 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
3 Bedrooms 3 Bathrooms 164 SQ.M Royal Castle

3 Bedrooms 3 Bathrooms 164 SQ.M Royal Castle

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
164 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿91,463 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 140 SQ.M. Royal Castle Sukhumvit

2 Bed 2 Bath 140 SQ.M. Royal Castle Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
140 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿110,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
3 Bed 4 Bath 200 SQ.M Royal Castle Condo

3 Bed 4 Bath 200 SQ.M Royal Castle Condo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 19
200 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿115,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
3 Bed 3 Bath 160 SQ.M Royal Castle Sukhumvit

3 Bed 3 Bath 160 SQ.M Royal Castle Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
160 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿93,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
190 sqm 3 Bed Condo at Royal Castle Sukhumvit

190 sqm 3 Bed Condo at Royal Castle Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
190.9 ตร.ม.
฿17,600,000
UPDATE !
(฿92,195 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขาย Royal Castle Sukhumvit ห้องสวยมาก ราคาดี ตกแต่งเฟอร์ครบ น่าอยู่ DS2883 | Line @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1-5
165 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿93,939 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:35
ขาย Royal Castle Sukhumvit ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ DS3063 | Line @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1-5
190.91 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿99,523 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:35
ขาย Royal Castle Sukhumvit 39 ห้องสวย พื้นที่เยอะ ราคาดีมาก ตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ DS3087 | Line @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5-10
160 ตร.ม.
฿15,900,000
NEW !
(฿99,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:35
ขายคอนโด รอยัล คาสเทิล อาคาร 1 ชั้น 14 3 ห้องนอน ขนาด 209 ตรม ใกล้ ใกล้ รร.นานาชาติคินเคดกรุงเทพ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
209 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿59,809 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:30
A036398 Royal Castle Sukhumvit 39

A036398 Royal Castle Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
140 ตร.ม.
฿14,000,000
NEW !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A036432 Royal Castle Sukhumvit 39

A036432 Royal Castle Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
140 ตร.ม.
฿16,200,000
NEW !
(฿115,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🔥M - DL25020422🔥ขายคอนโด รอยัล คาสเทิล สนใจติดต่อแจ้งรหัสได้เลย📞0638692663📞

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
190 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿126,316 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:01
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ รอยัล คาสเซอร์ 5364509

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ รอยัล คาสเซอร์ 5364509

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
162 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿95,679 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Royal Castle

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke940 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke139 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24595 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24523 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24211 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23466 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix593 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke508 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke146 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor165 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place364 ประกาศ
ขาย The Emporio Place130 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View191 ประกาศ
ขาย Grand Park View48 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A