รูป Rama Living Place - รูปที่ 1/10
รูป Rama Living Place - รูปที่ 2/10
รูป Rama Living Place - รูปที่ 3/10
รูป Rama Living Place - รูปที่ 4/10
รูป Rama Living Place - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Rama Living Place

รามา ลิฟวิ่ง เพลสวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (6)

รายละเอียดโครงการ

Rama Living Place
คอนโดมิเนียม
วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
-
-
2
10

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

The Niche ID Ladprao 130

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche ID Ladprao 130

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche ID Ladprao 130

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Niche Citi Ladprao 130

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Citi Ladprao 130

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Citi Ladprao 130

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Supalai Veranda Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 768 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Bodin Suite Home

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Bodin Suite Home

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Bodin Suite Home

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

LIB Ramkhamhaeng 43/1

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า LIB Ramkhamhaeng 43/1

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด LIB Ramkhamhaeng 43/1

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

J.W. Boulevard Srivara

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า J.W. Boulevard Srivara

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด J.W. Boulevard Srivara

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Inspire Place ABAC-Rama IX

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Inspire Place ABAC-Rama IX

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Inspire Place ABAC-Rama IX

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

City Villa

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า City Villa

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด City Villa

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

Tara Ruen Ake

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Tara Ruen Ake

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Tara Ruen Ake

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,745 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,125 ประกาศ

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.อิสลามสันติชน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,642 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,290 ประกาศ

ม.รามคำแหง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,885 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,261 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 2.1 กม.

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 3,045 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,302 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 3.4 กม.

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 3,145 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,321 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 5.1 กม.

บิ๊กซี ลาดพร้าว

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 1,215 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 836 ประกาศ

บิ๊กซี หัวหมาก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,545 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,924 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,744 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,909 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,021 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,222 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,533 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,329 ประกาศ

เขตวังทองหลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวังทองหลาง

มีประกาศให้เช่า 749 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวังทองหลาง

มีประกาศขาย 635 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,530 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,439 ประกาศ

ท่าเรือมหาดไทย

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือมหาดไทย

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือม.รามคำแหง

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือวัดเทพลีลา

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวัดเทพลีลา

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวัดเทพลีลา

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,676 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,488 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,999 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,809 ประกาศ

ลาดพร้าว 122

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ลาดพร้าว 122

มีประกาศให้เช่า 9 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดพร้าว 122

มีประกาศขาย 11 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,470 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,502 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,463 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,471 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.8 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (6)

คอนโดรามาลิฟวิ่งเพลสซอยรามคำแหง 53

คอนโดรามาลิฟวิ่งเพลสซอยรามคำแหง 53

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿44,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:27
KARN290325 ลีฟวิ่งเพลส ซอย รามคำแหง53

KARN290325 ลีฟวิ่งเพลส ซอย รามคำแหง53

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿44,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:06
(18646) Rama Living Place

(18646) Rama Living Place

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27.66 ตร.ม.
฿1,000,000
UPDATE !
(฿36,153 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
ขายด่วนรามาลิฟวิ่งเพลส เจ้าของขายเองคุยกันได้

ขายด่วนรามาลิฟวิ่งเพลส เจ้าของขายเองคุยกันได้

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31.71 ตร.ม.
฿890,000
(฿28,067 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/04/2569 15:09

A033527 Rama Living Place

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿1,000,000
UPDATE !
(฿35,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

A033602 Rama Living Place

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿850,000
UPDATE !
(฿31,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

โครงการใกล้เคียง Rama Living Place

ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง

Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130

The Niche ID Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130
เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130

The Niche Citi Ladprao 130

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Bodin Suite Home11 ประกาศ
ขาย Bodin Suite Home14 ประกาศ
ลิปป์ รามคำแหง 43/1
ลิปป์ รามคำแหง 43/1

LIB Ramkhamhaeng 43/1

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เจ ดับบลิว  บูเลอวาร์ด ศรีวรา

J.W. Boulevard Srivara

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9
อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9

Inspire Place ABAC-Rama IX

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ซิตี้ วิลล่า

City Villa

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า City Villa20 ประกาศ
ขาย City Villa95 ประกาศ

Tara Ruen Ake

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Tara Ruen Ake5 ประกาศ
ขาย Tara Ruen Ake8 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by